Willium Lukuvi bungeni ageuka Mesut Özil


sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
William Lukuvi Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu anayeshuhulikia Sera, Uratibu na Bunge. Kwa jina jingine ni "Chief Whip"

Hii nafasi ni muhimu sana hassa kwa chama kinachotawala, kazi kubwa kuwaweka sawa wabunge wa CCM waiunge mkono serikali na kuzi counter hoja,grenades and strategies kutoka kambi ya upinzani. Kwa upande wa chadema "chief whip" ni Tundu Antipas Lissu mwanasheria kajanja kajanja.

Kilichonisababisha nimzungumzie Lukuvi ni kutokana na uwezo anaouonyesha haswa kwenye kutoa "assist" kwa CCM katika kupangua hoja zozote zinazotoka chadema na kwa wakati fulani amesababisha hata wabunge wa chadema kuonekana vituko bungeni.

Huyu Lukuvi rafiki yake mkubwa ni AG Werema, na kiprotokali wakati wote huketi pamoja bungeni, na kwa muda wote wanakuwa wanabadilishana mawazo.

Kuhusu hii hoja ya walioficha mabilioni ya fedha Uswis, Lukuvi alijua wazi kuwa hali ilivyo ni kwamba tayari imeundwa tume ya kushughulikia hilo swala, na pengine ikaiporomosha CCM in case hawatamdhibiti mwanasiasa makini Zitto Zuber Kabwe Ndinga.

Akagundua hali ilivyo ndani ya chadema, wakatumia risasi moja tuu "kumpiga Zitto" akijua kwa vyovyote wataiclear hoja na mjadala utahama, na kweli kwa siku ya jana tuu wanachadema wameungana na serikali kupambana na Zitto Kabwe.

Mimi ninaamini Willium Lukuvi ni mbunge makini sana yoyote yanayotokea awe amesema waziri mkuu, AG, au mbunge yoyote wa CCM lazma ayapitie kwanza na atoe "assist" kama vile Ozil (mchezaji kiungo/midfilder wa Arsenal anaesifika kwa kutoa Goal Assist)
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Wiki nzima iliyopita na mwanzoni mwa wiki hii, ulikuwa kwa Zitto. Jana Lukuvi na Werema wamemshambulia Zitto, leo umehamia kwa Lukuvi. Kijana, usiyumbishwe na jina la mtu mmoja mmoja, watu wanabadilika kila siku. Angalia misimamo ya kitaasisi, walau yenyewe huwa haibadiliki mara kwa mara!


CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
... na kweli kwa siku ya jana tuu wanachadema wameungana na serikali kupambana na Zitto Kabwe....
Kuna tamko lolote kutoka CHADEMA Makao Makuu kuhusu kuunga mkono hoja ya Lukuvi/Werema dhidi ya ZZK?
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,581
Likes
1,360
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,581 1,360 280
William Lukuvi Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu anayeshuhulikia Sera, Uratibu na Bunge. Kwa jina jingine ni "Chief Whip"

Hii nafasi ni muhimu sana hassa kwa chama kinachotawala, kazi kubwa kuwaweka sawa wabunge wa CCM waiunge mkono serikali na kuzi counter hoja,grenades and strategies kutoka kambi ya upinzani. Kwa upande wa chadema "chief whip" ni Tundu Antipas Lissu mwanasheria kajanja kajanja.

Kilichonisababisha nimzungumzie Lukuvi ni kutokana na uwezo anaouonyesha haswa kwenye kutoa "assist" kwa CCM katika kupangua hoja zozote zinazotoka chadema na kwa wakati fulani amesababisha hata wabunge wa chadema kuonekana vituko bungeni.

Huyu Lukuvi rafiki yake mkubwa ni AG Werema, na kiprotokali wakati wote huketi pamoja bungeni, na kwa muda wote wanakuwa wanabadilishana mawazo.

Kuhusu hii hoja ya walioficha mabilioni ya fedha Uswis, Lukuvi alijua wazi kuwa hali ilivyo ni kwamba tayari imeundwa tume ya kushughulikia hilo swala, na pengine ikaiporomosha CCM in case hawatamdhibiti mwanasiasa makini Zitto Zuber Kabwe Ndinga.

Akagundua hali ilivyo ndani ya chadema, wakatumia risasi moja tuu "kumpiga Zitto" akijua kwa vyovyote wataiclear hoja na mjadala utahama, na kweli kwa siku ya jana tuu wanachadema wameungana na serikali kupambana na Zitto Kabwe.

Mimi ninaamini Willium Lukuvi ni mbunge makini sana yoyote yanayotokea awe amesema waziri mkuu, AG, au mbunge yoyote wa CCM lazma ayapitie kwanza na atoe "assist" kama vile Ozil (mchezaji kiungo/midfilder wa Arsenal anaesifika kwa kutoa Goal Assist)
lukuvi atalaaniwa na elimu yake fake
 
M

MBATATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
544
Likes
86
Points
45
M

MBATATA

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
544 86 45
Kwa hiyo Lukuvi anacheza kama Ozil humo Bungeni? Unampa sifa mtu mwongo anayekudanganya wewe na Watz wenzio kwa uongo ulio dhahiri kabisa?
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,619
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,619 1,044 280
Alooooo sasa alipofikia huyu jamaa mleta uzi sijui ni 'promotion' au 'demotion' .......................
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
sixgates ukipata ukuu wa wilaya unikumbuke....
 
Last edited by a moderator:
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
umeandika utumbo! Bora hata uliondoka ulikuwa hustahili kuwa Chadema
 
Mashamba

Mashamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
417
Likes
16
Points
35
Mashamba

Mashamba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
417 16 35
usituharibia jina la kiungo wetu kwa kumfananisha ni huyo beberu wa isman.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
3
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 3 0
Hiyo hekaya yako ina mashiko gani kwa Taifa??!! Halafu mnajiita wazalendo mnaopinga uhuni na ubadhirifu??!! Saa Nyingine mnafanya vituko zaidi ya upumbavu!!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,315
Likes
10,421
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,315 10,421 280
zitto akanushe kama alisema "iuratus" hana hata jina moja la wenye mabilioni uswiss,asipofanya hivyo kauli ya kilaza werema na kiazi lukuvi itasimama.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,978
Likes
445
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,978 445 180
Tunataka maisha bora usituletee stori za kishoga, ninyi ndo wale wale mnaotuuzia sura za watu nyakati za kampeni badala ya kuangalia uwezo wake.
 
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
990
Likes
169
Points
60
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined Oct 9, 2008
990 169 60
"Vijana, wote wa vyama vyote, siku zote simamieni misingi (principles) na sio kusimamia watu. Watu sio mawe. Mtaja juta. Misingi inadumu. Watu hawadumu. Acheni kuramba miguu ya watu. Simamieni misingi ya chama. Misingi ya nchi yetu. Misingi ya demokrasia. Kataeni kutumika, Tufanye kazi. Kazi tu ndio kipimo cha ukamanda na sio kurambaramba visigino vya watu"....by Zitto Kabwe.
 
K

Kilangila

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
613
Likes
179
Points
60
K

Kilangila

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
613 179 60
Wiki nzima iliyopita na mwanzoni mwa wiki hii, ulikuwa kwa Zitto. Jana Lukuvi na Werema wamemshambulia Zitto, leo umehamia kwa Lukuvi. Kijana, usiyumbishwe na jina la mtu mmoja mmoja, watu wanabadilika kila siku. Angalia misimamo ya kitaasisi, walau yenyewe huwa haibadiliki mara kwa mara!

Bendera hufuata upepo!
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,050
Likes
180
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,050 180 160
William Lukuvi Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu anayeshuhulikia Sera, Uratibu na Bunge. Kwa jina jingine ni "Chief Whip"

Hii nafasi ni muhimu sana hassa kwa chama kinachotawala, kazi kubwa kuwaweka sawa wabunge wa CCM waiunge mkono serikali na kuzi counter hoja,grenades and strategies kutoka kambi ya upinzani. Kwa upande wa chadema "chief whip" ni Tundu Antipas Lissu mwanasheria kajanja kajanja.

Kilichonisababisha nimzungumzie Lukuvi ni kutokana na uwezo anaouonyesha haswa kwenye kutoa "assist" kwa CCM katika kupangua hoja zozote zinazotoka chadema na kwa wakati fulani amesababisha hata wabunge wa chadema kuonekana vituko bungeni.

Huyu Lukuvi rafiki yake mkubwa ni AG Werema, na kiprotokali wakati wote huketi pamoja bungeni, na kwa muda wote wanakuwa wanabadilishana mawazo.

Kuhusu hii hoja ya walioficha mabilioni ya fedha Uswis, Lukuvi alijua wazi kuwa hali ilivyo ni kwamba tayari imeundwa tume ya kushughulikia hilo swala, na pengine ikaiporomosha CCM in case hawatamdhibiti mwanasiasa makini Zitto Zuber Kabwe Ndinga.

Akagundua hali ilivyo ndani ya chadema, wakatumia risasi moja tuu "kumpiga Zitto" akijua kwa vyovyote wataiclear hoja na mjadala utahama, na kweli kwa siku ya jana tuu wanachadema wameungana na serikali kupambana na Zitto Kabwe.

Mimi ninaamini Willium Lukuvi ni mbunge makini sana yoyote yanayotokea awe amesema waziri mkuu, AG, au mbunge yoyote wa CCM lazma ayapitie kwanza na atoe "assist" kama vile Ozil (mchezaji kiungo/midfilder wa Arsenal anaesifika kwa kutoa Goal Assist)
Mbona kama umekuja kuimba taarabu?
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,760
Likes
725
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,760 725 280
Lukuvi haifai kulinganishwa na Mesut Ozil.

Ozil anacheza kwa manufaa ya timu yake Arsenal, lakini sidhani kama Lukuvi anafanya kazi kwa manufaa ya timu yake Tanzania.
 
D

DANNYBAVICHA

Senior Member
Joined
Oct 22, 2013
Messages
109
Likes
0
Points
0
Age
101
D

DANNYBAVICHA

Senior Member
Joined Oct 22, 2013
109 0 0
william lukuvi waziri wa nchi ofisi ya waziri mkuu anayeshuhulikia sera, uratibu na bunge. Kwa jina jingine ni "chief whip"

hii nafasi ni muhimu sana hassa kwa chama kinachotawala, kazi kubwa kuwaweka sawa wabunge wa ccm waiunge mkono serikali na kuzi counter hoja,grenades and strategies kutoka kambi ya upinzani. Kwa upande wa chadema "chief whip" ni tundu antipas lissu mwanasheria kajanja kajanja.

Kilichonisababisha nimzungumzie lukuvi ni kutokana na uwezo anaouonyesha haswa kwenye kutoa "assist" kwa ccm katika kupangua hoja zozote zinazotoka chadema na kwa wakati fulani amesababisha hata wabunge wa chadema kuonekana vituko bungeni.

Huyu lukuvi rafiki yake mkubwa ni ag werema, na kiprotokali wakati wote huketi pamoja bungeni, na kwa muda wote wanakuwa wanabadilishana mawazo.

Kuhusu hii hoja ya walioficha mabilioni ya fedha uswis, lukuvi alijua wazi kuwa hali ilivyo ni kwamba tayari imeundwa tume ya kushughulikia hilo swala, na pengine ikaiporomosha ccm in case hawatamdhibiti mwanasiasa makini zitto zuber kabwe ndinga.

Akagundua hali ilivyo ndani ya chadema, wakatumia risasi moja tuu "kumpiga zitto" akijua kwa vyovyote wataiclear hoja na mjadala utahama, na kweli kwa siku ya jana tuu wanachadema wameungana na serikali kupambana na zitto kabwe.

Mimi ninaamini willium lukuvi ni mbunge makini sana yoyote yanayotokea awe amesema waziri mkuu, ag, au mbunge yoyote wa ccm lazma ayapitie kwanza na atoe "assist" kama vile ozil (mchezaji kiungo/midfilder wa arsenal anaesifika kwa kutoa goal assist)
toka siku umeupa uongozi wa juu wa chadema masaa kadhaa bila kufanya ulivyotaka ukaahidi kuhama na ukahama kweli nilikuona kilaza usiyejua hata utensaji kazi wa taasisi
 

Forum statistics

Threads 1,235,630
Members 474,678
Posts 29,229,177