Wife anataka kunigeuza sex machine

Jul 27, 2019
45
125
Oya,hivi kwa week inatakiwa kutiana mara ngapi coz naona wife anataka kunifanya kuwa sex machine yake?yani kila akigeuka tu anataka mpini hajui kuwa me nakua nimechoka sometimes..
Nifanyaje ili kumpunguza speed?
Sasa shida iko wapi hapo mkuu ni mkeo huyo, wewe mpelekee moto una tuangusha namna hiyo.
 

Thebroker

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
1,301
2,000
Oya,hivi kwa week inatakiwa kutiana mara ngapi coz naona wife anataka kunifanya kuwa sex machine yake?yani kila akigeuka tu anataka mpini hajui kuwa me nakua nimechoka sometimes..
Nifanyaje ili kumpunguza speed?
Nimtumie namba yake nikusaidie ndugu yangu
 

MzeeMpya

JF-Expert Member
Dec 19, 2019
400
500
Oya,hivi kwa week inatakiwa kutiana mara ngapi coz naona wife anataka kunifanya kuwa sex machine yake?yani kila akigeuka tu anataka mpini hajui kuwa me nakua nimechoka sometimes..
Nifanyaje ili kumpunguza speed?
Kwanza umesha tambulisha kua ni "wife wako". Sio "dada ako". Anao haki na wajibu ya kudai unyumba kila atakavyo. Kama ujaweza kumridhisha . Unadhani atakwenda kwa nani kukidhi kiu yake?

Usimtese moyo wake. Kama unaodharura baci mwachie awe huru.......
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,980
2,000
Oya, hivi kwa week inatakiwa kutiana mara ngapi coz naona wife anataka kunifanya kuwa sex machine yake?

Yani kila akigeuka tu anataka mpini hajui kuwa me nakua nimechoka sometimes..

Nifanyaje ili kumpunguza speed?
Wengine tuna lalamika hatupewi

Wewe unalinga khaa nataman nipate mke wa hivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom