Wewe una excuse ipi ya kufanya uzinzi/uasherati?

Wewe una excuse ipi ya kufanya uzinzi/uasherati?

UHaribifu gani ?

Ninachoamini msahama w mungu una nguvu ya kutengrnrza uharibifu wa dhambi yoyote ile.

Mungu anaweka msamaha kwa sababu msamaha wake una nguvu kuliko dhambi zinazotendwa
Ni kweli. Ila si unajua kuwa kutubu kwa Mungu kwa kosa la kuua kwa kukusudia/kutokusudia, hakukufanyi usikutane na mkono wa sheria, hata kama Mungu amekusamehe?
 
Kanisani nilikuwa najulikana tena kijana wa mfano, halafu mtaani ndio kabisaa na biashara,,,

Niwaambie tuu ukweli, kuna wale jamaa wanapigaga vyombo kanisani pamoja na kufundisha mafundisho, huwaga wanawindwa sana na dhambi ya uzinzi kuliko watu wewote
Ni kwamba wanawindwaaaa, au wao ndiyo wanajilengesha kwa pisi kali za kanisani? Usichanganye hapo!
 
hakukufanyi usikutane na mkono wa sheria, hata kama Mungu amekusamehe?
HAtuzungumzii mkono wa sheria za Nchi kwani hizo zina utaratibu tofauti.

Mungu akishasamehe hana haja ya kuhukumu kwa sababu kama atakuhukumu baada ya kukusamehe huo utakuwa sio msamaha.

Kuhusu mkono wa sheria nadhani hiyo sio mada yetu na wala hukuizungumzia popote hapo kabla naona ndo unaiibua sasa hivi mkuu😄
 
HAtuzungumzii mkono wa sheria za Nchi kwani hizo zina utaratibu tofauti.

Mungu akishasamehe hana haja ya kuhukumu kwa sababu kama atakuhukumu baada ya kukusamehe huo utakuwa sio msamaha.

Kuhusu mkono wa sheria nadhani hiyo sio mada yetu na wala hukuizungumzia popote hapo kabla naona ndo unaiibua sasa hivi mkuu[emoji1]
Unaelewa kwa nini Sulemani alisema anayezini anaharibu nafsi yake, anatoa heshima yake kwa mwingine?

Wewe zini, then tubu. Utasamehewa ila side effect ya zinaa yako kwenye uchumi wako itabaki. Kupewa msamaha na Mungu hakukufanyi usiwajibike kwa kosa/dhambi uliyoitenda. Umeelewa?

Mwisho, hutokuwa na heshima hata kwa huyo Mungu kwa kuwa umejipambanua kuwa unazini kisha unatubu. Yaani unatenda dhambi kwa makusudi ili utubu[emoji23]? Upo serious wewe?[emoji23]
 
Unaelewa kwa nini Sulemani alisema anayezini anaharibu nafsi yake, anatoa heshima yake kwa mwingine?
DHambi ni dhambi,iwe inaharibu heshima ama haiharibu,mtu ambaye anaharibu heshima yake kwa kuzini alafu akaomba msahama ili asiadhibiwe bado ni jambo jema kwa sababu heshima yake hakuiharibu kwa watu wote.

So adhabu ya Mungu na kukosa heshima bora uepuke adhabu ya Mungu kwanza hayo mambo ya heshima yanaweza kuwa fixed kadri Muda unavyoenda.
Utasamehewa ila side effect ya zinaa yako kwenye uchumi wako itabaki.
Kumbuka pia wqpo wanaozini bila kuathirika kiuchumi,sisi masikini ndio tunazini hovyo na kuhonga huku vipato vikiwa haviruhusu.

So kuna watu wanazini na bado Mungu anawabariki kiuchumi kwa sababu baraka za Mungu zinazidi machukizo ya zinaa.
Kupewa msamaha na Mungu hakukufanyi usiwajibike kwa kosa/dhambi uliyoitenda. Umeelewa?
Kuwajibika kwa kosa kokote ambako sio kuwajibika mbele za Mungu basi kuwajibika huko kunategemra na hali ya Mtu.

Kama wewe ni masikini umezini na kuhonga pesa ya kula basi utawajibika kwa kulala njaa.

Kama ni masikini umehonga pesa ya pango basi utawajibika kwa kulala nje.

Kama ni masikini umehonga pesa ya matibabu basi utawajibika kwa kuugua muda mrefu.

Mbali na hapo wapo wanaozini huku wakiwa na vipato vyao na wala zinaa haiwaathiri kwa chochote katika maisha ya kawaida mbali na ile athari ya kwamba ni dhambi mbele za Mungu.
Mwisho, hutokuwa na heshima hata kwa huyo Mungu
Mungu ninayemuamini Mimi hata ukiwa umeua na kuzini mara nyingi alafu UKATUBU basi heshima yako kwake iko pale pale kwa sababu Mungu ninayemuamini ni mwingi wa kusamehe na anawajua waja wake kwa sababu kawaumba.

Mungu wangu hana vinyongo kwa sababu dhambi ninazofanya yeye hazimdhuru wala kumnufaisha kwa nini aniondolee heshima moja kwa moja wakati namuomba msamaha ?

Mungu unayemuelezea huyo ni Mungu wa vinyongo na waja
Yaani unatenda dhambi kwa makusudi ili utub
Kwa hiyo BORA NITENDE DHAMBI KWA MAKUSUDI ILI NISITUBU ?

Utapima mwenyewe kipi bora kati ya kutenda dhambi kwa makusudi ili utubu na kutenda dhambi kwa makusudi ili usitubu.😄😄
 
Tuanzie kwako mtoa mada unataka kusema wewe hio dhambi huitendi kwa namna yoyote ile?
 
DHambi ni dhambi,iwe inaharibu heshima ama haiharibu,mtu ambaye anaharibu heshima yake kwa kuzini alafu akaomba msahama ili asiadhibiwe bado ni jambo jema kwa sababu heshima yake hakuiharibu kwa watu wote.

Ni kweli na sijapinga hili.

So adhabu ya Mungu na kukosa heshima bora uepuke adhabu ya Mungu kwanza hayo mambo ya heshima yanaweza kuwa fixed kadri Muda unavyoenda.

Ila si kwa kuzini kwa MAKUSUDI. Mungu hajawa babu au mjomba wako[emoji1]

Kumbuka pia wqpo wanaozini bila kuathirika kiuchumi,sisi masikini ndio tunazini hovyo na kuhonga huku vipato vikiwa haviruhusu.

Una uhakika upi kuwa ni Mungu kawapa hivyo vipato/uchumi?

So kuna watu wanazini na bado Mungu anawabariki kiuchumi kwa sababu baraka za Mungu zinazidi machukizo ya zinaa.

Una uhakika gani kuwa ni Mungu anayewabariki hao watu? Yaani unazina halafu Mungu anakubariki?[emoji1] tetea hoja yako ina hang. Tumuogope Mungu basi! Dah.!

Kuwajibika kwa kosa kokote ambako sio kuwajibika mbele za Mungu basi kuwajibika huko kunategemra na hali ya Mtu.

BIG NO. Gharama za kuzini kwa makusudi ili utubu, kama ulivyosema, ni pamoja na kuwa mbali na Mungu. Ok utaomba toba na utasamehewa sawa. Ila uso wa Mungu utakuwa mbali nawe kwa sababu MOYO wako haujamuelekea YEYE kikamilifu (unalega lega kiimani, kwa kutenda dhambi kwa makusudi utegemee toba). Acha kabisa huo mchezo mchafu.


Kama wewe ni masikini umezini na kuhonga pesa ya kula basi utawajibika kwa kulala njaa.

Kama ni masikini umehonga pesa ya pango basi utawajibika kwa kulala nje.

Kama ni masikini umehonga pesa ya matibabu basi utawajibika kwa kuugua muda mrefu.
.

Ni kweli, ila hizi si gharama pekee kwa weww kutenda dhambi kwa makusudi na utegemee kutubu. Hizo zinatokana na ujinga wako. Bado lazima upate gharama zingine za kukaa mbali na uso wa Mungu. Kwa sababu huna hofu naye ya kweli, una hofu ya kinafiki. Utende dhambi kwa makusudi ili utubu? Ajabu sana hii[emoji2]

Mbali na hapo wapo wanaozini huku wakiwa na vipato vyao na wala zinaa haiwaathiri kwa chochote katika maisha ya kawaida mbali na ile athari ya kwamba ni dhambi mbele za Mungu..

Una uhakika hivyo vipato wamepewa na Mungu? Una uhakika hao watu ni wateule wa Mungu? Kumbuka wateule wa Mungu ni wenye neno lake TU.[emoji38]



Mungu wangu hana vinyongo kwa sababu dhambi ninazofanya yeye hazimdhuru wala kumnufaisha kwa nini aniondolee heshima moja kwa moja wakati namuomba msamaha ?..

Heshima anakuondoleaje yeye? Unajiondolea mwenyewe kwa kuzini kwako.

Kwani Nabii Sulemani hakujua kuwa kuna kutubu mpaka aseme unaua nafsi yako na kutoa heshima yako kwa mwingine?[emoji23]

Mungu unayemuelezea huyo ni Mungu wa vinyongo na waja

Hapana! Kwa hiyo Nabii Sulemani alikuwa mwongo? Tunajua manabii wa kweli hawapingani!. Nabii Suleman ni mwongo au wewe ndiye mwongo?



Kwa hiyo BORA NITENDE DHAMBI KWA MAKUSUDI ILI NISITUBU ?

Kwa nini utende dhambi kwa MAKUSUDI? Unamchukulia Mungu kama mjomba yako Safuher??[emoji23]
 
Una uhakika upi kuwa ni Mungu kawapa hivyo vipato/uchumi?
Weka wewe ushahidi kwamba Hawajapewa na Mungu hivyo vipato.

Na kama hajawapa Mungu unataka kutuambia kwamba Mungu hajataka kuwapa ila wamepata hivyo Mungu kazidiwa uwezo,na huyo hawezi kuwa Mungu.😄.

Hapana! Kwa hiyo Nabii Sulemani alikuwa mwongo? Tunajua manabii wa kweli hawapingani!. Nabii Suleman ni mwongo au wewe ndiye mwongo?
DHambi yoyote ukitubu Mungu anasamehe kila kitu.

Labda ulete uthibitisho k2amba nabii ibrahimu alisema hata ukishatubu bado hizo effects zitakuepo ?

Kwa nini utende dhambi kwa MAKUSUDI? Unamchukulia Mungu kama mjomba yako Safuher??
emoji23.png
Kama Mungu wako wewe anasamehe dhambi ambazo HAZIJAFANYWA kwa makusudi pekee mbali na dhambi hizo hasamehe hata dhambi alizofanya mtu kwa makusudi basi huyo sio Mungu ninayemuamini mimi na siwezi kumkubali Mungu huyo hata siku Moja.

Mungu ninayemuamini anasamehe hata ukifanya kosa mara mia mbili kwa sababu ni mwingi ambaye ana mwingi wa msamaha.
Heshima anakuondoleaje yeye? Unajiondolea mwenyewe kwa kuzini kwako.
Kusamehewa na Mingu ni jambo kubwa kuliko kuondoka kwa heshima.

Yaani adhabu ya Mungu ni kali kuliko kupotea kwa heshima,na kusamehewa na Mungu ni kukubwa kuliko kuondoka kwa heshima yangu.

Hivyo kama Mungu amenisamehe hilo kwangu ni jambo kubwa kuliko heshima iliyoondoka kwa kuzini.
 
Weka wewe ushahidi kwamba Hawajapewa na Mungu hivyo vipato.

Ushahidi ni huu, Mungu hawasikilizi wenye dhambi, hivyo HAWABARIKI wenye dhambi. Hivyo hawakupewa na Mungu kwa sababu Mungu hasemi uongo.

Na kama hajawapa Mungu unataka kutuambia kwamba Mungu hajataka kuwapa ila wamepata hivyo Mungu kazidiwa uwezo,na huyo hawezi kuwa Mungu.[emoji1]..

Mungu anatoa mali kwa WATU WAKE (wenye neno lake). Hata shetani anatoa mali kwa watu wake pia.[emoji1]

Ni hiyari yako kuwa mteule wa Mungu au wa shetani. Mungu halazimishi.

DHambi yoyote ukitubu Mungu anasamehe kila kitu.

Kila kitu kama nini? Yes, anasamehe ila lazima uwajibike kimwili na kiroho. Referred from 'Nabii Sulemani'.

Labda ulete uthibitisho k2amba nabii ibrahimu alisema hata ukishatubu bado hizo effects zitakuepo ?

Si Nabii Ibrahimu, nabii Ibrahimu hakuwahi kuonekana akizini kwenye Biblia takatifu au kuongelea masuala ya zinaa. Ni Nabii Sulemani ndiye alikataza na kuongelea zinaa na uharibifu wake. Nina mistari ukitaka[emoji2][emoji23]... kila nabii ana kazi yake ila lengo la kazi zao ni moja, zote zinamuelekea Mungu Mkuu.

Kama Mungu wako wewe anasamehe dhambi ambazo HAZIJAFANYWA kwa makusudi pekee mbali na dhambi hizo hasamehe hata dhambi alizofanya mtu kwa makusudi basi huyo sio Mungu ninayemuamini mimi na siwezi kumkubali Mungu huyo hata siku Moja.

Kumbe umeshajijibu[emoji23] mimi MUNGU nimjuaye kwa mujibu wa Biblia Takatifu ndiye aliyesema hivyo. Kumbe nawe una Mungu wako umjuaye... basi kila mtu afuate ya Mungu wake. Ingawa hujasema unamjua Mungu wako kwa kitabu kipi[emoji1]



Mungu ninayemuamini anasamehe hata ukifanya kosa mara mia mbili kwa sababu ni mwingi ambaye ana mwingi wa msamaha..

Mkuu hatuongelei Mungu unayemuamini, tunaongelea MUNGU. MUNGU hagawanyiki na neno lake halibatiliki. Labda useme una Mungu wako tofauti na wa kwenye Biblia.

Kusamehewa na Mingu ni jambo kubwa kuliko kuondoka kwa heshima.

Yaani adhabu ya Mungu ni kali kuliko kupotea kwa heshima,na kusamehewa na Mungu ni kukubwa kuliko kuondoka kwa heshima yangu.

Hivyo kama Mungu amenisamehe hilo kwangu ni jambo kubwa kuliko heshima iliyoondoka kwa kuzini.[/QUOTE]
 
Ushahidi ni huu, Mungu hawasikilizi wenye dhambi, hivyo HAWABARIKI wenye dhambi. Hivyo hawakupewa na Mungu kwa sababu Mungu hasemi uongo.



Mungu anatoa mali kwa WATU WAKE (wenye neno lake). Hata shetani anatoa mali kwa watu wake pia.[emoji1]

Ni hiyari yako kuwa mteule wa Mungu au wa shetani. Mungu halazimishi.



Kila kitu kama nini? Yes, anasamehe ila lazima uwajibike kimwili na kiroho. Referred from 'Nabii Sulemani'.



Si Nabii Ibrahimu, nabii Ibrahimu hakuwahi kuonekana akizini kwenye Biblia takatifu au kuongelea masuala ya zinaa. Ni Nabii Sulemani ndiye alikataza na kuongelea zinaa na uharibifu wake. Nina mistari ukitaka[emoji2][emoji23]... kila nabii ana kazi yake ila lengo la kazi zao ni moja, zote zinamuelekea Mungu Mkuu.



Kumbe umeshajijibu[emoji23] mimi MUNGU nimjuaye kwa mujibu wa Biblia Takatifu ndiye aliyesema hivyo. Kumbe nawe una Mungu wako umjuaye... basi kila mtu afuate ya Mungu wake. Ingawa hujasema unamjua Mungu wako kwa kitabu kipi[emoji1]





Mkuu hatuongelei Mungu unayemuamini, tunaongelea MUNGU. MUNGU hagawanyiki na neno lake halibatiliki. Labda useme una Mungu wako tofauti na wa kwenye Biblia.

Kusamehewa na Mingu ni jambo kubwa kuliko kuondoka kwa heshima.

Yaani adhabu ya Mungu ni kali kuliko kupotea kwa heshima,na kusamehewa na Mungu ni kukubwa kuliko kuondoka kwa heshima yangu.

Hivyo kama Mungu amenisamehe hilo kwangu ni jambo kubwa kuliko heshima iliyoondoka kwa kuzini.
[/QUOTE]
MKuu mimi sio muumini wa bibilia.

Uliyoyaandika yanaejda kinyume na Mungu ninsyemuamini mimi.

Kwa kuwa marejeo yetu ni tofauti naona tutasumbuana na hatutokubaliana.

Itoshe tu kusema maelezo yako kuhusu Mungu siyakubali na wala smuamini Munguwemye sifa unazozielezea hapa maana amekaa kishatishari sana,one mistake one goal.

Naomba kuwasilisha kwako.
 
Ushahidi ni huu, Mungu hawasikilizi wenye dhambi, hivyo HAWABARIKI wenye dhambi. Hivyo hawakupewa na Mungu kwa sababu Mungu hasemi uongo.



Mungu anatoa mali kwa WATU WAKE (wenye neno lake). Hata shetani anatoa mali kwa watu wake pia.[emoji1]

Ni hiyari yako kuwa mteule wa Mungu au wa shetani. Mungu halazimishi.



Kila kitu kama nini? Yes, anasamehe ila lazima uwajibike kimwili na kiroho. Referred from 'Nabii Sulemani'.



Si Nabii Ibrahimu, nabii Ibrahimu hakuwahi kuonekana akizini kwenye Biblia takatifu au kuongelea masuala ya zinaa. Ni Nabii Sulemani ndiye alikataza na kuongelea zinaa na uharibifu wake. Nina mistari ukitaka[emoji2][emoji23]... kila nabii ana kazi yake ila lengo la kazi zao ni moja, zote zinamuelekea Mungu Mkuu.



Kumbe umeshajijibu[emoji23] mimi MUNGU nimjuaye kwa mujibu wa Biblia Takatifu ndiye aliyesema hivyo. Kumbe nawe una Mungu wako umjuaye... basi kila mtu afuate ya Mungu wake. Ingawa hujasema unamjua Mungu wako kwa kitabu kipi[emoji1]





Mkuu hatuongelei Mungu unayemuamini, tunaongelea MUNGU. MUNGU hagawanyiki na neno lake halibatiliki. Labda useme una Mungu wako tofauti na wa kwenye Biblia.

Kusamehewa na Mingu ni jambo kubwa kuliko kuondoka kwa heshima.

Yaani adhabu ya Mungu ni kali kuliko kupotea kwa heshima,na kusamehewa na Mungu ni kukubwa kuliko kuondoka kwa heshima yangu.

Hivyo kama Mungu amenisamehe hilo kwangu ni jambo kubwa kuliko heshima iliyoondoka kwa kuzini.
[/QUOTE]
Weka wewe ushahidi kwamba Hawajapewa na Mungu hivyo vipato.

Ushahidi ni huu, Mungu hawasikilizi wenye dhambi, hivyo HAWABARIKI wenye dhambi. Hivyo hawakupewa na Mungu kwa sababu Mungu hasemi uongo.

Na kama hajawapa Mungu unataka kutuambia kwamba Mungu hajataka kuwapa ila wamepata hivyo Mungu kazidiwa uwezo,na huyo hawezi kuwa Mungu.[emoji1]..

Mungu anatoa mali kwa WATU WAKE (wenye neno lake). Hata shetani anatoa mali kwa watu wake pia.[emoji1]

Ni hiyari yako kuwa mteule wa Mungu au wa shetani. Mungu halazimishi.

DHambi yoyote ukitubu Mungu anasamehe kila kitu.

Kila kitu kama nini? Yes, anasamehe ila lazima uwajibike kimwili na kiroho. Referred from 'Nabii Sulemani'.

Labda ulete uthibitisho k2amba nabii ibrahimu alisema hata ukishatubu bado hizo effects zitakuepo ?

Si Nabii Ibrahimu, nabii Ibrahimu hakuwahi kuonekana akizini kwenye Biblia takatifu au kuongelea masuala ya zinaa. Ni Nabii Sulemani ndiye alikataza na kuongelea zinaa na uharibifu wake. Nina mistari ukitaka[emoji2][emoji23]... kila nabii ana kazi yake ila lengo la kazi zao ni moja, zote zinamuelekea Mungu Mkuu.

Kama Mungu wako wewe anasamehe dhambi ambazo HAZIJAFANYWA kwa makusudi pekee mbali na dhambi hizo hasamehe hata dhambi alizofanya mtu kwa makusudi basi huyo sio Mungu ninayemuamini mimi na siwezi kumkubali Mungu huyo hata siku Moja.

Kumbe umeshajijibu[emoji23] mimi MUNGU nimjuaye kwa mujibu wa Biblia Takatifu ndiye aliyesema hivyo. Kumbe nawe una Mungu wako umjuaye... basi kila mtu afuate ya Mungu wake. Ingawa hujasema unamjua Mungu wako kwa kitabu kipi[emoji1]



Mungu ninayemuamini anasamehe hata ukifanya kosa mara mia mbili kwa sababu ni mwingi ambaye ana mwingi wa msamaha..

Mkuu hatuongelei Mungu unayemuamini, tunaongelea MUNGU. MUNGU hagawanyiki na neno lake halibatiliki. Labda useme una Mungu wako tofauti na wa kwenye Biblia.


Kusamehewa na Mingu ni jambo kubwa kuliko kuondoka kwa heshima...

Ni kweli. Kumbe unakubali kuwa kuna kuondoka kwa heshima ukizini, hata ukiomba toba, sasa unachobisha nini?[emoji2]


Kusamehewa na Mingu
Yaani adhabu ya Mungu ni kali kuliko kupotea kwa heshima,na kusamehewa na Mungu ni kukubwa kuliko kuondoka kwa heshima yangu.

Hivyo kama Mungu amenisamehe hilo kwangu ni jambo kubwa kuliko heshima iliyoondoka kwa kuzini.

Mjadala uishe hapa. Kumbe umeshakiri kuwa ukizini unauza heshima yako.

Hayo ya kupata msamaha ni tofauti na kupoteza heshima yako[emoji23]
 
MKuu mimi sio muumini wa bibilia.

Uliyoyaandika yanaejda kinyume na Mungu ninsyemuamini mimi.

Kwa kuwa marejeo yetu ni tofauti naona tutasumbuana na hatutokubaliana.

Itoshe tu kusema maelezo yako kuhusu Mungu siyakubali na wala smuamini Munguwemye sifa unazozielezea hapa maana amekaa kishatishari sana,one mistake one goal.

Naomba kuwasilisha kwako.[/QUOTE]Nimekuelewa mkuu. Nafurahi kujua kuwa kumbe huamini katika Biblia. Ila ni Mungu mpole tu mbona mkuu!.
 
Nilioa nikiwa bado mdogo ili kuepuka hiyo dhambi, maana niliona kila baada ya dakika kadhaa nishaitenda kifikra,
Bado mdogo ni miaka mingapi?


Chidi alimaliza kidato cha nne na akapata mchongo unaomuingia vijisenti.
Akapata demu anayetokea familia isiyo jiweza. Chidi akahudumia binti na familia yake (binti) kwa upendo.

Familia ya akina Khajida kuona vile wakamshauri binti atege mimba. Ikawezekana.

Chidi akatakiwa kuwa na option moja kwenye mbili. Aoe au aende jela. Inasemekana kuwa, binti alikuwa na miaka 16 na alikuwa hasomi.

Chidi alikuwa na 18 na Khadija 16.
 
Back
Top Bottom