GREGO
JF-Expert Member
- Apr 3, 2014
- 4,281
- 2,940
Watch "Nay Wa Mitego - "Shika Adabu yako" ({Audio}" on YouTubeTupia link aua uho wimbo..tuusikie..wengine hatujauckia.
Wimbo mtamu sanaaa mkuu
Watch "Nay Wa Mitego - "Shika Adabu yako" ({Audio}" on YouTubeTupia link aua uho wimbo..tuusikie..wengine hatujauckia.
Shukraniupo celebrity forum....
Watch "Nay Wa Mitego - "Shika Adabu yako" ({Audio}" on YouTubeTuwekee basi hapa wengine hatujauskia
Kwani kumta MTU kwenye wimbo ni kosaTuwekee basi hapa wengine hatujauskia
Ndo kazi BASATA wanayojua. kufungia tu.. Tatizo la taasisi za kitanzania ni kujali mambo madogo ya kipumbavu na kuacha kushughulikia issue nzito zenye maslahi kitaifa. Tuna safari ndefu bado
Watch "Nay Wa Mitego - "Shika Adabu yako" ({Audio}" on YouTube
Usikilize hapo mkuu
Vipi kwani wewe si flatscreen walioimbwa huku ni wale jamaa aliwasifia kwa tak* ila wana sura za baba zaoAfadhali!
Mh,kumbe ray anaishi kwao?
Kweli miaka haigandi,wema nae wanamwita bibi siku hizi,?
Kabisa! Kuna nyimbo za mkubwa na wanawe zinaendelea kupigwa! Nazo live bila chenga. Hii basata nayo ni jipu. Mpaka leo sielewi kwanini walifungia Miss Tanzania. Yule aliyeleta sokomoko scot free.Duh, kwa iyo hao BASATA, wameamua kwa vile wametajwa!
Vipi kwani wewe si flatscreen walioimbwa huku ni wale jamaa aliwasifia kwa tak* ila wana sura za baba zao
Ntu na ntuAsante kwa kunifahamisha! Wengine walioimbiwa huo wimbo ni watu gani??
Baraza la Sanaa nchini(BASATA) limeufungia wimbo wa Ney wa mitego unaoitwa 'shika adabu yako' kutokana na matumizi ya lugha chafu ndani ya wimbo huo.
===== Mashairi =====
Hiyo ni hip hop mkuu....watoto wa mama ni ngumu kumezaaYaani naomba tu huo wimbo waachie wehu kina.