Wizi wa misalaba makaburini tunaiepukaje wapendwa?

Wizi wa misalaba makaburini tunaiepukaje wapendwa?

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,085
Reaction score
38,460
Kumekuwa na uzalishaji wa kuiba misalaba ya wapendwa wetu waliolala. Nilikuwa nasikia, leo nafika kusafisha makaburi ya mama na bibi nakuta jirani zake misalaba imevunjwa mbaya wameshindwa kuitoa. Kucheki kwa mama hoi wamevunja nusu kipande wakakilaza chini waliposhindwa kuuchukua.

Mungu awalinde kama kuna ndugu wa yule askari Elizabeth alieogongwa majuzi na msafara wa Raisi pale Sayansi nao naona msalaba wao umevunjika wakautengeneze.

Note: Makaburi ya Mbweni
 
kama watu wanapiga sachi hadi maiti misalaba ni nini hadi washindwe kuiba....labda watu waache kuweka misalaba ya chuma wajengee ya cement
 
Kuongezeka kwa uovu upendo wa wengi utapoa. Tena wanavunja wakitafuta nondo . Cha msingi ni kutafuta material yasiyokuwa na chuma ndani yake. Mengine tumsubiri Messiah Yesu arudi kulichukua kanisa kwani uovu umezidi sana
 
Watu wanaendekeza sana njaa na hawana heshima kwa wafu
 
Upendo wa agape umepotea kabisa sioni ajabu kwa hli mbaya ni makaburi ayazidi 30 au 40. Vipi kukijaa
Niliumia majuzi napita kinondoni makaburini mnajua kunajamaa wa basikeli wanauza matunda nanunua huku naangalia tamhaza auct mart wanakuja kugeukia makaburi nakuta mtu ameshika mfuko wa kg 50 anaokota mbao za misalaba sikujua alimaanisha nini ama imevunjwa bahatimbaya akaanzakuokota kwa ajili ya kuni..Mungu anajua
 
This is very sad . Couple years ago nilipokuja Bongo na kufanya ujenzi Wa makaburi mwanzoni nilishauriwa niajiri watu Wa kulinda ili vigae ,vikauke kabisa, and I did that kwa muda tuu . Sasa kabla sijarudi Huku nilikuwa natembelea sana makaburini kuona hali halisi na kusafisha. Huwezi kuamini everything was okay kulipokuwepo walinzi , mpaka walinzi nipowaachisha kazi wezi wajanja wakajaribu kutoa vigae na misalaba . Walishindwa kutoa vyote kwa sababu misalaba ni ya chuma na vigae ni vya ki Italy huwa viko very strong na ngumu sana kuiba. Jamani wandugu pia walioko Tz ni wagumu sana sana kwenda kutembelea makaburi yaani mpaka MTU Wa nnje ya Tz akumbushie. Wakishazika ndio basi kimoja . Huwa inaniuma sana kuona ndugu wako hapo Dar lakini wana miaka kibao kama Mimi Niliye mbali ambaye sikuweza kwenda kutembelea. So Hata this time sijui itakuwaje nikienda kutembelea tena, kwa maana hii ndio reason kubwa ya Mimi kuja kwetu . I pray that things to be the same and I hope it shall be. So pole sana dear nothing to do . Thanks.
 
This is very sad . Couple years ago nilipokuja Bongo na kufanya ujenzi Wa makaburi mwanzoni nilishauriwa niajiri watu Wa kulinda ili vigae ,vikauke kabisa, and I did that kwa muda tuu . Sasa kabla sijarudi Huku nilikuwa natembelea sana makaburini kuona hali halisi na kusafisha. Huwezi kuamini everything was okay kulipokuwepo walinzi , mpaka walinzi nipowaachisha kazi wezi wajanja wakajaribu kutoa vigae na misalaba . Walishindwa kutoa vyote kwa sababu misalaba ni ya chuma na vigae ni vya ki Italy huwa viko very strong na ngumu sana kuiba. Jamani wandugu pia walioko Tz ni wagumu sana sana kwenda kutembelea makaburi yaani mpaka MTU Wa nnje ya Tz akumbushie. Wakishazika ndio basi kimoja . Huwa inaniuma sana kuona ndugu wako hapo Dar lakini wana miaka kibao kama Mimi Niliye mbali ambaye sikuweza kwenda kutembelea. So Hata this time sijui itakuwaje nikienda kutembelea tena, kwa maana hii ndio reason kubwa ya Mimi kuja kwetu . I pray that things to be the same and I hope it shall be. So pole sana dear nothing to do . Thanks.

pole Sana Chief
Naomba ukija Tena Ili Uende Makaburini
tuwasiliane Ili Nikupe Kampan
 
mi naona rozari zigawiwe bure ili kila mmoja apate msalaba wake!!!
 
Kama wabongo wamefikia huko basi maisha ni magumu sana.
 
Mbaya sana.Ila shukuru Mungu,kwani hata kufukua maiti na kuzika nyingine juu yake ni kawaida siku hizi.
 
Kwani hiyo misaraba ina vitu gani vya thamani mpaka waibe?
Tufungueni macho wapendwa maana ubinadamu kazi.
 
Hii ndio bongo.

Ina mambo ya ajabu,mpaka inachekesha.
 
Kwani hiyo misaraba ina vitu gani vya thamani mpaka waibe?
Tufungueni macho wapendwa maana ubinadamu kazi.

wanavunja msalaba ili wapate nondo zilizojengewa ndani ya msalaba wakauze chuma chakavu
 
This is very sad . Couple years ago nilipokuja Bongo na kufanya ujenzi Wa makaburi mwanzoni nilishauriwa niajiri watu Wa kulinda ili vigae ,vikauke kabisa, and I did that kwa muda tuu . Sasa kabla sijarudi Huku nilikuwa natembelea sana makaburini kuona hali halisi na kusafisha. Huwezi kuamini everything was okay kulipokuwepo walinzi , mpaka walinzi nipowaachisha kazi wezi wajanja wakajaribu kutoa vigae na misalaba . Walishindwa kutoa vyote kwa sababu misalaba ni ya chuma na vigae ni vya ki Italy huwa viko very strong na ngumu sana kuiba. Jamani wandugu pia walioko Tz ni wagumu sana sana kwenda kutembelea makaburi yaani mpaka MTU Wa nnje ya Tz akumbushie. Wakishazika ndio basi kimoja . Huwa inaniuma sana kuona ndugu wako hapo Dar lakini wana miaka kibao kama Mimi Niliye mbali ambaye sikuweza kwenda kutembelea. So Hata this time sijui itakuwaje nikienda kutembelea tena, kwa maana hii ndio reason kubwa ya Mimi kuja kwetu . I pray that things to be the same and I hope it shall be. So pole sana dear nothing to do . Thanks.
Thx dia
Take me part of ur family kamaliko dar nielekeze ntakuwa nakuangalizia kwa mwezi nikupe update take it serious muhimu kuwaangalia after 2>3months
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom