Whatsapp mbili simu moja na namba mbili za whatsapp

Whatsapp mbili simu moja na namba mbili za whatsapp

Huwawei mate 9 inayo hiyo option as standard inaitwa app twins

d0f39f9ee130d591fe3ad2a9603a132a.jpg
Kwamba unaweza kuwa online kwa account zote mbili wakati mmoja?
 
GB whatsapp ina features tofauti na whatsapp hii ya kawaida
Kwanza ni nzuri na imeboreshwa vizuri ina mambo mwengi sana.
Unaweza ukaweka hizo hata 3 na ile ya kawaida ikawa ya nne
Ni kwel n nzur sema m inaniudh kila baada ya wik na inataka uiupdate...
 
3b545978776701d703c172ac92a876a2.jpg

Nimejaribu kuinstall whatsapp plus imegoma inafikia hapo. Ntafanyaje hapo. Msaada kwenye tuta
Jaribu kwenda setting then unknown souces weka tiki pale kisha itaanza kuistall yenyewe ila hakikisha whatsapp yazamani umeifuta mkuu
 
N

1: Nenda playstore download PRIMO app
2: Baada ya ku install jisajiri kisha verify na number yako halisi.
View attachment 467926
3: Baada ya kufunguka click left top corner itafunguka menu chini kabisa ya menu utaona number ya Us +1 iandike pembeni
View attachment 467927 .
4: Baada ya ku note fungua whatsapp weka number ya Us
View attachment 467928
5: Kwenye ku verify via sms acha then itapiga simu kwenye primo kukupatia verification code
Hii ndo unajisajili no ya marekani au cjaelewa unieleweshe
 
Back
Top Bottom