Wizara ya Nishati yashindwa kuficha madudu yake!

Wizara ya Nishati yashindwa kuficha madudu yake!

Manyerere na Balile ni malaya ktk fani ya habari. Ni 'Makanjanja' wa kutupwa. Hivi sasa ------------ na Lowasa wamfanyie kazi yake ya kifisadi. Wanatumwa hawa na kupewa bahasha. Utawaamini vipi? All journalists, editors are corrupt. Fani ya habari imevamiwa...!
 
Manyerere, mnatumia vigezo gani ktk kuzunguka kufanya hiyo mikutano yenu kila mwaka??
Au kwa lugha rahisi kwanini mwaka huu mmeenda kufanyia mkutano Mtwara??
 
Manyerere wewe ndo msemaji wa wote nini? Je unahakika kama wengine hawajapokea pesa ya wizara ya Nishati na Madini? Kabla ya kumtaka Yeriko aombe radhi ni vema ukamtaka afunguke zaidi maana hata heading za gazeti unaloandikia siku hizi ni refkection za alichoandika jamaa usiwahi tu kutaka kuombwa radhi mkuu

UMEWEKA hoja ya msingi mno !
 
Manyerere, mnatumia vigezo gani ktk kuzunguka kufanya hiyo mikutano yenu kila mwaka??
Au kwa lugha rahisi kwanini mwaka huu mmeenda kufanyia mkutano Mtwara??

KWANZA NI nani KAMTEUA MANYERERE KUWA MSEMAJI WA WAHARIRI ?
 
Mzee wa Kwembe Kati Manyerere Jackton pamoja na maelezo yako marefu lakini bado hujaweza kutushawishi kwamba hakuna mkono wa Muhongo na Maswi katika mkutano wenu ambao utaambatana na tamasha la michezo ambalo mmeliandaa kulifanya baada ya kumaliza kuseminika hapo Ntwara.

Jambo moja ambalo ni muhimu kulitambua ni kwamba wahariri wa vyombo vya habari hapa nchini miongoni mwao kuna ambao wanafahamika kwa kupokea rushwa au ukipenda iite bahasha kwa lugha yenu wanahabari.

Tunafahamu kuna wahariri wasafi kabisa wanaofanya kazi yao kwa weledi lakini pia tunafahamu wapo wahariri njaa kali wao bila bahasha nene hakieleweki na hilo ndilo wamelifanya Muhongo na Maswi kuhakikisha kwamba wanawatumia kuficha madhambi yao ya kugawa gesi ya watanzania kwa wazungu wa Norway tena kwa haraka haraka wakati bado nchi hatujakuwa na sera ya gesi.

Kama kweli wahariri wa vyombo vya habari msingekuwa mnaendekeza matumbo yenu mngekuwa mmelipigia kelele suala hilo lakini kwakuwa mmeamua kuwasaliti watanzania ndio maana mmeamua kulala kitanda kimoja na serikali yenu sikivu.

Asante SANA KIONGOZI .
 
Last edited by a moderator:
Huu ni mkutano wa kitaaluma. tupo kwenye Retreat ya Editors Forum. Kila mwaka tuna mkutano wa aina hii. Mwaka jana tulikuwa Iringa. Kuwachafua wahariri kwa uongo wa aina hii ni upuuzi uliopindukia na ni kuwadhalilisha wana taaluma hawa ambao wana dhima kubwa kwa Taifa hili. Yericko anapaswa kuomba radhi, na kwa kweli uzi huu wa kipuuzi unapaswa kufutwa maana ni upotoshaji wa hali ya juu.


Majibu yako yameongeza dots ili kuwasaidia wana JF kuchora "parabola" pale tutakapoona habari za ajabu kwenye vyombo vyenu vya habari. Asante kwa kutujuza, sasa tumejua kuwa ni kweli mpo Mtwara! Ukweli wa hayo mambo mengine tutaufahamu tu!
 
Mzee wa Kwembe Kati Manyerere Jackton pamoja na maelezo yako marefu lakini bado hujaweza kutushawishi kwamba hakuna mkono wa Muhongo na Maswi katika mkutano wenu ambao utaambatana na tamasha la michezo ambalo mmeliandaa kulifanya baada ya kumaliza kuseminika hapo Ntwara.

Jambo moja ambalo ni muhimu kulitambua ni kwamba wahariri wa vyombo vya habari hapa nchini miongoni mwao kuna ambao wanafahamika kwa kupokea rushwa au ukipenda iite bahasha kwa lugha yenu wanahabari.

Tunafahamu kuna wahariri wasafi kabisa wanaofanya kazi yao kwa weledi lakini pia tunafahamu wapo wahariri njaa kali wao bila bahasha nene hakieleweki na hilo ndilo wamelifanya Muhongo na Maswi kuhakikisha kwamba wanawatumia kuficha madhambi yao ya kugawa gesi ya watanzania kwa wazungu wa Norway tena kwa haraka haraka wakati bado nchi hatujakuwa na sera ya gesi.

Kama kweli wahariri wa vyombo vya habari msingekuwa mnaendekeza matumbo yenu mngekuwa mmelipigia kelele suala hilo lakini kwakuwa mmeamua kuwasaliti watanzania ndio maana mmeamua kulala kitanda kimoja na serikali yenu sikivu.

Mkuu asante sana kwa maneno haya mazito na ya hekima kabisa!
 
Last edited by a moderator:
Yericko nipo hata Mtwara, haya unayoandika unayatoa wapi? Mdogo wangu, linda heshima yako. Acha kuzomoka, unaharibu heshima yako.
cc: wahariri wote.

Hivi ulivyokuwa na kimbelembele cha kujaga hapa, kwa nini mulivyo alikwa hukutuambia?
sasa mmenda kujifunz anini huko kama sio ufisadi?
Vipi na hao wahariri wa Michezo mko nao huko?
 
Mkuu, upo tayari kutetea suala hili??

Waeleze watanzania umefika Mtwara kwa gharama za nani na umelipwa posho shilingi ngapi kwa siku,

Kubwa zaidi wekastakabadhi ya malipo ya posho hiyo.

Labda nikufahamishe ewe mhariri wa kizazi hiki cha nyoka,

Kabla wewe hujasafirishwa kwenda Mtwara, vyombo vyetu vilihusika kuratibu uwepo wenu Mtwara na malipo ya milioni moja kwa siku, tena hayapiti kwenye akaunti bali ni bahasha mlangoni jioni baada ya kumaliza kikao.

Kwa taarifa yako tupo mlipo nyie waangamiza nchi.

Mkuu, umepiga ngumi ya jicho....hongera.
 
Back
Top Bottom