Why Abdallah!!!????


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Hivi hili neno Abdallah kichwa wazi lilitokana na nini na kwanini haikuwa athumani,juma,etc???
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hivi hili neno Abdallah kichwa wazi lilitokana na nini na kwanini haikuwa athumani,juma,etc???
Na kwanini kulikuwa na wimbo " Athumani x 3... Mk......mpana"? kwa nini iswe rashidi au josefu
Hapo umefunga kopo lako kwenye mti umekazana kuimba

Na ule wa " Amina .. amina kadala...........Namuogopa Ally ana kijiti kinene...." Kwa nini Amina na Ally na siyo Juma na Asha:A S-alert1:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
sio uulize majina ya kiislamu KK uliza na John, David, Richard nk kwanini sio hao acha hizo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mhh aya
so itabd waitwe na bernard kichwa waz..
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Abd(amini,abudu) allah(mungu)....jina zito sana hili tusilichezee jamani
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
mi sjaelewa bado...
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
subhana llah!!! mbona hivyo sasa na beside wewe ndio mafrudh unisaidie mana ndio ulioanzisha topic,,usifanye uchoyo shauri yako,,
Mtafute yoyote aliye chhangia mada atakusaidia!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
subhana llah!!! mbona hivyo sasa na beside wewe ndio mafrudh unisaidie mana ndio ulioanzisha topic,,usifanye uchoyo shauri yako,,
Hapo kwenye blue nieleweshe kwanza!!nitakuelimisha zaidi.Hata ukitaka kumwona huyo wanaye mtajataja maelezo yake yapo!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
subhana llah= ni neno la kumtanguliza allah kiupande wa mtu islam kwa mshangao alopata na kuanza kunza kumtanguliza allah,,,,,
mafrudh= ni neno la kiarabu,,,ambapo mimi nimeteleza kuliandika hapa kawa ajili nilikuwa sijui nini la swhili language lakini nishaletewa sms na rafiki yangu kuwa linamaanisha kwa kiswahili inatakikana au inatakiwa...
Hapo kwenye blue nieleweshe kwanza!!nitakuelimisha zaidi.Hata ukitaka kumwona huyo wanaye mtajataja maelezo yake yapo!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ni kama ilivyokuwa ikiitwa timu ya tz " KICHWA CHA MWENDAWAZIMU"

Kwa nini haikuwa kenya, uganda, burundi etc?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,285
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,285 280
Na kwanini kulikuwa na wimbo " Athumani x 3... Mk......mpana"? kwa nini iswe rashidi au josefu
Hapo umefunga kopo lako kwenye mti umekazana kuimba

Na ule wa " Amina .. amina kadala...........Namuogopa Ally ana kijiti kinene...." Kwa nini Amina na Ally na siyo Juma na Asha:A S-alert1:



Huu wimbo ulikuwa ukiwaburudisha sana watoto wa mtaani kwetu mwanzoni mwa miaka ya 80.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
ooops i think is what i thought about,,,,,ok shukran....may allah b with u in ur whole day and night,,,
Why allah and not you be with me day and night with allah watching us...cherie..carro?
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
ooh allah is better than me sweat heart!!! so is better to be with him much than me bcause u might also meet someone more than me 4 today bcause of allah!!!!
Why allah and not you be with me day and night with allah watching us...cherie..carro?
 

Forum statistics

Threads 1,236,126
Members 475,007
Posts 29,247,644