Shinyanga: Wizi wa Misalaba makaburini washitua

Shinyanga: Wizi wa Misalaba makaburini washitua

Analog

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2024
Posts
335
Reaction score
631
Usemi wa "kufa kufaana" wakamilisha dhana ya kinachoendelea mjini Shinyanga kutokana na kukithiri kwa wizi wa misalaba kwenye makaburi.

Wakati wananchi wakiomboleza kuwapoteza wapendwa wao na kuwasitiri vyema kwa kujena makaburi na kuweka misalaba juu yake kulingana na imani zao, watu wasiojulikana wamekuwa na ujasiri wa kuiba misalaba hyo.

Misalaba inayolengwa zaid ni ya chuma ambayo uuzwa kama chuma chakavu, tofauti na maeneo mengine ata ile ya mbao hutumika kama kuni kwa mama ntilie.
 
Usemi wa "kufa kufaana" wakamilisha dhana ya kinachoendelea mjini Shinyanga kutokana na kukithiri kwa wizi wa misalaba kwenye makaburi...
hata ile iliyowekwa zege ndani nondo wanaivunja na kuchukua vyuma hivyo. Kuepuka hilo sasa hivi imeibuka fasheni mpya ya kuweka bango la vigae lenye nafasi tupu ya msalaba, ila ni ghali kupata bango hilo inategemea na hali ya uchumi aliyekuwanayo marehemu au ndugu/jama zake. Kumekuwa na makaburi ghali sana siku hizi hatujui hivyo vigae vinaprintiwa maandishi wapi
 
Siku majeneza nayo yatakapogeuka kuwa malighafi ya kutengeneza bidhaa fulani makaburi mengi yatavunjwa na wafu kuachwa wazi. Kuna majeneza bei yake ni ghali sana, japo si rahisi kutumika tena ila kuna vitu vinaweza kuchukuliwa na kwenda kufanya bidhaa mpya. Hata hayo makaburi yenye nondo ndani yake wezi wanaweza kuyavunja na kuchukua vyuma hivyo. Maadili yameshuka makaburi hayaogopwi tena, wengine huyageuza ni sehemu ya kufanyia ufuska wakijua kuwa huko makaburini hakuna watu wanaowaona
 
Usemi wa "kufa kufaana" wakamilisha dhana ya kinachoendelea mjini Shinyanga kutokana na kukithiri kwa wizi wa misalaba kwenye makaburi.

Wakati wananchi wakiomboleza kuwapoteza wapendwa wao na kuwasitiri vyema kwa kujena makaburi na kuweka misalaba juu yake kulingana na imani zao, watu wasiojulikana wamekuwa na ujasiri wa kuiba misalaba hyo.

Misalaba inayolengwa zaid ni ya chuma ambayo uuzwa kama chuma chakavu, tofauti na maeneo mengine ata ile ya mbao hutumika kama kuni kwa mama ntilie.
da!!
 
Back
Top Bottom