Wewe unayesoma hapa acha wizi, toa zaka!

Wewe unayesoma hapa acha wizi, toa zaka!

Huna akili,yaani zaka wasipewe masikini,ipelekwe kwa matapeli kina kuhani musa 'na kina mmwanposa,

Halafu waislam Dini yao zaka imehamriwa wawape masikini usiwafananishe 'na wagalatia
Unaijua ZAKA ni nini na inapelekwa wapi? Sadaka unajua ni nini na inapelekwa wapi?
 
𝐷𝑖𝑛𝑖 𝑖𝑡𝑎𝑤𝑎𝑖𝑏𝑖𝑎𝑎𝑎𝑎𝑎𝑎 𝑏𝑢𝑡 𝑎𝑡 𝑡ℎ𝑒 𝑒𝑛𝑑 𝑤𝑒 𝑒𝑛𝑑 𝑢𝑝 𝑡ℎ𝑒 𝑠𝑎𝑚𝑒
 
Acha bangi kasome biblia na quran vzr kenge wewe

Kumbukumbu la Torati 26:12 Utakapokwisha kutoa zaka, katika zaka zote za maongeo yako mwaka wa tatu, ambao ndio mwaka wa kutolea zaka, umpe zile zaka Mlawi, na mgeni, na yatima, na mjane, wapate kula ndani ya malango yako na kushiba; When thou hast made an end of tithing all the tithes of thine increase the third year, which is the year of tithing, and hast given it unto the Levite, the stranger, the fatherless, and the widow, that they may eat within thy gates, and be filled;
 
Na uje utuambie hao walawi wanaopaswa kula zaka yangu wako wapi??? Sasa hiv au mwamposa n mlawi? Au shekh kipozeo n malawi na yy?
 
Acha bangi kasome biblia na quran vzr kenge wewe

Kumbukumbu la Torati 26:12 Utakapokwisha kutoa zaka, katika zaka zote za maongeo yako mwaka wa tatu, ambao ndio mwaka wa kutolea zaka, umpe zile zaka Mlawi, na mgeni, na yatima, na mjane, wapate kula ndani ya malango yako na kushiba; When thou hast made an end of tithing all the tithes of thine increase the third year, which is the year of tithing, and hast given it unto the Levite, the stranger, the fatherless, and the widow, that they may eat within thy gates, and be filled;
Hujaelewa! Rudia kusoma. Yameanza maneno haya, "utakapokwisha kutoa zaka.." halafu yakafuata maneno haya, "katika zaka zako zote za MAONGEO YAKO mwaka wa TATU, ambao ndiyo MWAKA wa kutolea zaka...

HAYO uliyosema, utayafanya ikiwa tu utatoa ZAKA. Hizo zaka za miaka mitatu waliamriwa watoe kwa wahitaji. Na si madhabahuni kama zaka ile ninayoiongelea.

Hope umeelewa. So hukuelewa vema huo mstari.
 
Na uje utuambie hao walawi wanaopaswa kula zaka yangu wako wapi??? Sasa hiv au mwamposa n mlawi? Au shekh kipozeo n malawi na yy?
Mlawi ni moja ya makabila 12 ya Israeli ya kimwili. Sasa tupo kwenye Israeli mpya ya kiroho, kupitia Yesu Kristo. Hivyo Mlawi ni Mchungaji anayehudumu hekaluni, madhabahuni, atoaye NENO kwa waumini wake. Usikwepe zaka kwa hoja ndogo namna hiyo.

Ukienda kuabudu kwa Mwamposa, basi unatakiwa utoe ZAKA katika hekalu/madhabahu hiyo.
 
Hujaelewa! Rudia kusoma. Yameanza maneno haya, "utakapokwisha kutoa zaka.." halafu yakafuata maneno haya, "katika zaka zako zote za MAONGEO YAKO mwaka wa TATU, ambao ndiyo MWAKA wa kutolea zaka...

HAYO uliyosema, utayafanya ikiwa tu utatoa ZAKA. Hizo zaka za miaka mitatu waliamriwa watoe kwa wahitaji. Na si madhabahuni kama zaka ile ninayoiongelea.

Hope umeelewa. So hukuelewa vema huo mstari.
Unahis nimekurupuka eeh nimekuuliza awali wanaopaswa kula zaka ni walawi now wako wapi? Ndio mana nikasema now peleka zaka huko

Mathayo 25:42 kwa maana nalikuwa na njaa, msinipe chakula; nalikuwa na kiu, msininyweshe; For I was an hungred, and ye gave me no meat: I was thirsty, and ye gave me no drink:




Kasome mpk mstar wa 45
 
Sio kweli. Unadanganya...

Unaenda kutoa fungu la 10 Kwa Mtu anajiita Mchungaji ana magunia kadhaa ya DHAMBI kama wewe...

Tofautisha na agano la kale Kuhani alikuwa anafungwa kamba kwamba kama ana DHAMBI anakufa na kumtoa utamvuta Kwa kamba...

Ikiwa unataka Sadaka ama fungu lako la kumi likuletee majibu ya papi Kwa papo, basi tafuta wale watu wenye shida kweli ikiwa mgonjwa, yatima, ama mlemavu, ALAFU UJE UNIAMBIE NIMEKUDANGANYA.

HAWA WATU WAMEWEKA ULAFI WA PESA MBELE NDO MAANA HATA KARAMA HAKUNA MAKANISANI, HAKUNA UAMSHO.

Mtu kaweka kwenye diary yake kuwa Hadi muda flani awe amejenga nyumba ya mamilioni fulani Sasa anapambana kukutisha utoe akamilishe mambo yake.

Mtu kama huyo anamtumikia Mungu?

Labda Mtume Paulo ama Mtume Petro warudi hapa wayaseme hayo nitawaelewa...
MKUU KWAHYO UNATOA ZAKA ILI UPATE MAJIBU YA MAOMBI YAKO?
 
Mkuu unakitu utafika mbali 😂😂 endelea kukua kiiman kwanza kwamba tupo kwenye israel ya kiroho na watu wanaenda kuhiji bado yerusalem 😂😂.
Sipingi kutoa zaka napinga wakumtolea zaka kwa kipindi hk hayupo peleka kwa wahitaji utqbarikiwa acha kuwapa watu ambao hawastahili hata kuwa wachungaji madhabahuni

Dini kwako n mzigo mzito ukitoka uko utafurahi sna
Mlawi ni moja ya makabila 12 ya Israeli ya kimwili. Sasa tupo kwenye Israeli mpya ya kiroho, kupitia Yesu Kristo. Hivyo Mlawi ni Mchungaji anayehudumu hekaluni, madhabahuni, atoaye NENO kwa waumini wake. Usikwepe zaka kwa hoja ndogo namna hiyo.

Ukienda kuabudu kwa Mwamposa, basi unatakiwa utoe ZAKA katika hekalu/madhabahu hiyo
 
MKUU KWAHYO UNATOA ZAKA ILI UPATE MAJIBU YA MAOMBI YAKO?
Je, unajua ni kwanini unatoa zaka?

Malaki 3:10-12 BHN​

Leteni ghalani mwangu zaka yote, ili nyumbani mwangu kuwe na chakula cha kutosha. Kisha mwaweza kunijaribu. Nijaribuni namna hiyo nanyi mtaona kama sitayafungua madirisha ya mbinguni na kuwatiririshia baraka tele. Wadudu waharibifu nitawakemea wasiyaharibu tena mazao yenu. Mizabibu yenu mashambani haitaacha kuzaa matunda. Mimi Mwenyezi-Mungu wa majeshi nimesema. Ndipo mataifa yote yatawaita nyinyi watu waliobarikiwa, maana nchi yenu itakuwa nchi ya furaha.
 
Back
Top Bottom