Wewe unayesoma hapa acha wizi, toa zaka!

Wewe unayesoma hapa acha wizi, toa zaka!

Sasa kuna mtu mkamilifu? Kama Yesu alikataa kuitwa mwema, wewe ni nani? Kutotoa fungu la kumi kanisani kwa kuwa Mchungaji naye ana dhambi, ni hoja isiyo sahihi (muflisi).



Umechanganya! Kuhani alikuwa anafungwa kamba pale alipokuwa anaingia Patakatifu pa Patakatifu tu, kila mara moja kwa mwaka kwa ajili ya kujisafisha na upatanisho wa Waisraeli. Dhabihu na zaka zilitolewa nje ya hema ya hekalu.

Mind you, amri ya zaka ni ya milele, hakuna sehemu kwenye Biblia ilipobatilishwa. Kasome Malaki sura ya mwisho.




Zingatia hili: sehemu sahihi ya kutoa fungu la kumi, zaka ni hekaluni peke yake. Wa kukabidhiwa ni Mchungaji/kuhani anayehudumu kwa muda huo.
Ukipeleka kwa wahitaji, hiyo si zaka bali inakuwa sadaka ya kawaida.





Hayo yapo na yanatokea, hatukatai, ila suala la zaka halibadiliki.
Sikiliza mkuu,

Nioneshe hapo Kanisani kwako Yule Yesu aliyesema Viwete watatembea, viziwi wataskia, vipofu wataona alafu watu watajazwa Roho Mtakatifu nitakuunga mkono...

Fungu la kumi watu watoe ila watoe Kwa watu wenye nahitaji ya kweli.

Mtumishi halisi wa kweli wa Mungu huyo ukitoa zaka kwake tayari una baraka za Mungu, wengi Wana mambo mawili, maisha mawili...
 
Je, unajua ni kwanini unatoa zaka?

Malaki 3:10-12 BHN​

Leteni ghalani mwangu zaka yote, ili nyumbani mwangu kuwe na chakula cha kutosha. Kisha mwaweza kunijaribu. Nijaribuni namna hiyo nanyi mtaona kama sitayafungua madirisha ya mbinguni na kuwatiririshia baraka tele. Wadudu waharibifu nitawakemea wasiyaharibu tena mazao yenu. Mizabibu yenu mashambani haitaacha kuzaa matunda. Mimi Mwenyezi-Mungu wa majeshi nimesema. Ndipo mataifa yote yatawaita nyinyi watu waliobarikiwa, maana nchi yenu itakuwa nchi ya furaha.
Mkuu hujanijibu lengo lako unatoa zaka kwa ajili ya kujibiwa unayoomba????
 
Je, unajua ni kwanini unatoa zaka?

Malaki 3:10-12 BHN​

Leteni ghalani mwangu zaka yote, ili nyumbani mwangu kuwe na chakula cha kutosha. Kisha mwaweza kunijaribu. Nijaribuni namna hiyo nanyi mtaona kama sitayafungua madirisha ya mbinguni na kuwatiririshia baraka tele. Wadudu waharibifu nitawakemea wasiyaharibu tena mazao yenu. Mizabibu yenu mashambani haitaacha kuzaa matunda. Mimi Mwenyezi-Mungu wa majeshi nimesema. Ndipo mataifa yote yatawaita nyinyi watu waliobarikiwa, maana nchi yenu itakuwa nchi ya furaha.
nijibu swali langu ...kisha nikueleze kwanini tunatoa zaka???
 
Nyie watu hamjambo (in Magufuli's voice).

Hivi nikikuuliza fungu lako la kumi la huo mshahara wako wa Milioni 5, Tsh. 600,000/-, etc unatoa wapi fungu la kumi, utashindwa kunijibu. Utashindwa kutokana na uchoyo na ulaku wako.

Unataka miliooni 5 yote uitumbue peke yako. Unasahau kuwa kuna Mungu. Unatoa wapi fungu la kumi?

Kwa wahitaji, wajane, yatima na walemavu, si sehemu sahihi ya wewe kutoa fungu la kumi. Sehemu sahihi ni kanisani peke yake, au msikitini.

Ukitoa fungu la kumi huko ambako sipo, umepoteza na unakuwa mwizi kwa kumuibia Mungu.

Fungu la kumi unatakiwa ulitoe kwa moyo, pia ni amri ya milele, acheni visingizio vya kijinga.

Fungu la kumi ni LAZIMA, narudia tena kusisitiza hili. Sometimes kuna mmoja alitoa mpaka milioni 6 kwa mwezi. Nikasema woooow its so nice.

Simaanishi kwamba fungu la kumi linaliwa na Mchungaji pekee, no, bali linatumia kuwahudumia watumishi wanaohudumu madhabahuni kwa namna moja au nyingine.

Jamani msiwe wezi. Mbona kwa mganga wa kienyeji akikuambia upeleke ng'ombe, hubishi? Tena unanunua mpaka dume la Tsh. 900,000/- unalipeleka. Why uone nongwa kutoa kanisani? Wewe kijana ni mwizi. Unamuibia Mungu.

Zaka ni LAZIMA! Ni kwa faida yako mwenyewe pia. Acha wizi, alaah!
Fanyeni kazi, acheni wizi.
 
Je, unajua ni kwanini unatoa zaka?

Malaki 3:10-12 BHN​

Leteni ghalani mwangu zaka yote, ili nyumbani mwangu kuwe na chakula cha kutosha. Kisha mwaweza kunijaribu. Nijaribuni namna hiyo nanyi mtaona kama sitayafungua madirisha ya mbinguni na kuwatiririshia baraka tele. Wadudu waharibifu nitawakemea wasiyaharibu tena mazao yenu. Mizabibu yenu mashambani haitaacha kuzaa matunda. Mimi Mwenyezi-Mungu wa majeshi nimesema. Ndipo mataifa yote yatawaita nyinyi watu waliobarikiwa, maana nchi yenu itakuwa nchi ya furaha.
Leteni ghalani mwangu zaka yote, ili nyumbani mwangu kuwe na chakula cha kutosha.
Lengo hasa ni ili kiwemo chakula ghalani mwa Bwana nadhani hapo unaelewa inamaanisha nini pamoja na hiyo Zaka huonesha Utii mbele za Mungu
kwahyo hatutoi zaka ili tujibiwe maombi yetu,maana kuna watu hawatoi zaka ila wanabarikiwa sana na wanajibiwqa maombi yao
 
Unahis nimekurupuka eeh nimekuuliza awali wanaopaswa kula zaka ni walawi now wako wapi? Ndio mana nikasema now peleka zaka huko

Mathayo 25:42 kwa maana nalikuwa na njaa, msinipe chakula; nalikuwa na kiu, msininyweshe; For I was an hungred, and ye gave me no meat: I was thirsty, and ye gave me no drink:




Kasome mpk mstar wa 45
Huo mstari ni fumbo. Haupo kimwili. Mwenye njaa ni nani?
Mwenye kiu ni nani?
Aliye uchi ni nani?

Jibu ni hili, mwenye njaa ni mtu asiye na chakula (neno la uzima).
Mwenye kiu ni mtu anayehitaji maji (neno la uzima)
Aliye uchi ni mtu mwenye dhambi/muovu (hana neno la Mungu).

Hata hivyo, kuwasaidia wahitaji hakukufanyi USITOE ZAKA sehemu stahiki (kanisani/hekaluni).! So nimekujibu hapo.
 
𝐷𝑖𝑛𝑖 𝑖𝑡𝑎𝑤𝑎𝑖𝑏𝑖𝑎𝑎𝑎𝑎𝑎𝑎 𝑏𝑢𝑡 𝑎𝑡 𝑡ℎ𝑒 𝑒𝑛𝑑 𝑤𝑒 𝑒𝑛𝑑 𝑢𝑝 𝑡ℎ𝑒 𝑠𝑎𝑚𝑒
Haka ka ukwel kanachomaaa daha basi tuh 😂🙏🙌🏼
 
Mkuu unakitu utafika mbali [emoji23][emoji23] endelea kukua kiiman kwanza kwamba tupo kwenye israel ya kiroho na watu wanaenda kuhiji bado yerusalem [emoji23][emoji23].
Sipingi kutoa zaka napinga wakumtolea zaka kwa kipindi hk hayupo peleka kwa wahitaji utqbarikiwa acha kuwapa watu ambao hawastahili hata kuwa wachungaji madhabahuni

Dini kwako n mzigo mzito ukitoka uko utafurahi sna
Yerusalemu watu wanahiji kwa kutojua maandiko. Ufalme ulishanyang'anywa huko zamani sana. Hakuna kipya.
 
Ila wewe jamaa hauna akili kabisaa sikutegemea mwenye njaa ni alisiyesikia neno daah hii nchii ina mzuzu wengi sanaa embu badilika basii

Au ni ww ndiye unazitaka hizo elaa 😢 na hatuziletiii hata kidogo na sileti tena huko kuwashibisha mavitambi tu na wengine wanaenda kuhongea na kula wake za watu
Huo mstari ni fumbo. Haupo kimwili. Mwenye njaa ni nani?
Mwenye kiu ni nani?
Aliye uchi ni nani?

Jibu ni hili, mwenye njaa ni mtu asiye na chakula (neno la uzima).
Mwenye kiu ni mtu anayehitaji maji (neno la uzima)
Aliye uchi ni mtu mwenye dhambi/muovu (hana neno la Mungu).

Hata hivyo, kuwasaidia wahitaji hakukufanyi USITOE ZAKA sehemu stahiki (kanisani/hekaluni).! So nimekujibu hapo.
 
Sikiliza mkuu,

Nioneshe hapo Kanisani kwako Yule Yesu aliyesema Viwete watatembea, viziwi wataskia, vipofu wataona alafu watu watajazwa Roho Mtakatifu nitakuunga mkono....

Nakuonesha vipi huyo Yesu wakati alishakufa, akafufuka na sasa ni Roho hivyo haonekani kwa macho ya ulimwengu huu wa nyama? Uliza vizuri swali lako.

Fungu la kumi watu watoe ila watoe Kwa watu wenye nahitaji ya kweli....

Hakuna aliyekukataza usitoe msaada kwa wahitaji, ila ZAKA sehemu HUSIKA ni hekaluni TU. Bado hoja ni ile ile. Na ZAKA hiyo iwe kamilifu.


Mtumishi halisi wa kweli wa Mungu huyo ukitoa zaka kwake tayari una baraka za Mungu, wengi Wana mambo mawili, maisha mawili...

Bado umerudia hoja ile ile
 
Unaniita mwizi kwenye hela yangu? Mwizi ni huyo anasubiri nipeleke fungu la 10 ale yeye
 
Lengo hasa ni ili kiwemo chakula ghalani mwa Bwana nadhani hapo unaelewa inamaanisha nini pamoja na hiyo Zaka huonesha Utii mbele za Mungu
kwahyo hatutoi zaka ili tujibiwe maombi yetu,maana kuna watu hawatoi zaka ila wanabarikiwa sana na wanajibiwqa maombi yao
Halafu kikishakuwemo chakula ghalani mwa Bwana? Kipi kinatokea kwa wale waliotoa hizo zaka?
 
Back
Top Bottom