Wimbo mpya wa Alikiba aliomshirikisha Cabo Snoop

ZionTZ

JF-Expert Member
Oct 6, 2009
1,282
2,000
hatimae alikiba atoa wimbo wake mpya, kamshirikisha cabo snoop...upate hapa.

 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,095
2,000
Cabo Snoop ndio huyo mzungu? Anyway, huu wimbo Diamond atasubiri sana.
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
8,074
2,000
Kiba ana sauti moja matata sana, personally sijaupenda labda nikiusikiliza sana napenda zaidi akiimba style za aje.
 

jimmymziray

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
811
500
Unamaanisha muda gani?
Miaka mitatu nyuma au minne sina kumbukumbu ya exactly ni muda gani but kipindi cobbo snoop katoka na windek alipata show bongo ndio muda huohuo wakaifyatua hyo nyimbo... Pia hata ukiingia google utaona hyo nyimbo sio official
7d75e563fab200a6e9a0cef51acc2878.jpg


Ila ingia youtube
IMG-20170615-WA0017.jpg

Unamaanisha muda gani?
Miaka mitatu nyuma au minne sina kumbukumbu ya exactly ni muda gani but kipindi cobbo snoop katoka na windek alipata show bongo ndio muda huohuo wakaifyatua hyo nyimbo... Pia hata ukiingia google utaona hyo nyimbo sio official
7d75e563fab200a6e9a0cef51acc2878.jpg


Ila ingia youtube
 

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,677
2,000
Yakitambo sana hata kipindi Tv one inaanza kulusha matangazo yake washatumia baazi ya vipande vya hiyo nyimbo mbaya.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,134
2,000
Wimbo huo.wa kitambo sana na demo yake ninayo toka enzi zile za prakatumba
 

kuuuu

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
433
250
Kwa mond atasubili sana mi nilikuwa naona vip angeacha tu kuimba akafanya mambo mengne yaan astaafu tu music maana saiv kiba ndo anaharibu kabisa her kipnd kile,acha bro tunza heshima yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom