Wizara Ya Nishati Ilikuwa Bora Zaidi Kipindi Cha Ngeleja


Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
Nisimung'unye maneno. wizara ya Nishati na madini ilikuwa bora zaidi kipindi cha Mh. Ngeleja. Wafanyakazi walikuwa wanajituma. Utendaji umeshuka sana. Matatizo yalikuwepo lakini hayakuwa mabaya kama yalivyoleo. Wafanyakazi ndani ya Tanesco, UWURA na hata TPDC wamechoka kudhalilishwa na Muhongo.

Muhongo hana uelewa kabisa ya kiuchumi. Kila nachokisema ni majigambo alivyosoma na alikofanya kazi Pretoria Afrika kusini.Anadiriki jinsi kijana wake Anayeitwa Rukonge alivyo na kazi nzuri na msomi. Jamani tunaomba kubadilishiwa waziri wizara ya Nishati na madini
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Tatizo hasa ni nini? kudhalilishwa na Muhongo"...how?"wakati wa ngeleja wafanyakazi walikuwa wanajituma sana" ...lakini huduma ya umeme haipatikani kwa uhakika....
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,690
Likes
8,218
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,690 8,218 280
Nisimung'unye maneno. wizara ya Nishati na madini ilikuwa bora zaidi kipindi cha Mh. Ngeleja. Wafanyakazi walikuwa wanajituma. Utendaji umeshuka sana. Matatizo yalikuwepo lakini hayakuwa mabaya kama yalivyoleo. Wafanyakazi ndani ya Tanesco, UWURA na hata TPDC wamechoka kudhalilishwa na Muhongo.

Muhongo hana uelewa kabisa ya kiuchumi. Kila nachokisema ni majigambo alivyosoma na alikofanya kazi Pretoria Afrika kusini.Anadiriki jinsi kijana wake Anayeitwa Rukonge alivyo na kazi nzuri na msomi. Jamani tunaomba kubadilishiwa waziri wizara ya Nishati na madini
Ndio nyie bila shaka mnamhujuma Muhongo ili aonekane hafanyi kazi ipasavyo. Wakati wa Ngeraja ilikuwa ni disaster hasa kwa watumiaji umeme. Usisahau alikaa miaka mingapi hapo Nishati na Madini na hadithi ilikuwa ni ileile - mwakani mgao historia mpaka ameondoka. Lakini simlaumu sana maana alikuwa anatumiwa tu pale.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,681
Likes
5,736
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,681 5,736 280
Nisimung'unye maneno. wizara ya Nishati na madini ilikuwa bora zaidi kipindi cha Mh. Ngeleja. Wafanyakazi walikuwa wanajituma. Utendaji umeshuka sana. Matatizo yalikuwepo lakini hayakuwa mabaya kama yalivyoleo. Wafanyakazi ndani ya Tanesco, UWURA na hata TPDC wamechoka kudhalilishwa na Muhongo.

Muhongo hana uelewa kabisa ya kiuchumi. Kila nachokisema ni majigambo alivyosoma na alikofanya kazi Pretoria Afrika kusini.Anadiriki jinsi kijana wake Anayeitwa Rukonge alivyo na kazi nzuri na msomi. Jamani tunaomba kubadilishiwa waziri wizara ya Nishati na madini
unafanisha tope na kinyesi.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Nisimung'unye maneno. wizara ya Nishati na madini ilikuwa bora zaidi kipindi cha Mh. Ngeleja. Wafanyakazi walikuwa wanajituma. Utendaji umeshuka sana. Matatizo yalikuwepo lakini hayakuwa mabaya kama yalivyoleo. Wafanyakazi ndani ya Tanesco, UWURA na hata TPDC wamechoka kudhalilishwa na Muhongo.

Muhongo hana uelewa kabisa ya kiuchumi. Kila nachokisema ni majigambo alivyosoma na alikofanya kazi Pretoria Afrika kusini.Anadiriki jinsi kijana wake Anayeitwa Rukonge alivyo na kazi nzuri na msomi. Jamani tunaomba kubadilishiwa waziri wizara ya Nishati na madini

Yeah Wanadhalilishwa... Lakini kweli kuna MGAO wa UMEME??? Unataka wawe anachekewa na kupewa MAUA na MGAO wa UMEME mtindo MMOJA???

AIBU KWELI... Yaani sasa Mtanganyika analalamika kuwajibishwa kufanya kazi na ni kazi ya Maana angalau kuna UMEME

Kweli hatutaendelea kama tutazidi kuwa na WATU KAMA WEWE ndani ya SERIKALI... Nadhani Una internet Jaribu kusoma Serikali za nchi nyingine walivyo wakali na Wafanya Kazi wao...

Soma kuhusu Scandals zilizoko kwenye SERIKALI YA OBAMA... panua UPEO WAKO TAFADHALI...

Sio Lazima Uwe Mwana UCHUMI - Uwe mtu wa kutimiza MAJUKUMU yako... PERIOD
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Ukitaka kumkoma nyani giladi humtazami usoni. Muhongo kweli ana majigambo na dharau lakini umeme walau tunapata. Ngeleja alikuwa hopeless, ahadi kibao ambazo alishindwa kuzitekeleza jna kuchekachea hovyo. Inawezekana wafanya kazi wa wizara hiyo sasa hawatazamwi usoni ndiyo maana wanalalamika. Nani anataka sura? Sisi tunatakaumeme. Muhongo usiwachekee. Endelea kuwabamiza tupate umeme.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,252
Likes
9,922
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,252 9,922 280
Muhongo na Maswi wamekutana,wavivu mtakoma.kusema ukweli Muhongo jembe kwenye kazi
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Nisimung'unye maneno. wizara ya Nishati na madini ilikuwa bora zaidi kipindi cha Mh. Ngeleja. Wafanyakazi walikuwa wanajituma. Utendaji umeshuka sana. Matatizo yalikuwepo lakini hayakuwa mabaya kama yalivyoleo. Wafanyakazi ndani ya Tanesco, UWURA na hata TPDC wamechoka kudhalilishwa na Muhongo.

Muhongo hana uelewa kabisa ya kiuchumi. Kila nachokisema ni majigambo alivyosoma na alikofanya kazi Pretoria Afrika kusini.Anadiriki jinsi kijana wake Anayeitwa Rukonge alivyo na kazi nzuri na msomi. Jamani tunaomba kubadilishiwa waziri wizara ya Nishati na madini
Mkuu sijui unalitakia nini hili taifa au umejisikia tu kuandika chochote kwa nini watu wachapa kazi nyie babicha hamuwendi au wewe ni ngeleja?
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Likes
0
Points
33
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 0 33
Vigezo au viashiria ulivyotumia havitoshelezi kufanya ulinganifu yakinifu kuhusu huo unaouita ubora wa wizara ya nishati na madini. Pamoja na ukweli kuwa unyanyasaji na majigambo sio tabia nzuri na havikubaliki, lakini je, hivyo ndio vigezo mnavyotumia katika wizara huu muhimu kupima 'ubora' . Kwa lugha nyingine unataka kusema mkipata waziri ambaye hana majigambo na hanyanyasi wafanyakazi, tayari mtakuwa wizara 'bora' ?
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Mkuu mimi unanipa shida sana kuwepo kwa taifa linaloendelea kama tanzania kama tungekuwa na watu kumi kama wewe tungekuwa na vyuo vingi sana vya kufundisha watu wa kulalamika mda wote bila kufanya kazi kweli unamawazo ya ajabu mno mrudie mungu unapotea.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,535
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,535 10,547 280
Na mtaandika makala mjaze maktaba na Ngeleja wenu. Yaani kiufupi ni ukosefu wa akili kumlinganisha Prof.Muhongo na hicho kidude kinachovaa cheni kama kiuza mitumba huku sisi tunaozewa na mboga zetu kwenye majokofu kila saa hotuba ni Megawati, Megawati.

Wewe kama ni jitu vivu vivu lazima umseme vibaya Muhongo. Mmeanza kumshindwa Mtwara sasa mmehamia kwenye makala
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Usitukumbushe enzi za Mr. Megawatt, alikuwa ana toa anazalisha umeme wa maelfu ya Megawatt kwa madomo! Mhongo kawazibia ulaji wenu sasa mnabaki kupiga jungu na kutaka kuangusha performance yake.

Nguzo zilizokuwa zinapelekwa Mombasa na kurudishwa kwa bei ya SA, mmetunyonya sana oneni aibu! Fanyeni kazi msiwaze kupiga dili!
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958