Wimbo wa Taifa!!!!

Status
Not open for further replies.

paul milya

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
285
195
Waganga wa kienyeji kweli ni wezi,Hanisi mmoja alikwenda kuomba dawa ili Mboo isimame,mganga akamwandikia WIMBO WA TAIFA akampatia. Jamaa akaulizia! Sasa hii ndiyo dawa? Mganga akamjibu,Wewe K **M* nini? WIMBO WA TAIFA UNAMSIMAMISHA HADI RAIS WA NCHI ITAKUWA HICHO KIMBOO HACHO:
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom