Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Hapo muelekeo ni kupunguza hoja ya udini,kama kuna watu walokuwa wanaipenda chadema kwa mtizamo wa ukristo kama ilivyoenezwa na c2m,hao nao watarudishwa c2m,bado kazi ndo inaanza..

hawa wote nasikia kichefuchefu

WAMECHUKUA MAVI WAKAPULIZIA PERFUME
 
Teh teh teh

Unacheka babu? Nilichosema ni ukweli mtupu!

Saa ingine hadi unachoka kabisa na watu wa hii nchi. Mimi itachukua muda sana kuyasamehe hayo majamaa ya CCM. I just thoroughly hate them.
 
Kweli ccm imepania,hzo figure hapo si mchezo eg mwigulu,very young and ambitious,an ex ilboru and pro-migomo udsm,a.k.a chief,jaman upin9ani utakosa agenda.be aware.

Samahani. Ni mgomo upo huo unaongelea?
 
Mwigulu Mchemba, headboy Ilboru Sekondari. Mbunge Tabora. Worked at BoT. The rest his close buddies will provide. But all Iborians mid 1990's remember him....at last! True Colours. Colours True

Wewe Alberto kule kwenye sredi zingine umeagizwa uandae hati ya mashitaka dhidi ya Ngawaiya kula pesa za wamarekani ili alete vurugu tz na Anna Makinda kuahirisha bunge kwa kisingizio cha Chadema kuchochea fujo kwenye mswada wa katiba mpya. Umefika hatua gani?
 
Nyimbo na kushangilia vinasababisha kutosikika kwa yanayoongelewa lakini najaribu kuyanasa kadiri ninavyoweza
 
ulikuwa sawa mkuu ila walitoa yale majina kupima upepo na walivyoona reaction ya JF dhidi ya meghji ndo wamefanya hayo mabadiliko madogo,

kumbuka ni siasa hii!!

Kumbe CCM wanaitegemea JF?
 
Hayo mabadiliko ni matokeo ya reaction ya JF. Hawa jamaa hawajiamini kabisa. They'll never win back our trust!
 
hawa wote nasikia kichefuchefu

WAMECHUKUA MAVI WAKAPULIZIA PERFUME

Ninyi endeleeni na dhihaki na kujidanganya badala ya kujitambua na kujisahihisha. With these changes strategy ya kuwajaza watanzania chuki na sio kujijengea heshima na kuaminika won't work for you guys. Wanakula hao
 
Kati ya hao huyo mwigulu ni jembe haswa,i tell you! He is smart!! Hapa kunatakiwa upinzani ujipange mno kama unataka kufunga bao 2015,ccm wameshausoma wchezo tayari n
 
Unacheka babu? Nilichosema ni ukweli mtupu!

Saa ingine hadi unachoka kabisa na watu wa hii nchi. Mimi itachukua muda sana kuyasamehe hayo majamaa ya CCM. I just thoroughly hate them.

Babu nafurahi sana
Kwani ndivyo tulivyo
 
Kati ya hao huyo mwigulu ni jembe haswa,i tell you! He is smart!! Hapa kunatakiwa upinzani ujipange mno kama unataka kufunga bao 2015,ccm wameshausoma wchezo tayari n

Mh... na wewe na Mwigulu haya bana ngoja tuone
 
Saa ingine huwa natamani watu wengi wangekuwa wanafikiria kama mimi. Kwa mfano, ingekuwa juu yangu mimi, haya ma CCM yangewekwa benchi kwanza halafu haya mabadiliko yayafanye yakiwa huko huko benchi.
 
ninyi endeleeni na dhihaki na kujidanganya badala ya kujitambua na kujisahihisha. With these changes strategy ya kuwajaza watanzania chuki na sio kujijengea heshima na kuaminika won't work for you guys. Wanakula hao

sasa kama kinye.,si kimepuliziwa perfume tusiseme?

Gamba sasa linakuwa la cobra, maana wamejaza mtoto ya cobra
 
Kati ya hao huyo mwigulu ni jembe haswa,i tell you! He is smart!! Hapa kunatakiwa upinzani ujipange mno kama unataka kufunga bao 2015,ccm wameshausoma wchezo tayari n

Aaah wee nawe na huyo Mgulu wako....unakera sasa.
 
Kati ya hao huyo mwigulu ni jembe haswa,i tell you! He is smart!! Hapa kunatakiwa upinzani ujipange mno kama unataka kufunga bao 2015,ccm wameshausoma wchezo tayari n

Wabongo bana tunapigishwa chenga kilainiiiiiiiiiiii, sasa huyu Mwigulu atakuwa mwenyekiti? Maana hapo ndiyo kwenye tatizo na kama gamba hili lingevuliwa ingetosha kabsaaaaaa!!!
 
Back
Top Bottom