Mtu mbalimbali
JF-Expert Member
- Sep 22, 2018
- 1,123
- 2,299
habari zenu wakuu
naomba kuuliza kwa wajuzi wa online martkets
ninataka kuagiza xiaomi mi 11 ultra (133$) kupitia AliExpress hivo unaomba kufahamishwa ubora wa bidhaa zao pamoja na uaminifu na accuracy ya uwasilishaji wa bidhaa zao hapa Tanzania
karibuni wakuu kwa msaada
picha [emoji116]
naomba kuuliza kwa wajuzi wa online martkets
ninataka kuagiza xiaomi mi 11 ultra (133$) kupitia AliExpress hivo unaomba kufahamishwa ubora wa bidhaa zao pamoja na uaminifu na accuracy ya uwasilishaji wa bidhaa zao hapa Tanzania
karibuni wakuu kwa msaada
picha [emoji116]