Wizi kwenye atm NBC,Dodoma na popote nchini.


M

misoza Gete

Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
49
Likes
2
Points
15
M

misoza Gete

Member
Joined Sep 28, 2012
49 2 15
Wadau,sasa muda wa kuachana na mabenki,umefika.Nadhani tuanze kutunza home kama zamani.Juzi nikiwa dodona nimevisit akaunti yangu ndani ya siku 5 jamaa wameniibia Million 5.Kibaya zaidi wanadai nisubiri uchunguzi ndani ya siku 45,shida ziko pale pale na mambo yangu yamekwama yote.Ni nani kaibiwa ni Nbc kupitia akaunti yangu au mimi?Hebu wadau tupeane mbinu ya kufanya ili hela yangu irudi na wateja wengine.Binafsi sina imani na mabenki sasa.Pamoja na mafuru na ndulu kuona tatizo hili ila nina hasira sana.
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Hili sasa ni janga full!

Ngoja wadau waje Mkubwa!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,679
Likes
5,731
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,679 5,731 280
Wadau,sasa muda wa kuachana na mabenki,umefika.Nadhani tuanze kutunza home kama zamani.Juzi nikiwa dodona nimevisit akaunti yangu ndani ya siku 5 jamaa wameniibia Million 5.Kibaya zaidi wanadai nisubiri uchunguzi ndani ya siku 45,shida ziko pale pale na mambo yangu yamekwama yote.Ni nani kaibiwa ni Nbc kupitia akaunti yangu au mimi?Hebu wadau tupeane mbinu ya kufanya ili hela yangu irudi na wateja wengine.Binafsi sina imani na mabenki sasa.Pamoja na mafuru na ndulu kuona tatizo hili ila nina hasira sana.
Haa haa haa! Monkeys business! Tamaa za vijana wa kitanzania kutajirika bila kutoa jasho. Wanataka walale maskini waamke matajiri. Ni hivi: Wizi mwingi unaotokea kwenye account za wateja kwenye benki za Tanzania chanzo chake ni wafanyakazi wa hizo benki! Ni mara chache sana watu wa pembeni wanaweza kuchonga dili wenyewe!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
... NBC inakosa mwelekeo kwa sasa! Kuna wafanya biashara kwa kushirikiana wafanyakazi wamejikopesha mabilioni bila ya kufuata utaratibu!
... Kwa ujumla kuna baadhi ya wafanyakazi wa NBC ambao siyo waaminifu, na ndiyo wanaofanya uporaji katika benki hiyo...
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,375
Likes
6,403
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,375 6,403 280
Hakuna Benki hapa Nchini yaani zote ni Wizi
mtupu yaani pesa unaitafuta kwa jasho
unapokwenda itunza si salama watu wanaveba
taratibu hata aibu hawana.

Sehemu salama ni :-

Shamba kwenye migomba
Sanduku bubu nyumbani
 
C

chalantai

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
123
Likes
1
Points
35
Age
40
C

chalantai

Senior Member
Joined May 20, 2013
123 1 35
Kuna kitu kinaitwa card skimming google upate elimu ya wezi wanavyoiba kwenye atm worldwide na sio tatizo la Tanzania pekee
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
....weka hela nyumbani uone chamoto, badala ya kuvunja ATM watavunja kichwa chako... tatizo la wizi wa kwenye ATM sio bongo pekeee,kama ni mfuatiliaji mzuri wa taarifa za kimataifa juzikati walitangaza jamaa waliiba millions of dollar huko USA baada ya kufanikiwa kuhack system za benk wakatengeneza kadi ambazo hazina limit ya kutoa pesa na wakazilink na akaunt za makampuni makubwa na za watu binafsi wakazigawa zile card kwa vijana wao wa kazi ndani ya masaa mawili tu wakabeba mzigo wa kutosha kwa mpigo....
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,339
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,339 280
janga kubwa hili....
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Wadau,sasa muda wa kuachana na mabenki,umefika.Nadhani tuanze kutunza home kama zamani.Juzi nikiwa dodona nimevisit akaunti yangu ndani ya siku 5 jamaa wameniibia Million 5.Kibaya zaidi wanadai nisubiri uchunguzi ndani ya siku 45,shida ziko pale pale na mambo yangu yamekwama yote.Ni nani kaibiwa ni Nbc kupitia akaunti yangu au mimi?Hebu wadau tupeane mbinu ya kufanya ili hela yangu irudi na wateja wengine.Binafsi sina imani na mabenki sasa.Pamoja na mafuru na ndulu kuona tatizo hili ila nina hasira sana.
pole mkuu wa kazi
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,876
Likes
2,252
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,876 2,252 280
wafungulie mashitaka kwa benki za nje kama ukiibiwa wakati pesa umeweka benki unalipwa mara moja kwa sababu zina bima kwa hapa sijui ingawa sheria za benki zote duniani kwa mambo muhimu inabidi ziendane tafuta wakili mzuri wafungulie kesi waje walipe na fidia maana wamezoea
 
M

misoza Gete

Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
49
Likes
2
Points
15
M

misoza Gete

Member
Joined Sep 28, 2012
49 2 15
Hii imetulia mkuu.Hawa ni wa mahakamani tu,maana siku hiyo nimekuta watu kibao wameibiwa.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
du nimeacha kuweka ela benk kitambo, na nilikuwa na akaunti zaidi ya tatu, sasa hivi iliyobaki ni 1 tu ya mshahara, na ukiingia nakomba zote, naweka kwenye mzunguko, viakiba vingine kwnye maficho ya home.
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
haa haa haa! Monkeys business! Tamaa za vijana wa kitanzania kutajirika bila kutoa jasho. Wanataka walale maskini waamke matajiri. Ni hivi: Wizi mwingi unaotokea kwenye account za wateja kwenye benki za tanzania chanzo chake ni wafanyakazi wa hizo benki! Ni mara chache sana watu wa pembeni wanaweza kuchonga dili wenyewe!
nonsense
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
... Nbc inakosa mwelekeo kwa sasa! Kuna wafanya biashara kwa kushirikiana wafanyakazi wamejikopesha mabilioni bila ya kufuata utaratibu!
... Kwa ujumla kuna baadhi ya wafanyakazi wa nbc ambao siyo waaminifu, na ndiyo wanaofanya uporaji katika benki hiyo...
km pesa inaonekana imetoka kwa atm mfanyakazi anahusikaje hapo? Hilo ni tatizo la wezi wanaoweka skimming devices kwenye atm na lipo hata ulaya. Tena cha kuskitisha wezi wenyewe ni foreigners ambao wana utaalamu wa kutosha jinsi ya kuwaliza watu.
 
AMB

AMB

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2013
Messages
211
Likes
53
Points
45
AMB

AMB

JF-Expert Member
Joined May 31, 2013
211 53 45
Hii ni kweli yametokea, sehemu nyingine wafanyakazi wa benki wanaiba kidogo kidogo, ukija juu wanarudisha.
 
Home First

Home First

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
523
Likes
57
Points
45
Age
31
Home First

Home First

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
523 57 45
Baada yakuweka makamera yao ndio wizi umeshamiri.
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
nonsense with burning sense! Wewe ndio mmoja wa hao wezi. Tumeanziasha kampeni ya tunakusanya data na mtakiona cha mtemakuni soon!
ushindwe. Unaongea tuu ili na ww uonekane umeongea. Shame on you
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Ni mara ngapi wafanyakazi wanahusika na wizi wa pesa za mteja ..na saa ingine hata husimamishwa kazi?

Unajua unachokitetea?

ushindwe. Unaongea tuu ili na ww uonekane umeongea. Shame on you
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
ni mara ngapi wafanyakazi wanahusika na wizi wa pesa za mteja ..na saa ingine hata husimamishwa kazi?

Unajua unachokitetea?
ndio najua nnachokitetea. Mleta mada kasema kaibiwa through atm machine, hapo means lazima hela iwe imeibiwa through atm. Either kwa card na pin no. Yake au kwa wezi wanaotumia skimming divices. Na wewe hujanitendea haki kwa kuniita mm ni mmoja ya hao wezi. Nkikutukana utasema nimekukosea heshima?
 

Forum statistics

Threads 1,273,861
Members 490,528
Posts 30,493,794