Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mtupu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by cement, Jul 16, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    Wizi mtupu!

    Girl: Hellow

    Boy: Sweety mambo vip?

    Girl: poa

    Boy: Utakua free weekend hii? Nilikua nataka uje home.

    Girl: Ooh Sorry, sitoweza kuja coz kuna harusi ya Aunt yangu na kesho yake kutakua na wageni nyumbani.

    Boy: kama ni hivo sawa just nilikua nataka nikufanyie surprise, nimekununulia Blackberry Torch

    Girl: ooh!! Usijali mpenz wangu ntakuja, hata ukitaka nilale uko uko nitalala

    Boy: vipi kuhusu harusi??

    Girl: harusi ipi?? Nilikua nakutani honey.

    Boy: ok, na mimi pia nilikua nakutania tu.............
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wonderful and hilarious joke.
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,985
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Umekosea njia! Ila ni mzuri.
     
Loading...