Wife baada ya kuufahamu mchepuko kanipa 'Big up'

Wife baada ya kuufahamu mchepuko kanipa 'Big up'

Haya matangopori mnayotulisha mmeandaa maziwa ya kutunywesha yakishageuka sumu???
 
Ogomvi haujaisha ,lazima kuna kitu kitakuja baina yenu watatu kama.si kifo kwa mchepuko bahati.sijui Mungu anajua .lakn hakuna mwanamke aliye na moyo wa shaba kama huo duniani .hata wake za mitume na waja wema walishindwa kufanya hivyo seuze hawa wetu wa dot.com.🙂
 
salaam

Kufika nakuta anasmile, akaniambia we mshenzi unajua kuopoa, ulimpata wapi huyu? Kabla sijamjibu akaniambia alimwacha chuo na enzi hizo alikua within top five hotiest girl in the college.
Kwa kunishanga zaidi akanimbia unabahati nimemkubali, panda lift tuondoke akachukua simu yangu akampigia mchepuko akamwambia asinitafute tena.

Usiku wa kuamkia leo nilikua honey moon nimepewa malove firstgrade.

Kumbe mchepuko akiwa mkali kesi inapata natural death!? Au timbili bado?
Nawakilisha

Story za kufungia shule ngoja tusubiri tena na likizo ya December. :car:
 
Ogopa sn huyo mke wako, there s a big thing kaplan. Then yu wont believe t. atapofanya kitu cha hatari.. Unawajua wanawake ww, unawasikia!! unataka kusema hana wivu! eeh we subiria show yako, cku yoyote icyo na jina.. Uache kabsa huo mchepuko maana una face hatar mbeleni.!!
 
Back
Top Bottom