What does it take to be a man?

What does it take to be a man?

Kama nakumbuka vizur. Ulisema una miaka 30.

At that age uliyonayo kwa standard ninayoona mm ilitakiwa uwe tayar mwanaume huyo ambaye kichwan kwako unamuongelea.

Na tayar awe Baba.
Awe mke na mtoto/watoto. Nyumba yako (hata ya kupanga) kazi /biashara yako na jamii iwe tayar ishakupa heshima kama Kijana mwanaume na kukuhusisha kwenye maamuzi kadha wa kadha.

Alafu


Alafu kuhusu Ego. nategemea u-practise what you preach.
Nilisema wapi nina huo umri?

Kwanini usije na ABC zako kuliko kuja na projection yangu ambayo kiuhalisia hatujuani?

Umesema uwe na kazi, mke, biashara??

Hivyo ndo criteria za uanaume?
 
Nilisema wapi nina huo umri?

Kwanini usije na ABC zako kuliko kuja na projection yangu ambayo kiuhalisia hatujuani?

Umesema uwe na kazi, mke, biashara??

Hivyo ndo criteria za uanaume?

Komradhi bro.
Kumbe Miaka 30 bado sana kufikisha.
20261030_105226.jpg


As always. Nilitegemea hili 😊😊😊😊
Kwanini usije na ABC zako kuliko kuja na projection yangu ambayo kiuhalisia hatujuani?

Unlike You. Ambaye unasema kuwa mwanaume lazima ufanye kazi ngumu na kushughulisha misuli utoke jasho.

Mjini Misuli inayoshughulika zaidi ni ya ubongo. Chakata akili. Fanya kazi/biashara, Anzisha , lea , tunza na jenga familia yako.
Umesema uwe na kazi, mke, biashara??

Hivyo ndo criteria za uanaume

Kipimo sahihi cha mwanaume ni kutunza na kuhudumia Familia.
Hasa familia yako.

Sasa utakuta mwanaume ana miaka 28. Alafu hana chochote zaid ya simu .na anajihudumia bundle na Chakula. Hata kodi hawez lipa.

Hapana sio Kweli.
Tugangamale tuwe bora zaidi.
 
Uanamume wa mwanamume ni kitu ambacho kila mwanamume anazaliwa nacho ndani yake.....kama ambavyo ipo kwa wanawake na uanammke wao!!!

Ni vitu Mungu ameviweka ndani yetu kama package ya kuwa mwanaume.....ipo hivyo kwa viumbe wote wa kiume.....

Haiba hiyo ya kiume inajumuisha
1) Kutongoza
2)Kutawala
3) Kulinda/kujilinda
4)Kuwajibika
5)Kujitegemea NK...

Hizo ni baadhi ya packages ambazo vinaatikana kwenye uanamume kwa kila mwanamume......na haya huanza kujitokeza tangu akiwa mdogo na hata ukubwani!!

Lakini hiyo haiba ya kiume kwa mwanamume inaweza kuharibika au kujengwa zaidi kutokana na jamii au mazingira aliyokulia kutokana na matendo ya watu wanaomzunguka!!

Kwa muktadha huo jamii ina nafasi kubwa ya kumjenga mwanamume au kuubomoa uanamume ndani ya mwanaume!!!

Sasa hivi kwenye jamii zetu kumezuka au kumeandaliwa na kikundi fulani cha watu mpango madhubuti wa kuuangamiza na kuudhoofisha uanamume ndani mwanamume....kundi hilo la watu kwa mtazamo wao wa kishetani ni kwamba mwanamume imara ni tishio dhidi ya ajenda zao na mikakati yao!!

Mpango huo unajumuisha kampeni zenye nguvu kabisa za kusambaza ushoga na ndoa za jinsia moja katika mlango unaoitwa haki za binadamu!!

Nimeamua kuutaja ushoga kwa kuwa ndio kete yenye nguvu na yenye athari za moja kwa moja kwa mwanaume kwenye uanamume wake!!!

Kila mwenye utimamu wa akili na kila mwenye macho na masikio yanayofanya kazi barabara atakuwa ameona, kusikia namna ambavyo sasa hivi matendo ya kishoga vimeshika hatamu kwenye jamii zetu...huku kukiwa na backup ya watu au taasisi nzito kwa kuwa inasemekana kuwa ni sehemu ya haki zao kama binadamu!!!!

Kufanikiwa kwa kampeni hii kuna maanisha kuwa siku za usoni hatutalkuwa na wanaume wenye haiba na matendo ya kiume na hatutalkuwa na wanaume wenye uanamume ndani yao.....

Kuharibika kwa uanamume na wanaume kwa ujumla wake maana yake kuharibika kwa jamii na misingi yake mwanaume akiwa kama mtu anayetazamiwa kusimama na kusimamia wale wa upande wa pili!!!

Ngoja tu niishie hapa!!

Nawasilisha!!
 
Wanaume mpo, najua kuna elders wetu wa kina Mshana Jr ERoni Pascal Mayalla na wengineo ila pia elder women, kina cocochanel Binti wa zamani na wengineo

Nawasilisha.
Mkuu Gani, Gunner11 , kwanza asante kunijumlisha kwenye wazee wa busara, mimi naomba niwe msikilizaji nisije nikawaponza madogo humu wakapotea!. Nilioa nikiwa kijana sana at 25 mara tuu baada ya kumaliza chuo, mke ni school sweetheart wangu, tukahamia UK kutafuta maisha, kisha US, huko tukajaaliwa kupata watoto wetu wawili, ikatokea wife ndio mwenye kazi, mimi ni house husband na baby sitter, life hiyo ilinishinda, nikaacha family US nikarejea Bongo kuendelea na kazi ya utangazaji, hapa sasa ndipo sitaki kuwapoteza madogo, maana maisha ilikuwa ni kujipigia tuu misosi!, Uliwahi kula vyakula gani kutoka sehemu mbalimbali Duniani ukafaidi?.

Mpaka leo mpaka kesho, nikukutana na mwanamke mwenye nazo, I don't feel confortable kutumia fedha zake, you have to conquer her ndipo ufaidi!. Mwanaume ni kutafuta, na kutumia!, sio kupewa!, hata hii fani mpya ya uchawa, to me, it is not right!. Nimejikuta nakwenda 60 na moto wangu ule ule

Mwanamume unatakiwa kutafuta, na mwanamke anahitaji kupewa na kupendwa, tena ukiweza, kufa, oza kama mimi mimi nilivyokufa hapa Enyi Waume Wapendeni Wake Zenu!-Wife Kanirudia Saa12:00 Asubuhi ...
Tena kwangu, hata ikitokea kumpenda mke wa mtu, hakuna ubaya

Kuna ubaya wowote mtu kumpenda mke wa mtu? Mbona Daudi alimpenda mke wa Uria na akabarikiwa?​

Mimi nitakuwa sio mwalimu mzuri maana mpaka sasa nakwenda 6, lakini bado na ...

Changamoto za kupata mtoto mchanga ukiwa umri wa kustaafu, unakuwa ni Baba Babu. Dawa ni kujipanga kabla, vinginevyo ni kubebesha watu mizigo yako​

Nisije poteza madogo humu!,

Mzee Pasco
 
Komradhi bro.
Kumbe Miaka 30 bado sana kufikisha.
View attachment 3701395

As always. Nilitegemea hili 😊😊😊😊


Unlike You. Ambaye unasema kuwa mwanaume lazima ufanye kazi ngumu na kushughulisha misuli utoke jasho.

Mjini Misuli inayoshughulika zaidi ni ya ubongo. Chakata akili. Fanya kazi/biashara, Anzisha , lea , tunza na jenga familia yako.


Kipimo sahihi cha mwanaume ni kutunza na kuhudumia Familia.
Hasa familia yako.

Sasa utakuta mwanaume ana miaka 28. Alafu hana chochote zaid ya simu .na anajihudumia bundle na Chakula. Hata kodi hawez lipa.

Hapana sio Kweli.
Tugangamale tuwe bora zaidi.
Kumbe you've been following me up?

Umeongea point ila bado ni kama hauja explain vividly.

Your contributions are hugely appreciated
 
Uanamume wa mwanamume ni kitu ambacho kila mwanamume anazaliwa nacho ndani yake.....kama ambavyo ipo kwa wanawake na uanammke wao!!!

Ni vitu Mungu ameviweka ndani yetu kama package ya kuwa mwanaume.....ipo hivyo kwa viumbe wote wa kiume.....

Haiba hiyo ya kiume inajumuisha
1) Kutongoza
2)Kutawala
3) Kulinda/kujilinda
4)Kuwajibika
5)Kujitegemea NK...

Hizo ni baadhi ya packages ambazo vinaatikana kwenye uanamume kwa kila mwanamume......na haya huanza kujitokeza tangu akiwa mdogo na hata ukubwani!!

Lakini hiyo haiba ya kiume kwa mwanamume inaweza kuharibika au kujengwa zaidi kutokana na jamii au mazingira aliyokulia kutokana na matendo ya watu wanaomzunguka!!

Kwa muktadha huo jamii ina nafasi kubwa ya kumjenga mwanamume au kuubomoa uanamume ndani ya mwanaume!!!

Sasa hivi kwenye jamii zetu kumezuka au kumeandaliwa na kikundi fulani cha watu mpango madhubuti wa kuuangamiza na kuudhoofisha uanamume ndani mwanamume....kundi hilo la watu kwa mtazamo wao wa kishetani ni kwamba mwanamume imara ni tishio dhidi ya ajenda zao na mikakati yao!!

Mpango huo unajumuisha kampeni zenye nguvu kabisa za kusambaza ushoga na ndoa za jinsia moja katika mlango unaoitwa haki za binadamu!!

Nimeamua kuutaja ushoga kwa kuwa ndio kete yenye nguvu na yenye athari za moja kwa moja kwa mwanaume kwenye uanamume wake!!!

Kila mwenye utimamu wa akili na kila mwenye macho na masikio yanayofanya kazi barabara atakuwa ameona, kusikia namna ambavyo sasa hivi matendo ya kishoga vimeshika hatamu kwenye jamii zetu...huku kukiwa na backup ya watu au taasisi nzito kwa kuwa inasemekana kuwa ni sehemu ya haki zao kama binadamu!!!!

Kufanikiwa kwa kampeni hii kuna maanisha kuwa siku za usoni hatutalkuwa na wanaume wenye haiba na matendo ya kiume na hatutalkuwa na wanaume wenye uanamume ndani yao.....

Kuharibika kwa uanamume na wanaume kwa ujumla wake maana yake kuharibika kwa jamii na misingi yake mwanaume akiwa kama mtu anayetazamiwa kusimama na kusimamia wale wa upande wa pili!!!

Ngoja tu niishie hapa!!

Nawasilisha!!
Aisee. Wanaenda against nature kabisa
 
Mkuu Gani, Gunner11 , kwanza asante kunijumlisha kwenye wazee wa busara, mimi naomba niwe msikilizaji nisije nikawaponza madogo humu wakapotea!. Nilioa nikiwa kijana sana at 25 mara tuu baada ya kumaliza chuo, mke ni school sweetheart wangu, tukahamia UK kutafuta maisha, kisha US, huko tukajaaliwa kupata watoto wetu wawili, ikatokea wife ndio mwenye kazi, mimi ni house husband na baby sitter, life hiyo ilinishinda, nikaacha family US nikarejea Bongo kuendelea na kazi ya utangazaji, hapa sasa ndipo sitaki kuwapoteza madogo, maana maisha ilikuwa ni kujipigia tuu misosi!, Uliwahi kula vyakula gani kutoka sehemu mbalimbali Duniani ukafaidi?.

Mpaka leo mpaka kesho, nikukutana na mwanamke mwenye nazo, I don't feel confortable kutumia fedha zake, you have to conquer her ndipo ufaidi!. Mwanaume ni kutafuta, na kutumia!, sio kupewa!, hata hii fani mpya ya uchawa, to me, it is not right!. Nimejikuta nakwenda 60 na moto wangu ule ule

Mwanamume unatakiwa kutafuta, na mwanamke anahitaji kupewa na kupendwa, tena ukiweza, kufa, oza kama mimi mimi nilivyokufa hapa Enyi Waume Wapendeni Wake Zenu!-Wife Kanirudia Saa12:00 Asubuhi ...
Tena kwangu, hata ikitokea kumpenda mke wa mtu, hakuna ubaya

Kuna ubaya wowote mtu kumpenda mke wa mtu? Mbona Daudi alimpenda mke wa Uria na akabarikiwa?​

Mimi nitakuwa sio mwalimu mzuri maana mpaka sasa nakwenda 6, lakini bado na ...

Changamoto za kupata mtoto mchanga ukiwa umri wa kustaafu, unakuwa ni Baba Babu. Dawa ni kujipanga kabla, vinginevyo ni kubebesha watu mizigo yako​

Nisije poteza madogo humu!,

Mzee Pasco
Kuna mengi sana ya kujifunza mzee Pascal Mayalla maana umegusia kuwa baby sitter na kukimbia mji USA... Ni kwamba mwanamke alikudharau ama? Maana mwanaume kukimbia familia yake mwenyewe ya hitaji moyo mkuu.

Na ulivyo rudi bongo ukaaza kula mboga nyingi sio?? We mzee inaonekana ni mtembezaji sana sio mfano wa kuigwa kweli.

Nitapitia hizo nyuzi zako kuondoka na maarifa.

Thanks kiongozi
 
Mkuu ndo maana nikasema weka ego pembeni..

We are shaped by our environment, wewe jinsi ulivyo ni result ya malezi na environment, kataa ukubali.

Unavyosema usikumbushwe, huenda ego yako inakufanya useme hivyo(superiority mindset) ulivyokua mchanga au mtoto mdogo ulijua kushika jembe? Ulijua kufunga Tai shingoni? We think that we own our morals kumbe kuna nguvu kubwa sana ya malezi, ambayo umeshasahau hata mzizi wake uko wapi.
Ndio maana ya ile kauli ya wahenga, mtoto umleavyo ndivyo akuavyo.
 
Kuna mengi sana ya kujifunza mzee Pascal Mayalla maana umegusia kuwa baby sitter na kukimbia mji USA... Ni kwamba mwanamke alikudharau ama?
No hakunidharau, bali kuna makabila ni masculine, na kuna makabila ni feminine, mwanaume wa kabla la masculine, mke anapokuwa ndie the bread winner wa familia na mume ni golikipa, hatuwezi!, kwa vile mimi Tanzania nilikuwa na kazi yangu, nikaamua kurejea kuendelea na kazi.
Na ulivyo rudi bongo ukaaza kula mboga nyingi sio??
Wanaume wa makabila ya feminine, ndio wanaweza long distance relationships, mimi kabila langu hatuwezi!
We mzee inaonekana ni mtembezaji sana sio mfano wa kuigwa kweli.
Tumia lugha nzuri, watembezaji ni wanawake, sisi wanaume ni walaji tuu, enzi hizo ndio tv zimeanza, wanakuja wenyewe!, hata ungekuwa wewe!, utafanyanyaje, unajikuta unakula tuu!.
Nitapitia hizo nyuzi zako kuondoka na maarifa.

Thanks kiongozi
Pia nimewasaidia madogo humu, kuwafundisha namna ya kubaini vyakula vitamu kwa kuangalia kwa macho tuu
Enjoy Black Beauty: Did You Know They Are Two Types?!. Black Inside Out & Black Out, Inside Red!.

Na mbinu za mambo flan ya kuenjoy Anatomical Question on Squirting: Why Only Some and Why So Much Fluid!.

P
 
Kuna mengi sana ya kujifunza mzee Pascal Mayalla maana umegusia kuwa baby sitter na kukimbia mji USA... Ni kwamba mwanamke alikudharau ama? Maana mwanaume kukimbia familia yake mwenyewe ya hitaji moyo mkuu.

Na ulivyo rudi bongo ukaaza kula mboga nyingi sio?? We mzee inaonekana ni mtembezaji sana sio mfano wa kuigwa kweli.

Nitapitia hizo nyuzi zako kuondoka na maarifa.

Thanks kiongozi

Nadhan hakukimbiwa na mwanamke.
Ila mwanamke alipata kazi mapema na jamaa akawa hana kazi.
Kwahiyo ikawa ndio mlezi wa watoto nyumban.

For sure. Wanaume Tusibweteke.
Eti kwa kuwa mwanamke anayo kazi bas una relax .
Hapana sio kweli.

Kusaidiana kuko. Ila ni muhimu zile bills kubwa kubwa mwanaume ndio azihandle.
Inaleta kujiamini zaidi.

Pia hii la wanaume wanaopenda kulelewa na mashuga mamy ndio linaharibu zaid uanaume.

Utafanya Ubongo na mwili uwe lelemama . Hali ya uvivu kupindukia. kwakuwa "Mm ni handsome basi ntashobokewa na wanawake na watanitunza."
Iko siku . Iko siku utachoka kulelewa. Alafu sasa ukiangalia utakuwa umepoteza miaka mingi uliyokuwa unalelewa.

Wakat ungeitumia miaka hiyo kujijenga. Ungekuwa umefika mbali.

NB: kuna wakat inawezekana mwanaume akawa chini kimapato , kiugonjwa nk na mwanamke wake akamsaidia.
 
No hakunidharau, bali kuna makabila ni masculine, na kuna makabila ni feminine, mwanaume wa kabla la masculine, mke anapokuwa ndie the bread winner wa familia na mume ni golikipa, hatuwezi!, kwa vile mimi Tanzania nilikuwa na kazi yangu, nikaamua kurejea kuendelea na kazi.
Kweli mkuu, ila kuacha watoto na kuja kuendelea huku ya hitaji moyo sana. It was a bold move. What if ungepambana huko huko, maana ulisema kuwa mlikwenda USA kutafuta?
Wanaume wa makabila ya feminine, ndio wanaweza long distance relationships, mimi kabila langu hatuwezi!
How does that imply? Sio ni kutokana na hulka ya mtu? Mimi naona ni mtu na mtu.
Tumia lugha nzuri, watembezaji ni wanawake, sisi wanaume ni walaji tuu, enzi hizo ndio tv zimeanza, wanakuja wenyewe!, hata ungekuwa wewe!, utafanyanyaje, unajikuta unakula tuu!.
Ooh, kutembeza rungu nimesema, hata kula ni yale yale mkuu, kwa hiyo by that time ulikuwa celebrity? Binafsi sijui ingekuwa je.
Pia nimewasaidia madogo humu, kuwafundisha namna ya kubaini vyakula vitamu kwa kuangalia kwa macho tuu
Enjoy Black Beauty: Did You Know They Are Two Types?!. Black Inside Out & Black Out, Inside Red!.

Na mbinu za mambo flan ya kuenjoy Anatomical Question on Squirting: Why Only Some and Why So Much Fluid!.
Definitely adding to my bookmarks. 💯
 
Nadhan hakukimbiwa na mwanamke.
Ila mwanamke alipata kazi mapema na jamaa akawa hana kazi.
Kwahiyo ikawa ndio mlezi wa watoto nyumban.

For sure. Wanaume Tusibweteke.
Eti kwa kuwa mwanamke anayo kazi bas una relax .
Hapana sio kweli.

Kusaidiana kuko. Ila ni muhimu zile bills kubwa kubwa mwanaume ndio azihandle.
Inaleta kujiamini zaidi.

Pia hii la wanaume wanaopenda kulelewa na mashuga mamy ndio linaharibu zaid uanaume.

Utafanya Ubongo na mwili uwe lelemama . Hali ya uvivu kupindukia. kwakuwa "Mm ni handsome basi ntashobokewa na wanawake na watanitunza."
Iko siku . Iko siku utachoka kulelewa. Alafu sasa ukiangalia utakuwa umepoteza miaka mingi uliyokuwa unalelewa.

Wakat ungeitumia miaka hiyo kujijenga. Ungekuwa umefika mbali.

NB: kuna wakat inawezekana mwanaume akawa chini kimapato , kiugonjwa nk na mwanamke wake akamsaidia.
Sahihi, mwanaume Kamwe asiwe na kurelax kama hana kitu cha ku offer
 
Hii kitu inachangiwa na malezi na haswa mtu alivyo tangu utotoni. Kama mimi, napenda DIY tangu mdogo nilipenda kuangalia kila kinachofanyika. Ili nami niweze kufanya na kisicho cha Hatariiiii niliachiwa nifanye. Kama kufungua box na kuweka sawa kitu etc

Hata vya betamax, kuweka erio ikitingishika chaneli zionekane vizuri etc

Hadi leo nipo hivyo na napenda wangu mie nae hajazubaaaaa ni mjanja pia. 🤗

Miaka, hii gadgets nyingi wengi Hawajiongezi kukalia kiti ndani, hata kupanda miti mirefu wengi hawajawahi...
 
Hii kitu inachangiwa na malezi na haswa mtu alivyo tangu utotoni. Kama mimi, napenda DIY tangu mdogo nilipenda kuangalia kila kinachofanyika. Ili nami niweze kufanya na kisicho cha Hatariiiii niliachiwa nifanye. Kama kufungua box na kuweka sawa kitu etc

Hata vya betamax, kuweka erio ikitingishika chaneli zionekane vizuri etc

Hadi leo nipo hivyo na napenda wangu mie nae hajazubaaaaa ni mjanja pia. 🤗

Miaka, hii gadgets nyingi wengi Hawajiongezi kukalia kiti ndani, hata kupanda miti mirefu wengi hawajawahi...
Hongera sana mkuu...

Ujanja na kuishi ukijua namna ya kusolve mambo peke yako inasaidia sana. Goodluck 👏👏👏
 
Back
Top Bottom