Wife anataka kunigeuza sex machine

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
15,291
2,000
Kama huwezi kumaliza haja zake ni wazi kabisa mizani imegoma kubalance, tena kwenye hitaji nyeti

Mwa 2:18 BWANA Mungu akasema, nitamfanyia msaidizi wa kufanana naye.

Tafakari, Chukua hatua!
 

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
6,973
2,000
Ni aibu kubwa kwa mwanaume kamili kusema nimechoka wakati wa kufanya mapenzi"
Na maji kuita mma..
 

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
9,525
2,000
Nikwambie kitu..mara nying nikiwa faragha na bibie...baada ya tendo anakuwaga kama anaumwa...atalala siku nzima..atasema mwil u amuuma..miguu haina nguvu etc...

Na hataman hyo kitu mawik na mawik..mim pia hiwa sitaman..ila huwa nataman mwanamke mpya

So nifupishe tu ...

Ni kwamba..ukiona mwanamke anataka mara kwa mara ujue humfikish kunakotakiwa ndomana hamu haiishi..

So raise ua game kaka....usilaumu mkeo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom