Why kokoro imewah 1mil view kuliko Muziki ya darasa

  • Thread starter mwanamabadiliko
  • Start date

M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
531
Likes
542
Points
180
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
531 542 180
Hahahahahahahahaha jamani najaribu kufwatilia kwa mbali na kwa karibu hizi hit track mbili yani kokoro ya mavoko na muziki ya darasa, sasa kuna kitu kinanishangaza kokoro imetumia siku 10 kufika 1 milioni view wakati mpaka sasa muziki ina siku 15 lakini haijafikisha 1 milioni view.

Pia hizi nyimbo zinapisha siku moja kutoka yani moja ilitoka tarehe 22 nov na ingine tarehe 23.

Uchawi upo jamani, nyimbo ya Darasa imekuwa namba moja katika trending music tz you tube zaidi ya wiki moja, lakini kokoro hata top teni ya trend haipo lakini inamkimbiza view muziki wa darasa,

jibu ni moja tu nyimbo ya mavoko inaangaliwa sana na sehemu mbalimbali duniani ila nyimbo ya mziki inaangaliwa sana tanzania, so kiufupi watanzania wengi wanaiangalia sana muziki ya darasa kuliko wanavoiangalia kokoro ya mavoko conversely Dunia inaiangalia sana kokoro kuliko inavoiangali muziki ya darasa.

All in all , Hizi track zote ni kali, japo moja ndo imeingiza pesa nyingi kuliko ingine yani kokoro imeuza sana.

Nataka maoni ya watu kwanini nyimbo inatrend lakini inashindwa kuipita view nyimbo ambayo haitrend. Au you tube wanaupendeleo, kwani you tube ni ya clouds, jamani tuchangangie maoni, mimi ni Team Tanzania
 
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
911
Likes
704
Points
180
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined Nov 17, 2015
911 704 180
Strategic Plan walizokua nazo WCB nadhani ndio zimewapandisha mpaka hapo walipo, na Fan-Base waliyo nayo WCB ni kubwa pia maana wale wako Wengi, utakuata Diamond anapiga Promo, Mavoko nae Anapiga Promo, Harmonize nae Promo, Babtale Promo, Salam nae Promo duuuuuuuuh! Ukitaka Kuamini ingia katika Bio zilizoko kwenye A/C zao mitandao ya kijamii utakuta link ya Kokoro. Darasa yuko yeye Tuu na ngoma yake yenye UKALI wa hali ya juu:D:D:D.
 
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,149
Likes
1,862
Points
280
Age
25
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,149 1,862 280
Ngoja waje team mziki mzuri
 
Joh Daisy

Joh Daisy

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
113
Likes
27
Points
45
Age
29
Joh Daisy

Joh Daisy

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
113 27 45
Sure Darassa anajitahd lkn nyumba nzur lazima ijengwe ktk msingi Imara so fun base n kitu cha muhimu sana ktk bihashara ya mziki otherwise unaweza ishia kuwa masikini mwenye jina kubwa sana
 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,432
Likes
1,322
Points
280
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,432 1,322 280
Promo ya wcb ni kubwaa kama za ulaya na America ,
 
Social maniac

Social maniac

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
346
Likes
395
Points
80
Social maniac

Social maniac

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
346 395 80
Sina jibu la hilo swali, lakini ninachojua wimbo wa darassa ni mkali saaaana kuliko wimbo wowote ule uliotoka ndani ya hii miezi mitatu ya mwisho wa mwaka.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,202
Likes
9,440
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,202 9,440 280
Waje wajibu wenyewe.... Wengine tukitia neno hàpa twaitwa haters......
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,202
Likes
9,440
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,202 9,440 280
Sina jibu la hilo swali, lakini ninachojua wimbo wa darassa ni mkali saaaana kuliko wimbo wowote ule uliotoka ndani ya hii miezi mitatu ya mwisho wa mwaka.
Ni haki yako kikatiba kutoa maoni.
 
kwenzi

kwenzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
675
Likes
634
Points
180
Age
49
kwenzi

kwenzi

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
675 634 180
Kokoro ya ndege muziki ya bus
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Wakuu achaneni na kelele za mitandaoni, siku hizi muziki uko wazi kwa kila mtu kujua nani ni nani na kipi ni kipi, MUZIKI NI PESA,KWAHIYO ANAYEPIGA PESA NYINGI NDIO MWENYE MUZIKI MZURI,Kanuni hii hapa ukibisha lete hoja zako. Kama muziki wako mzuri >>>> utakuwa na mashabiki wengi >>>>utauza sana na utapiga shoo nyingi >>>> ACCOUNT YAKO ITAJAA MIHELA,SIO UNAAMBULIA VITUKO VYA MADEREVA WA DALADALA WALIOPIGA VIROBA AMBAO HATA MKITO.COM HAWAIJUI WAKANUNUE KAZI YAKO. ( KUMBUKA, MSANII WIMBO MZURI KWAKE NI ULE ALIOINGIZA MIHELA,HIZO NYINGINE KELELE. )
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,627
Likes
8,995
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,627 8,995 280
Strategic Plan walizokua nazo WCB nadhani ndio zimewapandisha mpaka hapo walipo, na Fan-Base waliyo nayo WCB ni kubwa pia maana wale wako Wengi, utakuata Diamond anapiga Promo, Mavoko nae Anapiga Promo, Harmonize nae Promo, Babtale Promo, Salam nae Promo duuuuuuuuh! Ukitaka Kuamini ingia katika Bio zilizoko kwenye A/C zao mitandao ya kijamii utakuta link ya Kokoro. Darasa yuko yeye Tuu na ngoma yake yenye UKALI wa hali ya juu:D:D:D.
Hapa pia darasa ajifunze ..
sjui kama ana management lakin anatakiwa sasa anatakiwa ajiweke level flan ambayo he must have management yenye mipango madhubuti
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,080
Likes
16,609
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,080 16,609 280
Hahahahahahahahaha jamani najaribu kufwatilia kwa mbali na kwa karibu hizi hit track mbili yani kokoro ya mavoko na muziki ya darasa, sasa kuna kitu kinanishangaza kokoro imetumia siku 10 kufika 1 milioni view wakati mpaka sasa muziki ina siku 15 lakini haijafikisha 1 milioni view.

Pia hizi nyimbo zinapisha siku moja kutoka yani moja ilitoka tarehe 22 nov na ingine tarehe 23.

Uchawi upo jamani, nyimbo ya Darasa imekuwa namba moja katika trending music tz you tube zaidi ya wiki moja, lakini kokoro hata top teni ya trend haipo lakini inamkimbiza view muziki wa darasa,

jibu ni moja tu nyimbo ya mavoko inaangaliwa sana na sehemu mbalimbali duniani ila nyimbo ya mziki inaangaliwa sana tanzania, so kiufupi watanzania wengi wanaiangalia sana muziki ya darasa kuliko wanavoiangalia kokoro ya mavoko conversely Dunia inaiangalia sana kokoro kuliko inavoiangali muziki ya darasa.

All in all , Hizi track zote ni kali, japo moja ndo imeingiza pesa nyingi kuliko ingine yani kokoro imeuza sana.

Nataka maoni ya watu kwanini nyimbo inatrend lakini inashindwa kuipita view nyimbo ambayo haitrend. Au you tube wanaupendeleo, kwani you tube ni ya clouds, jamani tuchangangie maoni, mimi ni Team Tanzania
Darasa mwisho wake ni Tanzania......
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,199
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,199 280
Kwa sababu music ya Darasa inapigwa zaidi kwenye boda boda na kitaa, ambako hamna access ya youtube. Kama mashabiki wa hii nyimbo wangekuwa intanet exposed, nyimbo ya Darasa ingefika hits milioni 3 by now.
 
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
911
Likes
704
Points
180
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined Nov 17, 2015
911 704 180
Hapa pia darasa ajifunze ..
sjui kama ana management lakin anatakiwa sasa anatakiwa ajiweke level flan ambayo he must have management yenye mipango madhubuti
Kweli Mkuu, Umenena
 
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
766
Likes
575
Points
180
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
766 575 180
Hapa ni suala la management, angekuwa na management kama Rockstar ya Ali kiba angekuwa mbali sana
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,515
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,515 280
Usiumize kichwa watu washanunua hapo.
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331