‘Whats Next’ kwa hawa walinzi wa Hayati Magufuli?

‘Whats Next’ kwa hawa walinzi wa Hayati Magufuli?

Redpanther

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2019
Posts
3,041
Reaction score
4,297
Habari za wakati huu ndugu zangu watanzania na wasio watanzania, Mlioko ndani ya mipaka ya kisiwa Cha Amani au Nje ya Kisiwa Hiki.

Nianze na musema poleni kwa msiba wa Kiongozi wetu pendwa.! Tulimpenda ila Muumbaji wake kampenda zaidi.

Ngoja niende kwenye hoja..! Mzee Magu kipindi cha uhai wake kama Rais alikuwa analindwa kwa kila namna na Jopo la watu Makini sana...Usalama Wa Taifa.

Swali langu ni dogo tu, Kama hivi ilivyotokea waliyekuwa wanamlinda tayari ameshaitwa kwa Mwenyezi Mungu, hawa walinzi wake wanapangiwa majukum memgine au inakuwaje..!??

Naomba unisaidie kama unalo jibu ila kama huna si vibaya ukamuita anayefahamu mambo haya ya Protocol

IMG_1244.jpg
 
Habari za wakati huu ndugu zangu watanzania na wasio watanzania, Mlioko ndani ya mipaka ya kisiwa Cha Amani au Nje ya Kisiwa Hiki.

Nianze na musema poleni kwa msiba wa Kiongozi wetu pendwa.! Tulimpenda ila Muumbaji wake kampenda zaidi.

Ngoja niende kwenye hoja..! Mzee Magu kipindi cha uhai wake kama Rais alikuwa analindwa kwa kila namna na Jopo la watu Makini sana...Usalama Wa Taifa.

Swali langu ni dogo tu, Kama hivi ilivyotokea waliyekuwa wanamlinda tayari ameshaitwa kwa Mwenyezi Mungu, hawa walinzi wake wanapangiwa majukum memgine au inakuwaje..!??

Naomba unisaidie kama unalo jibu ila kama huna si vibaya ukamuita anayefahamu mambo haya ya Protocol

View attachment 1732798
huyu baba jamani lol..
 
Habari za wakati huu ndugu zangu watanzania na wasio watanzania, Mlioko ndani ya mipaka ya kisiwa Cha Amani au Nje ya Kisiwa Hiki.

Nianze na musema poleni kwa msiba wa Kiongozi wetu pendwa.! Tulimpenda ila Muumbaji wake kampenda zaidi.

Ngoja niende kwenye hoja..! Mzee Magu kipindi cha uhai wake kama Rais alikuwa analindwa kwa kila namna na Jopo la watu Makini sana...Usalama Wa Taifa.

Swali langu ni dogo tu, Kama hivi ilivyotokea waliyekuwa wanamlinda tayari ameshaitwa kwa Mwenyezi Mungu, hawa walinzi wake wanapangiwa majukum memgine au inakuwaje..!??

Naomba unisaidie kama unalo jibu ila kama huna si vibaya ukamuita anayefahamu mambo haya ya Protocol

Habari za wakati huu ndugu zangu watanzania na wasio watanzania, Mlioko ndani ya mipaka ya kisiwa Cha Amani au Nje ya Kisiwa Hiki.

Nianze na musema poleni kwa msiba wa Kiongozi wetu pendwa.! Tulimpenda ila Muumbaji wake kampenda zaidi.

Ngoja niende kwenye hoja..! Mzee Magu kipindi cha uhai wake kama Rais alikuwa analindwa kwa kila namna na Jopo la watu Makini sana...Usalama Wa Taifa.

Swali langu ni dogo tu, Kama hivi ilivyotokea waliyekuwa wanamlinda tayari ameshaitwa kwa Mwenyezi Mungu, hawa walinzi wake wanapangiwa majukum memgine au inakuwaje..!??

Naomba unisaidie kama unalo jibu ila kama huna si vibaya ukamuita anayefahamu mambo haya ya Protocol

View attachment 1732798
Hiv niliwaona jana wapo pale pembeni ya jeneza.ni protokali kwamba wanaendelea kutoa ulinzi mpaka atakapo zikwa au?

Kimsingi kama kuna madhara ya kiafya ilitakiwa walikinge na kwa bahati mbaya ikiwaponyoka ndiyo ikachangia kwa namna moja au nyingine madhara yaliyo muondoa mzee.Nadhani wameachwa na maumivu makali sana wakiona jinsi pilika za msiba zilivyo kitaifa
 
Acha ujinga wewe.! Hili linanihusu kujua au kupata ufahamu wa mambo haya. Kwani kuna madhara gani kujua tu hayo na sio zaidi ya hilo. Tulia Mkuu kama huna Jibu
Kwani kuna faida gani ukishajua?
After all, wote hao si walinzi; mmoja ni mlinzi (bodyguard) na mwingine aliyevaa sare ni Mpambe wa Rais.
 
Kwani kuna faida gani ukishajua?
After all, wote hao si walinzi; mmoja ni mlinzi (bodyguard) na mwingine aliyevaa sare ni Mpambe wa Rais.
Mkuu mbona hueleweki una maslahi gani wengine tukijua mbona jaman watu tunakua na roho za kichoyo hivi haya sisi tukijua wewe unapungukiwa na nini? Na nna uhakika hauhusiki kwa lolote na Idara unataka kuzingua tu raia wema hapa behave plzzzz bro
 
Habari za wakati huu ndugu zangu watanzania na wasio watanzania, Mlioko ndani ya mipaka ya kisiwa Cha Amani au Nje ya Kisiwa Hiki.

Nianze na musema poleni kwa msiba wa Kiongozi wetu pendwa.! Tulimpenda ila Muumbaji wake kampenda zaidi.

Ngoja niende kwenye hoja..! Mzee Magu kipindi cha uhai wake kama Rais alikuwa analindwa kwa kila namna na Jopo la watu Makini sana...Usalama Wa Taifa.

Swali langu ni dogo tu, Kama hivi ilivyotokea waliyekuwa wanamlinda tayari ameshaitwa kwa Mwenyezi Mungu, hawa walinzi wake wanapangiwa majukum memgine au inakuwaje..!??

Naomba unisaidie kama unalo jibu ila kama huna si vibaya ukamuita anayefahamu mambo haya ya Protocol

View attachment 1732798
Hapo kibarua cha kumlinda Rais kimeisha. Watapangiwa majukumu mengine. Ila siwalaumu bali kuna kauzembe kalitumika hadi tukamkosa JPM wetu.Tumempoteza kiuongozi makini na mchana kazi sana.
 
Mkuu mbona hueleweki una maslahi gani wengine tukijua mbona jaman watu tunakua na roho za kichoyo hivi haya sisi tukijua wewe unapungukiwa na nini? Na nna uhakika hauhusiki kwa lolote na Idara unataka kuzingua tu raia wema hapa behave plzzzz bro
Mea culpa, mea culpa, mea maxima culpa!
Samahani bro!
 
Back
Top Bottom