Wheather forecast in saudi arabia...


ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,112
Likes
63
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,112 63 145
:confused:Hizi ajira nyingine bana....

......hapa sijui wadau mnampata uzuri akielekeza maeneo yenye "miinuko" yatakayokuwa na mawingu, mvua za mtawanyiko wa wastani na ngurumu kiasi???...


attachment.php?attachmentid=8445&d=1267195118
 

Attachments:

TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Duh! hii kali. Hata joto la Bongo mtu unakuta yuko gubigubi na kitu cheusi! Imani ua ndo kumanuliwa huko?
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
huu ni wehu! basi asinge kaa mbele ya kamera, anafanya nini sasa hapo? dar mkubwa in elekea unawasaka kwelikweli hawa, nakumbuka ulituletea ya wale waliopiga picha ya pamoja. maendeleo wanayataka, na mawazo mgndo hawataki kuyaacha. :confused:
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
203
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 203 160
Ohh naona watu mnatafuta fatwa na albadir humu..
 
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
524
Likes
5
Points
35
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
524 5 35
:confused:Hizi ajira nyingine bana....

......hapa sijui wadau mnampata uzuri akielekeza maeneo yenye "miinuko" yatakayokuwa na mawingu, mvua za mtawanyiko wa wastani na ngurumu kiasi???...


attachment.php?attachmentid=8445&d=1267195118
Ngoshwe,tusen takk.Er du i Norge?
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
:confused:Hizi ajira nyingine bana....

......hapa sijui wadau mnampata uzuri akielekeza maeneo yenye "miinuko" yatakayokuwa na mawingu, mvua za mtawanyiko wa wastani na ngurumu kiasi???...


attachment.php?attachmentid=8445&d=1267195118
Hiki nini??:confused:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Wanaficha aibu zao!!!!:confused:
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
203
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 203 160
Hey NO PUN intended.

Hivi kuna mtu ashawai waona hao maninja wakizikiri? Unaeza ukaota usiku yaani..aarghh inatisha.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
the first picture is a joke... come on guys dont tell me u believe that... actually it is the guy on the picture not a woman...
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,917
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,917 280
sasa mwavuli wa nini?
 
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2007
Messages
308
Likes
4
Points
0
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2007
308 4 0
:confused:Hizi ajira nyingine bana....

......hapa sijui wadau mnampata uzuri akielekeza maeneo yenye "miinuko" yatakayokuwa na mawingu, mvua za mtawanyiko wa wastani na ngurumu kiasi???...


attachment.php?attachmentid=8445&d=1267195118
At least ungesema Afghanistan!!!??? maana hii ni "burqa" sio "hijab na nikaab" kama wanawake wa Saudi wanavyovaa. Au ndio cut and paste ili kutengeneza uongo tu dhidi ya waislmau kwa ujumla au wanawake waislamu in particular???
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272