When a woman loves........

I've never been loved. I hope I can find my life partner here. Please pray for, I'm dying of lonelyness.
HA HA HA HA HA
Elisha bwana, ungepitia mapokezi kwanza my friend tukupe mawaidha mazuuuuri . . . sasa wewe first post unaanzia hapa??

Untitled.jpg

Hata hivyo karibu jukwaani kaka
 
Mkuu nipo so lonely kiasi naona kama mapokezi patanichelewesha. Thanks a million though for welcoming me.
 
Mkuu CPU nipo so lonely kiasi naona kama mapokezi patanichelewesha. Thanks a million though for welcoming me. Hope everything is well with you.
 
halafu elisha kama nakujua? wewe ni wa kuleee Nairobi ama nakosea???:twitch::twitch:
 
Mkuu CPU nipo so lonely kiasi naona kama mapokezi patanichelewesha. Thanks a million though for welcoming me. Hope everything is well with you.

ila angalia, hapa sio mahali pa tutafuta mwenza wala kutolewa upweke :coffee:
Wengi hapa tayari wana wenza wao na wengine wako ki-Forum zaidi na sio kimalavidavi
Ukipata mtu akakukubali sawa, vinginevyo utapigwa mawe ka mwizi
 
ila angalia, hapa sio mahali pa tutafuta mwenza wala kutolewa upweke :coffee:
Wengi hapa tayari wana wenza wao na wengine wako ki-Forum zaidi na sio kimalavidavi
Ukipata mtu akakukubali sawa, vinginevyo utapigwa mawe ka mwizi

Thank you so much kwa angalizo. Nimefurahi sana kusikia hivyo na nitajitahidi kuwa makini. Once again, thank you!
 
Mkuu CPU nipo so lonely kiasi naona kama mapokezi patanichelewesha. Thanks a million though for welcoming me. Hope everything is well with you.

Mkuu napenda dedication yako..., all the best mkuu, usijali utafanikiwa....
 
Duh! una speed ya danger post ya 5 umeshanza kumtongoza 'our resident queen' ?

Yaani anaendesha trekta halafu anaanza na gia na. 5 . . . . :roll:
anyway hamtongozi bwana, anamtangaza tu
 
Umekosea kiduchu! If you wish, I can tell you where I come from. By the way, how are you doing Rose?

am fine Elisha,i know somebody with your name who was also looking for companion-what a coincidence?lol..........best of luck!
 
am fine Elisha,i know somebody with your name who was also looking for companion-what a coincidence?lol..........best of luck!

I'm so happy to hear you are doing fine. I hope we can be friends, this is my first I don't have friends yet.
 
uporoto1 bwana . . . . :roll:
kaku-ovateki nini??!!
Hapana,nilidhani angefanya reseach kidogo ajue wapi pa kuanzia lakini yeye anajaribu kila sehemu ataonekana desparate watampotezea. TURUDINI KWENYE TOPIC.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom