WW3

WW3

Shaibu Hiwalisi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2017
Posts
603
Reaction score
582
_97583352_korea_japan_missile_624.jpg
View attachment 578033 HIi range ni hatari sana, wajapan walibidi wajifiche kwenye magofu. Mh!
 
Si nasikia kuna THAAD kule Japan ilikuwa imelala
Hahahaaaaa. ILibidi waanza kupiga ving'ora tu kuhamasisha raia wajifiche, huku hawana cha kulifanya kombora la NK. Inashangaza sana kwa kweli. Kuna tamko japan ulitoa ikaseam itatungua kombora lolote la NK litakalopira ana yake. Sasa imedhihirisha kuwa ni maneno tu
 
Hahahaaaaa. ILibidi waanza kupiga ving'ora tu kuhamasisha raia wajifiche, huku hawana cha kulifanya kombora la NK. Inashangaza sana kwa kweli. Kuna tamko japan ulitoa ikaseam itatungua kombora lolote la NK litakalopira ana yake. Sasa imedhihirisha kuwa ni maneno tu
Tumia akili wewe,Utatumia $2mil kudungua kopo tupu lisilo na kitu?.Au hujui N.K wanatest deliivery system bado hawajaweza ku fix warhead?.Sasa udungue hayo makitu ili iweje?.Sasa kama walishaya detect kabla hata hayajarushwa,walishindwa kujadungua?.Na hizo kauli za kuanza kuyadungua kwa kutumia PAC-3 wamezitoa juzi baada ya hii test.Huwezi angamiza milions of $ kudungua makopo,Unless ur stupid.
 
Tumia akili wewe,Utatumia $2mil kudungua kopo tupu lisilo na kitu?.Au hujui N.K wanatest deliivery system bado hawajaweza ku fix warhead?.Sasa udungue hayo makitu ili iweje?.Sasa kama walishaya detect kabla hata hayajarushwa,walishindwa kujadungua?.Na hizo kauli za kuanza kuyadungua kwa kutumia PAC-3 wamezitoa juzi baada ya hii test.Huwezi angamiza milions of $ kudungua makopo,Unless ur stupid.
Na ving'ora vilivyota tahadhari watu wajifiche vilikuwa na manufaa gani sasa?
usitumie tumbo kufikiri
 
Na ving'ora vilivyota tahadhari watu wajifiche vilikuwa na manufaa gani sasa?
usitumie tumbo kufikiri
Acha panic,tuonyeshe video ving'ora vikilia na watu kujificha mapangoni.Au hujui ving'ora ni kama fire detectors?.Its automatic,siyo mtu ana press Bro.Acha povu tumia na akili kidogo
 
Tumia akili wewe,Utatumia $2mil kudungua kopo tupu lisilo na kitu?.Au hujui N.K wanatest deliivery system bado hawajaweza ku fix warhead?.Sasa udungue hayo makitu ili iweje?.Sasa kama walishaya detect kabla hata hayajarushwa,walishindwa kujadungua?.Na hizo kauli za kuanza kuyadungua kwa kutumia PAC-3 wamezitoa juzi baada ya hii test.Huwezi angamiza milions of $ kudungua makopo,Unless ur stupid.
Ukiweza kutengeneza na kurusha ndege tupu bila abilia na ikafanikiwa, iweje ishindwe kufanikiwa ikiwa na raia?

Hapo jambo kubwa lishatimia lavkurusha hayo madude. War head ni kama amilia tu katk ndege(roketi)
 
Ukiweza kutengeneza na kurusha ndege tupu bila abilia na ikafanikiwa, iweje ishindwe kufanikiwa ikiwa na raia?

Hapo jambo kubwa lishatimia lavkurusha hayo madude. War head ni kama amilia tu katk ndege(roketi)
Sawa,point yangu ni kwamba,hayo madude yakirushwa huwa final target inaonekana kabisa,In that case,hakuna ulazima wowote kutumia mil of $s wa ku shoot down kitu ambacho final target ni baharini.
 
Kumbuka ya kuwa missile sio projection ya kawaida (yaani mfano unapopiga mpira au kurusha jiwe, katika angle flani ni mwendokasi (velocity) flani ya kuanzia) basi utaweza kutabili range(surface distance) husika ikiwa physical conditions zote kama joto presha upepo na kadhalika ukizingatia.
Missiles zinakuwa na injini ambazo zinakontroliwa na kompyuta, inaweza kutoka katika trajectory husika na kupiga tageti nyengine.
Sawa,point yangu ni kwamba,hayo madude yakirushwa huwa final target inaonekana kabisa,In that case,hakuna ulazima wowote kutumia mil of $s wa ku shoot down kitu ambacho final target ni baharini.
 
View attachment 578035 View attachment 578033 HIi range ni hatari sana, wajapan walibidi wajifiche kwenye magofu. Mh!

NAMKUBALI SANA KIM, namwakahuu nyege zitawaisha mbona? yan hao south Korea na japani wajinga sana mwenzao kaiacha nchi yake Salama kaja kufanyia mazoezi ya kumchokoza Kim kwenye ardhi yap.

yani apo ndio ninapoamini ukikosa akili ni nywele kila MTU anazake.
 
Na ving'ora vilivyota tahadhari watu wajifiche vilikuwa na manufaa gani sasa?
usitumie tumbo kufikiri
Usitumie bangi kufikiria kama nchi lazima wananchi wake wapewe taarifa na tahadhari!!
 
Kumbuka ya kuwa missile sio projection ya kawaida (yaani mfano unapopiga mpira au kurusha jiwe, katika angle flani ni mwendokasi (velocity) flani ya kuanzia) basi utaweza kutabili range(surface distance) husika ikiwa physical conditions zote kama joto presha upepo na kadhalika ukizingatia.
Missiles zinakuwa na injini ambazo zinakontroliwa na kompyuta, inaweza kutoka katika trajectory husika na kupiga tageti nyengine.
Lakini sio kwa ballistic missiles... Labda hypersonic missiles
bb586302363d00ea0a4d6797dd7e7e4e.jpg
 
Back
Top Bottom