Ya Mama Salma Kikwete ni vitisho tosha

Ya Mama Salma Kikwete ni vitisho tosha

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Jana,Mama Salma Kikwete,mke wa Rais Jakaya M.Kikwete alipanda jukwaa la kampeni hapa Chalinze kumnadi Mgombea wa CCM,Ridhiwani Kikwete. Ridhiwani ni mwana wa Rais.Mama Salma ni mke wa Rais. Mama Salma ni mama wa Ridhiwani. Kukataa alichokiomba Mama Salma ni kumkataa Rais Kikwete. Ni kujihatarisha kimaendeleo.

Wananchi wa Chalinze sasa wako kwenye mawazo mazito. Wanawaza mustakabali wao baada ya Mama Salma kupanda jukwaani na kumnadi mwanaye Ridhiwani Kikwete. "Ni kama Mama Kikwete amekuja hapa kututisha. Hakutakiwa kuja katika hali ya kawaida ya kisiasa. Viongozi wengine wa kichama walitosha kuja kumpa nguvu Ridhiwani.Nasi tutajua cha kufanya" alisema mmoja wa wakazi wa Chalinze

Ilikuwa sahihi kwa Mama Salma Kikwete kumnadi Ridhiwani Kikwete Chalinze?

Mzee Tupatupa wa Lumumba (sasa Chalinze)
 
Muda unayoyoma wametuibia sana rasilimali zetu mwishowao tutaona
 
Duh!dharau hizi.inamaana hakuna msomi mwingine zaidi ya riz1?ccm kweli janga la taifa.
 
Vyovyote vile I don't care wana chalinze wenyewe wataamua
 
Jana,Mama Salma Kikwete,mke wa Rais Jakaya M.Kikwete alipanda jukwaa la kampeni hapa Chalinze kumnadi Mgombea wa CCM,Ridhiwani Kikwete. Ridhiwani ni mwana wa Rais.Mama Salma ni mke wa Rais. Mama Salma ni mama wa Ridhiwani. Kukataa alichokiomba Mama Salma ni kumkataa Rais Kikwete. Ni kujihatarisha kimaendeleo.

Wananchi wa Chalinze sasa wako kwenye mawazo mazito. Wanawaza mustakabali wao baada ya Mama Salma kupanda jukwaani na kumnadi mwanaye Ridhiwani Kikwete. "Ni kama Mama Kikwete amekuja hapa kututisha. Hakutakiwa kuja katika hali ya kawaida ya kisiasa. Viongozi wengine wa kichama walitosha kuja kumpa nguvu Ridhiwani.Nasi tutajua cha kufanya" alisema mmoja wa wakazi wa Chalinze

Ilikuwa sahihi kwa Mama Salma Kikwete kumnadi Ridhiwani Kikwete Chalinze?

Mzee Tupatupa wa Lumumba (sasa Chalinze)

kwa hali ya chalinze ilivyo na hasa vijiji vingi vina nyumba za nyasi ccm itashinda maana mtaji wao umehamia kwa watu wasiojua nini maana ya maendeleo
 
Uchungu wa mwana aujuaye mzazi!!!

Aseee........

32348_4820843478200_1475254971_n.jpg
 
Kwa hiyo na JK atapanda jukwaani kumpigia kampeni mwanae? Na maajabu yakitokea asishinde itakuaje? Wana Chalinze kuleni hiyo hela na fula na sket na kofia lakini siku ya kura mpeni yule mnayeona anawafaa.....atakayewathamini katika umaskini wenu.
 
Waachiwe wapiga kura wa chalinze maneno ya vibarazani hayafai kwa wakati huu.
 
Baadhi, yetu humu jamvini tuna hoja za kusikitisha. Yaani mama asimfanyie kampeni mwanae, baba naye wKadhalika, ati kisasi vyeo vyao. Ni mwehu tu ndio anafikiri kuwa mtoto wa rais ni adhabu kisiasa? Ni mwehu tu ndio atafikiri kuwa JK mke wake wanatakiwa kujali tu vyeo vyao na sio watoto wao. Mwehu hawajui kwamba family first and title then.
 
Aseee........

32348_4820843478200_1475254971_n.jpg

Mkuu Safari_ni_Safari, nimcheka sana kwa tangazo hili!!!!! lla kimpangilio makosa kibao!!!! Mtiririko!!! Uchungu wa mwana aujua mzazi. Kweli mama Salma alijitoa sana kulelea Ridhiwan na dadake wakiwa wadogo tangu walipoondokewa na mama yao (R.I.P).
 
Kwa chalinze na mkoa wa pwani woote sijaona wa kumkataa ccm, kama walishindwa kuukataa ujinga, wakashindwa kukataa umasikini, ndiyo wataweza kuikataa ccm inayowahonga blauzi vikapelo na VITITA vya buku tano tano kwa wenyeviti na mabalozi????? Aaaaaah baado sana.
 
Sasa hapo chalinze si watakufa kwa sembe?
Maana Rz aliwah kushikwa china na sembe aliwapelekea wachina sembe ili waone na wapike hiyo sembe ya tanzania, waone ugali wa sembe ulivyokuwa mtam.
Bahat nzur wachina hawatak sembe pia hawali ugali wa sembe,
Jamaa akadakwa, mkuu wa nchi yaan baba yake ndo alimnusuru,
Bac wachina wakasema hv kama ukitaka tumuachie mwanao tunakuja kuwekeza tanzani,
Ndo maana unaona mikataba ya ges ni siri wakat ni mali ya watanzania hakuna aliyewah kuona mkataba wa wachina,
Hayo ndo malipo yao na Rz akaachiwa huru,
Leo kanakuja chalinze huku akijitapa mkinichagua kila kijiji nawapa Trecta!!
Kiruuuuuuu miaka 52 hata taa ya hiyo Trecta hakuna leo hii ukichaguliwa ndani ya mwaka mmoja na nusu ndo utaweza?
Chalinze wakimchagua Rz watalishwa sembe ile mbaya!!!!!!!
Jimbo moja tu nakwambia watapeleka mpaka vifaru,
Kalenga walipeleka, jkt, usalama wa taifa na askar kanzu kuwa kutisha wananch wasipige kura, na polic waliwateka mawakala wote wa chadema na kubaki wao wakajisevia kura,
Hii laana haita waacha kwamwe ndo maana majimbo ya ccm wanakufa kufua tu!!
Hapi chalinze naona mtatumia vifaru namakombora!!
 
Kwa hiyo na JK atapanda jukwaani kumpigia kampeni mwanae? Na maajabu yakitokea asishinde itakuaje? Wana Chalinze kuleni hiyo hela na fula na sket na kofia lakini siku ya kura mpeni yule mnayeona anawafaa.....atakayewathamini katika umaskini wenu.
Umeshindwa kuwa mwamuzi mzuri kwa kuegemea upande mmoja mimi nasema wapiga kura wa chalinze wanajuwa nani anawafaa waachwe waamue wenyewe.
 
mkwe wa mwenye chama ndio mwenyekiti wa chama..wakiguswa hapa wanatamani kung'oa viti..hawa hawanatofauti na wanachama wa Rage
 
Hivi umaskini wote wa jimbo la Chalinze ina maana CCM miaka yote ilishindwa kuliendeleza? Liko barabara kuu za mikoani na mambo mengi. Nyumba ni hafifu, hata huduma za jamii ni mbovu ukiachilia maji yaliyowasaidia toka wami. Shule za chalinze ni majanga kuanzia sekondari hadi msingi. Hospital usiseme!!! Huwa nikiwa nasafiri nikifika Chalinze nachoka kabisa, hapo sasa sijakatiza huko vijijini??? Biashara zanyewe Chalinze mjini ni za wageni!!!! Dah majanga haya.
 
Back
Top Bottom