Wizara ya Nishati yashindwa kuficha madudu yake!

Wizara ya Nishati yashindwa kuficha madudu yake!

Yericko Nyerere

Platinum Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,027
Reaction score
20,519
Wizara ya nishati imeitisha wahariri wote mpaka wa michezo kufika Mtwara kwa ujira wa posho nono ya 1milioni kwa siku Ili wasaidie kuficha uchafu wa wizara hiyo kwa mikataba ya kifisadi, ufisadi wa tenda za mafuta mazito pamoja na moto wa escrow

Bajeti ya mafuta mazito ambayo yanagizwa bila uwazi inafikia 1trilioni kwa mwaka wakati kamati ya bajeti inadai bunge lilipitisha 300bn zaidi ya 700bn ni manunuzi kwa vi MEMO
 
ukoo wa Panya niwapanya tu kamanda Yericko endelea kuwafunua hawa waovu wa hii nchi nchi yenye matunda na Asali lakini inaliwa na Makanjanja makanjanja flani flani
 
Dizaini kama kuna bango limeandikwa kimoyomoyo somewhere likisomeka "Sasa unaingia Jamhuri ya Watu wa Posho".
 
Tanzania haya mambo ndo yanapatikana wahariri nao wanakubali kuhongwa badala sasa ndo wazitumie karamu zao vizuri kwenye hili kuwafunulia watanzania mbivu na mbichi
 
Yericko nipo hata Mtwara, haya unayoandika unayatoa wapi? Mdogo wangu, linda heshima yako. Acha kuzomoka, unaharibu heshima yako.
cc: wahariri wote.
 
Yericko nipo hata Mtwara, haya unayoandika unayatoa wapi? Mdogo wangu, linda heshima yako. Acha kuzomoka, unaharibu heshima yako.
cc: wahariri wote.

UNATAKA kusema HAMJAPOKEA BAHASHA au mmepewa ndogo kuliko aliyofiichua YERICKO ?
 
Wizara ya nishati imeitisha wahariri wote mpaka wa michezo kufika Mtwara kwa ujira wa posho nono ya 1milioni kwa siku Ili wasaidie kuficha uchafu wa wizara hiyo kwa mikataba ya kifisadi, ufisadi wa tenda za mafuta mazito pamoja na moto wa escrow

Bajeti ya mafuta mazito ambayo yanagizwa bila uwazi inafikia 1trilioni kwa mwaka wakati kamati ya bajeti inadai bunge lilipitisha 300bn zaidi ya 700bn ni manunuzi kwa vi MEMO

kwani nyie bawacha mmeweza kuficha madudu yenu?
 
Yericko nipo hata Mtwara, haya unayoandika unayatoa wapi? Mdogo wangu, linda heshima yako. Acha kuzomoka, unaharibu heshima yako.
cc: wahariri wote.

Nyericko kavurugwa kwa kiasi kikubwa sana mpeni pole tunaona amepagawa hata dili zake haziendi sawa kabisa.
 
Yericko nipo hata Mtwara, haya unayoandika unayatoa wapi? Mdogo wangu, linda heshima yako. Acha kuzomoka, unaharibu heshima yako.
cc: wahariri wote.
Kumbe kweli mko Mtwara? kama ni ndio Mmeenda kwa Pesa zenu uko au mmelipiwa na Wizara nijibu hayo badae mengine yatakuja,,,
 
Huu ni mkutano wa kitaaluma. tupo kwenye Retreat ya Editors Forum. Kila mwaka tuna mkutano wa aina hii. Mwaka jana tulikuwa Iringa. Kuwachafua wahariri kwa uongo wa aina hii ni upuuzi uliopindukia na ni kuwadhalilisha wana taaluma hawa ambao wana dhima kubwa kwa Taifa hili. Yericko anapaswa kuomba radhi, na kwa kweli uzi huu wa kipuuzi unapaswa kufutwa maana ni upotoshaji wa hali ya juu.
 
Kumbe kweli mko Mtwara? kama ni ndio Mmeenda kwa Pesa zenu uko au mmelipiwa na Wizara nijibu hayo badae mengine yatakuja,,,

Hakiikupa jibu nitaongeza swali jingine. Waandishi chumia tumbo watatupeleka pabaya.
 
mkuu mmezoea kuhongwa mnadhani watu wote wanahongwa kama nyie bavicha mnavyohongwa.

Jibu swali, mko Ntwara au hamko? Je mmekwenda na pesa zenu au Wizara inewakatia posho? Baada ya majibu yako, tafakari ya mleta uzi kisha ujitathmini!
 
mkuu tunakushukuru sana kwa kujaribu kunusuru rasilimali za nchi , japo nina kijiswali uchwara kidogo , ni hivi KUITWA KWA WAHARIRI HATA WA MICHEZO NA BURUDANI , KAMA ULIVYOAINISHA HAPO JUU , HAKUHUSIANI NA TAMASHA LA UZINDUZI WA JAMBO HILO ?
 
Huu ni mkutano wa kitaaluma. tupo kwenye Retreat ya Editors Forum. Kila mwaka tuna mkutano wa aina hii. Mwaka jana tulikuwa Iringa. Kuwachafua wahariri kwa uongo wa aina hii ni upuuzi uliopindukia na ni kuwadhalilisha wana taaluma hawa ambao wana dhima kubwa kwa Taifa hili. Yericko anapaswa kuomba radhi, na kwa kweli uzi huu wa kipuuzi unapaswa kufutwa maana ni upotoshaji wa hali ya juu.
Angalizo angalieni wasije tumia Fursa ya kuwepo kwenu huko wakawaita kuzungumza Machoni kwa watanzania wengi nafikili mtaeleweka vibaya hata kama nyie mlikuwa kwenye Retreat ya Editors Forum.
 
Huu ni mkutano wa kitaaluma. tupo kwenye Retreat ya Editors Forum. Kila mwaka tuna mkutano wa aina hii. Mwaka jana tulikuwa Iringa. Kuwachafua wahariri kwa uongo wa aina hii ni upuuzi uliopindukia na ni kuwadhalilisha wana taaluma hawa ambao wana dhima kubwa kwa Taifa hili. Yericko anapaswa kuomba radhi, na kwa kweli uzi huu wa kipuuzi unapaswa kufutwa maana ni upotoshaji wa hali ya juu.

Jackson,

Suala kubwa sikuwachafua wahariri maana kama ni kuchafuka walishachafuka (yamkini si wote). Nani anafadhiri hiyo retreat? Mbali na utetezi wa wahariri, je wizara ina hizo tuhuma? Nini kinafanyika kwa watuhumiwa? Kuna uwezekano wa watuhumiwa kufikishwa mshakamsni au wao ndo wamewai mahakamani kudhiti mjadaara wa tuhuma hizo huku wstuhumuwa wskojipangs?
 
Jacktion,

pls chukua fulsa hiyo kutupa updates za gesi Mtwala. mchakato wa uchimbaji umefikia wapi? Bado mkoa unatawaliwa kijeshi ( eneo la mazoezi kuitawala nchi yote kijeshi).
 
Huu ni mkutano wa kitaaluma. tupo kwenye Retreat ya Editors Forum. Kila mwaka tuna mkutano wa aina hii. Mwaka jana tulikuwa Iringa. Kuwachafua wahariri kwa uongo wa aina hii ni upuuzi uliopindukia na ni kuwadhalilisha wana taaluma hawa ambao wana dhima kubwa kwa Taifa hili. Yericko anapaswa kuomba radhi, na kwa kweli uzi huu wa kipuuzi unapaswa kufutwa maana ni upotoshaji wa hali ya juu.

Mkuu, upo tayari kutetea suala hili??

Waeleze watanzania umefika Mtwara kwa gharama za nani na umelipwa posho shilingi ngapi kwa siku,

Kubwa zaidi wekastakabadhi ya malipo ya posho hiyo.

Labda nikufahamishe ewe mhariri wa kizazi hiki cha nyoka,

Kabla wewe hujasafirishwa kwenda Mtwara, vyombo vyetu vilihusika kuratibu uwepo wenu Mtwara na malipo ya milioni moja kwa siku, tena hayapiti kwenye akaunti bali ni bahasha mlangoni jioni baada ya kumaliza kikao.

Kwa taarifa yako tupo mlipo nyie waangamiza nchi.
 
Back
Top Bottom