Willy gamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Willy gamba

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by STEVEN ATMIN, May 7, 2012.

  1. STEVEN ATMIN

    STEVEN ATMIN Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    HODI JF MEMBERS mimi ni kichanga katika JF members.Jamani naombeni yeyote mwenyeuwezo wa kuniwezesha kuipata story ya willy gamba katika mtandao unisaidie.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Karibu kwanza!!!
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Willy Gamba wewe ni Gamba?
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu sana, inaonyesha wewe si mgeni humu.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    story ipi sasa...? coz zipo nyingi na mtunzi kama sikosei ni Elvis Musiba
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mi nakukaribisha tu
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    kuku mgeni hakosi kamba mguuni!
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,606
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vaa gwanda,karibu
     
  12. STEVEN ATMIN

    STEVEN ATMIN Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ndio mwenyewe mkubwa umegusa mulemule,sasa unaweza kunifanyia mpano wa kunitumia linki yake au kuniwezesha niweze kuipata full story ya huyu jamama katika mtandao wa JF TAFADHALI NAOMBA NITUMIE.[kama sikosei kiliandikwa NJAMA]
     
  13. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Karibu sana and mind you that lowasa for 2015...
     
  14. STEVEN ATMIN

    STEVEN ATMIN Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    usemalo si kweli mkuu mimi ni kichanga wa JF, kama inawezekana ungeangalia orodha wa memba wabya wa JF nami nimo umo. ASANTE KWA KUNIKARIBISHA KATIKA JF MEMBERS.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,256
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    keti kochini, ila soda hakuna!
     
Loading...