Wife baada ya kuufahamu mchepuko kanipa 'Big up'

Wife baada ya kuufahamu mchepuko kanipa 'Big up'

indelible

Ahahahahahaaaaaa...... Tudanganye banaaa maana hatukuwepo eneo la tukio
 
Last edited by a moderator:
Kwa asili mwanamke huwa hasamehi hadi na yeye afanye kama ulivyofanya....lakini pia yapasa uwaze nje ya box,je ni kwel alimsifia huyo mwanamke kuwa ni mrembo kwel,

au ni ile habar ya wakat wanasoma huyo mke wako alikuwa na mienendo mibaya au alipata scandal mbaya kwa hiyo akaona kama wakiendelea kukaa pamoja huyo mchepuko wako angemkumbuka huyo mkeo na pengine siri ingefichuka??!fikiria nje ya box,usiuamini hata kidgo msamaha wa mkeo

Kitu hiki kimetekenya ubongo wangu ngoja nigeuke FBI kwa muda naweza okota kitu.
 
Muosha huoshwa na ww subiri akuonyeshe HB wake na ww usisite kumsifu
 
indelible

mkeo kachanganyikiwa, mrudishe haraka kwao akatibiwe kabla hali haijawa mbaya. akili yake haiko fresh. tafadhali zingatia ushauri huu.
 
Last edited by a moderator:
Anaujua siyo wife material hivyo ndoa yake ipo safe,jiandae kuujua mchepuko wake sassa, usife kwa presha
 
indelible

Daa! Mkeo anaakili saana! Yaani hapo ni kama pale unapotuma dadaako na akakubali kukuunganishie msichana, hutakiwi kushangaa siku ukimuona na amejiachia na mchizi wake! So wewe subiria what we call "KARMA" ie What goes around...
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mi nakubaliana na ww coz inshu kama hii imewah happen hata kwangu mbona nimekoma mpaka kesho.
 
...kuiamini hii story ni sawa na kuamini lowasa hahusiki na Richmond...
 
Daa! Mkeo anaakili saana! Yaani hapo ni kama pale unapotuma dadaako na akakubali kukuunganishie msichana, hutakiwi kushangaa siku ukimuona na amejiachia na mchizi wake! So wewe subiria what we call "KARMA" ie What goes around...

I think Karma does'nt exist to every wrong doing, it depend with extent of pain caused and if you didnt regrate for your doing.

Mtizamo wangu tu!
 
Back
Top Bottom