What If | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What If

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, May 27, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,528
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280
    Sisi wanaume ndo tungekuwa tunapata mimba (ceteris peribus)?

    Je wanawake wangeendelea kusubiri sisi tuwatongoze kwanza hata kama wamefall inlove na wangependa kuzaa na sis?

    Sisi wanaume na tabia zetu za kutoka nje zingeendelea kama ilivyo sasa?
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :lalala:
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 80
    sa hao watoto tungewazalia wapi,mdomoni,puani,masikioni,m******i au ingebidi tuwe na k? na tungepewa k ina maana uanaume haupo tena. waache watuzalie tu,si kupiga nje km kawa maanhaikwepeki.................
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Title ya thread yako imenikumbusha wimbo wa Joe
    'What if your woman.....'
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kaka jambazi hebu twambie kwanza wewe waonaje?
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    what if you are woman!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,528
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280

    Kama muumba angeamua ivo hata kwa mdomoni ingewezekana. kwani kuku hana k?
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama mngepata mimba si mngezaa kama sisi? what is a big deal?

    Ila na hizo mimba na hiyo tabia yenu ya kuchovya chovya sikui ingekuwaje!!
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,528
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280
    Na je idadi ya watu duniani inekua ivi,,,Ivi wanaume wangependa kulea mimba miezi 9 kweli?
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona sasa hivi hatubebi/ hatupati mimba lkn bado wanatutongoza........

     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Duuuuuhhh
    kweli ni w/end
    ingekuwa raha kupokezana
    lakini ikija saa ya kujifungua mmmhhh nadhani kisu kitatembea kwenu dahhh
     
  12. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    oook!
    Then.. River nile would pour its water into the indian ocean or mt. Kilimanjaro turn into mt.ruwenzori
     
  13. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo kama haya mngemuuliza muumba tu...! this is unthinkable,
     
  14. H

    HATIMOTA Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona imetulia 2???????????
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama badiliko kwa sisi wanaume liwe ni kubeba mimba tuu basi
    itakuwa kasheshe, kwasababu uanamke siyo kuwa na uterus tuu.
    Ni mambo mengi sana yanayofanikisha kuwa mwanamke, Kuanzia
    ubongo,maumbule n.k.

    Kwa mfano ubongo wa mwanamke uko mahiri kufanya vitu vingi
    kwa wakati mmoja sasa kama sisi kitu kidogo tuu kama kuongea
    kwenye simu ni lazima tupunguze sauti za tv au redio kwasababu
    hatuwezi ku-process mambo mengi kwa wakati mmoja ndo tutaweza
    kudeal complex task kama kubeba mimba? Usione tuu wanavyo
    pendeza, hawa ni complex design, everything about a woman is a
    miracle.

    Hebu fikiria mjibaba anabeba mimba wakati waist to hip ratio yake
    ni 1:1 sasa atawezaje kutembea akiwa na mimba? Maungo ya
    mwanamke ni mapana kwenye nyonga ili mtoto aweze kukaa vizuri
    wakati yeye mwenyewe aweze kufanya shughuli zake za kawaida,
    kama kutembea, kukaa n.k.

    Wewe KakaJambazi naona hutupendi sasa hilo hilo la kuwatokea
    wanawake linatutosha hayo makopleksiti mengine ya kubeba mimba
    waachie hao wenyewe.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mie RKelly kwenye chocolate factory
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    what if ungezaliwa mwanamke? je ungekuwa jf?
     
  18. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingekua poa tu.
     
Loading...