Windows 8

Windows 8

iFreak_os

Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
47
Reaction score
4
Jamani za saa hizi... Unaweza ku download windows 8 kutoka net na ikawa genuine na ikafanya kazi?
 
Ndiyo...kama unafahamu kutumia torrents, ni rahisi sana... mimi natumia genuine version ya windows 8 nimeidownload hapa: www.kat.ph
 
Ndugu,lakini naomba unieleweshe hapo hapo misso,katika site ya torrent uliyo mshauri mh. ,kwa mim katika site naiogopa kwa virus hii ni moja wapo,na nataman sana kuitumia maana chochote ukitafutacho unakipata hapo,naomba uniambie ni torrent ipi ipo salama salimini?@misso
 
Ndugu,lakini naomba unieleweshe hapo hapo misso,katika site ya torrent uliyo mshauri mh. ,kwa mim katika site naiogopa kwa virus hii ni moja wapo,na nataman sana kuitumia maana chochote ukitafutacho unakipata hapo,naomba uniambie ni torrent ipi ipo salama salimini?@misso

True true sema kama unapiga windows mpya si sawa coz una delete kila kitu unaanza mpya au hao virus hatari sana?
 
Mambo marahisi sana nimedownload window ambayo cyo genuike ya 8 ila nimewoch video youtube hw to activate it mpango mzima,kumbe kila ki2 kipo net huitaji kuwa fundi sana
 
Lakini ndugu,mbona window8 ni nzito sana when comes to performance,unaipendea nini??
 
Ukidownload ya wizi obviously hauwezi kuwa genuine, pia loaders zote ninavyoelewa ni siku, 180 tu, unless kuna mtu ana taarifa zaidi.
 
Lakini ndugu,mbona window8 ni nzito sana when comes to performance,unaipendea nini??

sio kweli, win8 ni nyepesi kuanzia loading mpk performance, hata mashine zinazorun slow window7, zinarun smoothly win8 nimejaribu karibu pc 5 zenye minimum requirements na zimerun smoothly
 
Hata kwangu Win 8 iko light sana, booting ndo usiseme na in built anti-virus, safi sana.
 
8 haichukui hata dk 1 imesha waka ni nyepesi sana!!
 
sio kweli, win8 ni nyepesi kuanzia loading mpk performance, hata mashine zinazorun slow window7, zinarun smoothly win8 nimejaribu karibu pc 5 zenye minimum requirements na zimerun smoothly

unaweza kunisaidia niiweke win8 kwenye Pc yangu?
 
ntakusaidiaje? uko wapi
Nipo Dar es Salaam, Mwenge. Nahitaji sana maana sasa hivi nina Window 8 RP na itaisha muda mwisho wa mwezi huu maana sina Key.
 
Tatizo nimegundua windows 8 inapunguza overall perfomance kwa baadhi ya pc kwa kiasi flani kidogo.... May b cuz ina mambo mengi
 
Back
Top Bottom