Where is general Kagame? President of Rwanda (Republic)

Where is general Kagame? President of Rwanda (Republic)

Mkuu hyu Fatshi inaonekana ametumbua sana maafisa wa usalama waliokua loyal kwa kabila. Kiufupi vigogo wote wa TISS yao etiher wanatumbuliwa au wanafikwa na umauti!!

Hata mkuu wa counter intelligence ni majuzi tu kafariki katika mazingira ya ajabu. Naona jamaa ameanza kufuta mapandikizi wote taratibu kabisa so kagame hawezi cheka naye at least kwa nyuma ya pazia.
mtu chake ni muhim sana eneo kama hili
 
Mkuu shukrani kwa tag yako

Kagame obvious yupo salama tu ila mara nyingi madikteta nyakati kama hizi wanajificha kwa nia njema kabisa sababu adui zako wanaweza tumia mgongo wa corona kukutafutia kirusi wakurushie so maybe ule uoga unawafanya wajifiche kwa muda mpaka hali itengemae.

Kumbuka Burundi DRC na Uganda hawapatani kivilee so lazima nyakati za hatari awe makini kuepuka counter attack ya maadui zake.

Nawaza tu!

Cc mtu chake Lucas Mobutu mtupe nyepesi nyepesi
mkuu kwa bahati mbaya Kagame huwa simfuatilii, ila ndio ulichokisema ni cha kweli kabisa, lakini nachoweza kusema wakati mwingine kiongozi hujificha kutokana na kuogopa maadui kwani viongozi hupata taarifa za matukio ya kupangiwa kuuwawa
kama unakumbuka lile tukio la kulipuliwa ndege ya rais wa Rwanda bwana Habyarimana lile tukio lilijulikana kupangwa mapema sana Mobutu alifahamu akamtaarifu Haybyarimana akamwambia mimi siendi Tanzania kwa sababu kuna tukio limepangwa kutudhuru nawe usiende maana ukienda hii safari utauwawa so mobutu alibaki nyumbani kwake ila Habyarimana akaenda Tanzania, alipokuwa anarudi Rwanda akiwa kwenye ndege na Rais wa burundi walipofika uwanja wa ndege wamekaribia kutua ndege ikaripuliwa.
so hata Kagame huenda ana security reasons
 
Watu wanaongea sana, hii ni habari ya leo toka kwenye taifa la wanyarwanda, mzee ni mgonjwa na hawajui atarudi lini, nilileta huu uzi hapa Moder wakauuondoa haujakaa hata dk 2..wakaona nazusha sasa naona wamekubali sindano wenyewe


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inawezekana account zao hawaandiki wao,ila mtu kama Trump unajua tu huyu ni yeye matamko anayotoa kimizaha na kujibu mashambulizi twitter
Hajaonana na Trump ila anadai kapiga conference call.... Ila page ya Trump inaonyesha aliongea na Waziri mkuu wa Ethiopia na baadae maaskofu wa Kanisa sijaona ya kagame.

Kingine account za twitter hawaandiki wahusika wenyewe bali inakua tu moderated na press officers wake maana Rais ni taasisi sio kagame. So pengine ni PR stunt!!

Siamini amekufa wala anaumwa ila nilitaka tu kupanua mjadala

♡♤Life belongs to all who struggle for it♤♡♧
 
Kuna watu naona hapa wanakosa tafakuri rahisi mno
Inakuwaje safari hii muda mrefu sana yuko nje ya nchi halafu hatuoni live events badala yake runawekewa mapicha tuu?
Hivi Kagame ni mtu wa kukaa nje muda mrefu kiasi hiki hasa kipindi hiki cha corona?

Jr[emoji769]
 
Nasikia kiduku tayari

Jr[emoji769]
Umesikia tetesi moja inayosema Kim Jong kafa kati ya zaidi ya tetesi kumi zinazosema yuko mahututi lakini unalazimisha hiyo moja ikae kichwani mwako. Ndo maana taarifa zako za uchawi huwa sisomi, kama tetesi zako zote huwa ni uongo itakuaje kuhusu uchawi ambao sijui.
 
Watu wanaongea sana, hii ni habari ya leo toka kwenye taifa la wanyarwanda, mzee ni mgonjwa na hawajui atarudi lini, nilileta huu uzi hapa Moder wakauuondoa haujakaa hata dk 2..wakaona nazusha sasa naona wamekubali sindano wenyewe
View attachment 1431479

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wanaongea sana, hii ni habari ya leo toka kwenye taifa la wanyarwanda, mzee ni mgonjwa na hawajui atarudi lini, nilileta huu uzi hapa Moder wakauuondoa haujakaa hata dk 2..wakaona nazusha sasa naona wamekubali sindano wenyewe
View attachment 1431479

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa tunaojua hii Lugha, Kama kweli hii habari ni kweli imetangazwa Rwanda, basi Legendary is no longer. Hapa wanaandaliwa kisaikolojia for the big news!
 
Hahahhaa ila mkuu unamkumbuka Alexander the great, pamoja na kuwa komandoo hadi kuchapa mataifa yote makubwa ila alikufa kwa homa tu.

Hata Suleiman II wa ottoman empire pamoja na kuitandika Asia na Ulaya ila alikufa pia kwa homa tu akiwa katika kilele cha utawala wake!!

Kifo huwa hakiangalii ukubwa wa mtu, hta mbu tu anaweza kukupumzisha
Suleiman alipewa sumu baada ya kuvimba kichwa akajikuta dunia iko chini yake. Taasisi fulani ikamtaka afe alipoingilia maslahi yake kwa fujo zaidi na kutishia uwepo na jumuiya hiyo.(Amen)
 
Kuna watu naona hapa wanakosa tafakuri rahisi mno
Inakuwaje safari hii muda mrefu sana yuko nje ya nchi halafu hatuoni live events badala yake runawekewa mapicha tuu?
Hivi Kagame ni mtu wa kukaa nje muda mrefu kiasi hiki hasa kipindi hiki cha corona?

Jr[emoji769]
Watu hawapend kabisa kusikia habari hii, nimeongea na bwana mmoja kigali jion hii ukimuuliza haya anatukana matusi kabisa bila ya kunijibu kwa hoja kwamba Kagame yuko wap etc..hilo hatak sikia kabisa hahha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna kitu kama hiki mkuu. The strong man is well and alive.

The death of a lion can never be announced by a goat.

Achana na uzushi wa Mtandaoni.

Chuma kipo imara
Kwa tunaojua hii Lugha, Kama kweli hii habari ni kweli imetangazwa Rwanda, basi Legendary is no longer. Hapa wanaandaliwa kisaikolojia for the big news!
 
Nilimaanisha hii naona korea mambo tiyari
IMG-20200426-WA0047.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu twafahamu kuwa Fatshi kaingia kwa mgongo wa kabila na PK lakini bado haiwezi badili ukweli kuwa Fatshi kapunguza mapandikizi wengi sana wa awamu iliopita whether kagame amewaua au lah it's a positive note kwa Fatshi na DRC.

Kuwa na rafiki DRC haipunguzi ukweli kwamba PK ana maadui DRC, hta kagame kapambana miaka yote babake Felix asiwe Rais so sio ushkaji kma unavyodai bali ni maslahi tu yamewakutanisha.

Kabila mkubwa aliingizwa na PK ila mdogo mdogo aliwapunguza mapandikizi so kwangu mmi kwa hili dogo nimpongeze Fatshi maana sioni wapi kagame anafaidika kwa vifo hivi vya wazee wa kitengo.

Anyway muda utaamua mkuu
Na mimi naona ktk kipindi PK atakula bata kuliko hata kipindi cha Kabila ni awamu ya Felix.
 
Back
Top Bottom