Ya Chanika na tahadhali iliyowahi kutolewa na Lema

Ya Chanika na tahadhali iliyowahi kutolewa na Lema

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,761
Aliyekuwa Mbunge wa Arusha ambaye Jumapili ijayo tunaenda kumchagua kwa kura nyingi kuliko mbunge yeyote nchini aliyewahi kuchaguliwa kwa idadi hiyo kamanda Godbless Lema aliwahi kusema nchi hii imegeuka kuwa Ghetto kabisa wakati Magufuli akijitutumua kukataa nchi yenye maziwa na asali kufanywa ghetto.

Leo nilipoamka nikafungua kituo kimoja cha redio mara nikasikia yule jamaa aliyewahi kutuhumiwa na mbunge wa Arusha kuwa anafanya hujuma baada ya kuukosa u-IGP kahamishiwa kikosi za zima moto.Hata jua halijazama napokea habari kutoka mtandao wa uhakika kabisa JF kuwa kuna Majambazi wamevamia na kupora pesa CRDB na DCB Bank huko Chanika. Wadaiwa kuua kwa risasi watu 2 na kujeruhi baadhi ya wafanyakazi.Nilipofungua nikasoma eti yaliteka benki hizo kwa muda wa dakika 45 huku ikisema umbali wa kituo cha polisi na benki hizo ni umbali wa mtembea kwa miguu anaweza kutumia dakika 10 huku zikiendelea kusema polisi walifika eneo la tukio baada ya dakika 15.

Mimi kwa akili yangu nikawaza haya ndiyo aliyoyasema Lema? Jamaa kamind baada ya kupelekwa kuzima fire au kuna mtu anambipu Magufuli maana haiingii akilini watu wateke kwa muda wa dakika 45 alafu polisi wafike baada ya dakika 15.

Magufuli tumbua majipu.
 
Aliyekuwa Mbunge wa Arusha ambaye jumapili ijayo tunaenda kumchagua kwa kura nyingi kuliko mbunge yoyote nchini aliyewahibkuchaguliwa kwa idadi hiyo kamanda Godbless Lema aliwahi kusema nchi hii imegeuka kuwa Ghetto kabisa wakati Magufuli akijitutumua kukataa nchi yenye maziwa na asali kufanywa ghetto, leo nilipoamka nikafungua kituo kimoja cha redio mara nikasikia yule jamaa aliyewahi kutuhumiwa na mbunge wa Arusha kuwa anafanya hujuma baada ya kuukosa uIGP kahamishiwa kikosi za zima moto, hata jua halijazama napokea Habari kutoka mtandao wa uhakika kabisa JF kuwa kuna Majambazi wamevamia na kupora pesa CRDB na DCB Bank huko Chanika. Wadaiwa kuua kwa risasi watu 2 na kujeruhi baadhi ya wafanyakazi.. nilipofungua nikasoma eti yaliteka benki hizo kwa muda wa dakika 45 huku ikisema umbali wa kituo cha polisi na benki hizo ni umbali wa mtembea kwa miguu anaweza kutumia dakika 10 huku zikiendelea kusema polisi walifika eneo la tukio baada ya dakika 15.... Mimi kwa akili yangu nikawaza haya ndiyo aliyoyasema Lema? jamaa kamind baada ya kupelekwa kuzima fire au kunamtu anambipu magufuli maana haiingii akilini watu wateke kwa muda wa dakika 45 halafu polisi wafike baada ya dakika 15....
Magufuli tumbua majipu.....

'IGP ameshapatikana Chergonjer' Maneno haya aliongea Lemer
 
Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza kumtumia Lema kama dira ya maisha yake.

Lema hotuba zake ingefaa watoto chini ya miaka 18 wasiruhusiwe kusikiliza...

kweli kabisa maana huongea ukweli tupu ambao unaweza pelekea watu kujitpa mhanga...
 
Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza kumtumia Lema kama dira ya maisha yake.

Lema hotuba zake ingefaa watoto chini ya miaka 18 wasiruhusiwe kusikiliza...
Mh Lema ameteketeza ccm arusha , bisha !
 
Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza kumtumia Lema kama dira ya maisha yake.

Lema hotuba zake ingefaa watoto chini ya miaka 18 wasiruhusiwe kusikiliza...

Aisee acha dharau jombaa, angekuwa hana akili angeungwa mkono na maelfu ya wafuasi wake? Wewe hapo mtaani kwenu una hata wafuasi kumi?
 
Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza kumtumia Lema kama dira ya maisha yake.

Lema hotuba zake ingefaa watoto chini ya miaka 18 wasiruhusiwe kusikiliza...

Umezoea kutumbua usaha wa vidonda hadi akili yako imevurugwa na usaha. Arusha ni Lema na Lema ni Arusha
 
Kuna watu wanaitwa watu kwa sababu hakuna jina jingine, dharau zako zinaonesha uwezo wako mkubwa wa kukalili na uwezo mdogo wa kufikiri zeMarcopolo
 
Nalilia arusha yangu ya zamani jamani!!! Arusha imekua ovyo,hakuna biashara,hakuna watalii wanaokuja, wanaogopa as arusha has been branded as a hotbed ya fujo na machafuko!! Umeme two days hakuna!!! Factorins,shops and industries are closing down!! Retrenchment kila mahal!! Investors wanakwepa arusha!!!arusha!! Arusha!! I cry for you!!!!!
 
Back
Top Bottom