Kufungiwa kwa ngoma ya Harmonize ni ukiritimba

Kufungiwa kwa ngoma ya Harmonize ni ukiritimba

mwenemalila

Member
Joined
Sep 3, 2024
Posts
18
Reaction score
27
Basata kufungia wimbo wa HARMONIZE wa "kudos" wamekosea sana hii tupo 2026 sio 70s au 80s, maisha yanabadilika lazima twende na wakati, katika video ya wimbo huo Kwa maisha ya Sasa sijaona kosa lolote video Kali wimbo mkali, kushusha video na kumfungia msanii ni kurudisha nyuma jitihada za wasanii na kudidimiza ukuaji wa muziki wa Tanzania

Soma BASATA yamfungia Harmonize kufanya Muziki, Nandy atozwa Faini
 
Kama husemi huo wimbo unahusu nini na kwanini wameufungia basi uzi wako hauna maana, au unaAssume wote tumeusikiliza?
 
Akaimbe kwenye matamasha ya samia
 
Uweke me sijausikia
Wimbo wa kiboya tu anafosi kuimba kingereza sauti haiendani na maneno.
Wimbo bado upo YouTube
Screenshot_20260924-074459.png
 
Wimbo wa kiboya tu anafosi kuimba kingereza sauti haiendani na maneno.
Wimbo bado upo YouTube
View attachment 3676781
Sijaona tatizo lolote kwenye huo wimbo, nimeangalia na wimbo wake wa bedroom unataka kufanana, kwa hiyo hao wadada kisa wana makalio makubwa ndio wasiruhusiwe kucheza watakavyo???
 
Back
Top Bottom