Wimbo wa Taifa!!!!


Status
Not open for further replies.
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
286
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
286 4 35
Waganga wa kienyeji kweli ni wezi,Hanisi mmoja alikwenda kuomba dawa ili Mboo isimame,mganga akamwandikia WIMBO WA TAIFA akampatia. Jamaa akaulizia! Sasa hii ndiyo dawa? Mganga akamjibu,Wewe K **M* nini? WIMBO WA TAIFA UNAMSIMAMISHA HADI RAIS WA NCHI ITAKUWA HICHO KIMBOO HACHO:
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Haaa ha ha haaa!!


Kweli huo ndiyo wimbo wa Taifa!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,213
Members 462,577
Posts 28,505,314