Wimbo wa Ney wa Mitego wapigwa 'ban'

Wimbo wa Ney wa Mitego wapigwa 'ban'

Hivi hawa BASATA vipiiiiii.....Leo wameifungia wimbo Ney wa mitego kwa kigezo cha kuwa Lugha ilio tumika ni Mbaya sasa najiuliza Lugha gani mbaya ilio tumika pale au kusemwa kumewauma? tunao wimbo kwenye simu zetu tutasikiliza tuu!


Baraza la Sanaa nchini(BASATA) limeufungia
wimbo wa Ney wa mitego unaoitwa 'shika adabu yako' kutokana na matumizi ya lugha chafu ndani ya wimbo huo. Akiongea leo na kituo maarufu cha redio, katibu mkuu mtendaji wa baraza hilo amesema ni wimbo ambao haufai na anashindwa kumpima Ney ana akili za namna gani.

"Kitu ambacho hakifai kwenye jamii sio mpaka litolewe tamko kwamba wimbo umefungiwa, ni
wimbo ambao haufai hata wanajamii wameona haufai, nadhani mtu mwenye akili timamu kiujumla anajua, najua kwenye media hauwezi kupigwa”

Wimbo huo mpya kutoka kwa Ney wa Mitego ulisika Live kwa mara ya kwanza kupitia kipindi
cha XXL.Katika wimbo huo uitwao 'Shika Adabu Yako'

Ney amewaumbua kwa kuwataja majina wasanii
na watu maarufu nchini akianika ubovu wa matendo yao na kuwataka wabadilike.Pia katika wimbo amewaimba baraza la Sanaa la Taifa(BASATA) kwa kuwaita ni msumeno usiokata na kazi yao ni kufungia nyimbo ilhali hawajui shida wanayopata na kama wangekuwa watoto angewachumia fimbo.

Pia hakumuacha nyuma Magufuli na serikali yake kwa kusema amezoea wasanii ndio watu wanapenda umaarufu lakini safari hii ligi ya umaarufu ipo kwenye serikali kwa kila kiongozi kuwa na mwandishi kisha kushindana
magazetini.
 
Watch "Nay Wa Mitego - "Shika Adabu yako" ({Audio}" on YouTube


Wimbo mtamu sanaaa mkuu

Ukiondoa mambo binafsi ya watu aliowataja na majina yao (Hapo ndipo alipoharibu).

Yaliyobakia.

Wimbo ulikuwa una ujumbe mzuri sana, na umetulia mno
 
Ingia kwenye website ya dj choke kautupia audiomack. Mimi niko ulaya lakini nimeupakua sahivi nausikiliza
Hahha sawa mkuu mimi nipo Pemba mnazi speed ya internet inazingua sasa huyo choka kauwekaje wakati yeye mwenyewe kaambiwa ataacha lini starehe wakati analalia godoro
 
Ukiondoa mambo binafsi ya watu aliowataja na majina yao (Hapo ndipo alipoharibu).

Yaliyobakia.

Wimbo ulikuwa una ujumbe mzuri sana, na umetulia mno
Kweli mkuu umenena, wimbo ulikua na ujumbe mzuri na wa kufundisha
 
Hahha sawa mkuu mimi nipo Pemba mnazi speed ya internet inazingua sasa huyo choka kauwekaje wakati yeye mwenyewe kaambiwa ataacha lini starehe wakati analalia godoro
Kama network hapo mbaya utashindwa kuupakua. Lakini watu wameshautupia hapa usikilize
 
Ukwel unakata kama kiwembe aisee nimeona dimponzi kamjibu nikajua ujumbe umefika Tanzania tunavituko mbona ukweli mgumu kuumeza basata wamepanic tena xana Kwann Wantanzania hatupendi ukweli?
 
Ule wa ......Baba.......Baba....Baba huyooo!!! .....ale baba huyu ....sijui nini na zawadi mkononi, wameuona upo safi kabisa kimaadili? mbaya zaidi unaimbwa na watoto wadogo kwa staili ya kitoto toto iliyotumika kwenye wimbo huo
 
BASATA wana adabu za kale tu. Mambo ya kuwazuia watu kusikiliza nyimbo flani yalikuwa enzi ya nyerere maana siku hizi sijui nani anategemea kusikiliza nyimbo kupitia redioni. Haya wawasiliane na Youtube na mitandao yote ulimwenguni waiondoe kwenye internet basi. Wanashindwa kuendeleza sanaa wamebaki kutwa Clouds FM pumbavu zao
 
Hahaaa hivi kazi ya BASATA ni nn? Maana imepata umaarufu kufungia wasanii na nyimbo zao, hiyo ndo kazi yake?
 
Back
Top Bottom