Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ni mwanangu nipo pamoja na wewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 3, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,751
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    NO COMMMENT

     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    NO COMMENT! TOO :A S embarassed:
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    :poa walikuwa wanapatana jinsi gani watapeana risiti..
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi Huyu Mpiga Picha hakuona Rais kapewa 'kono la Kushoto' alaf KALIPOKEA

    Picha kama hizi unazipotezea tu
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    mbona huyo mzungu kama anaonyesha ishara ya vidole tatu bila???

     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,055
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwenye nacho ndugu yangu, utajali hata kama akimwambia inama nikukanyage wewe badala ya red-capeti atakubali, as long as wanalipa hela ya mauziano ya ardhi yetu ya kigamboni.


    Teh teh , kikwetu mtu akikupa mkono wa kushoto ni dharau ya hali ya juu na mnaweza fikishana mahakamani, mkono wa nya'
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,379
    Likes Received: 2,182
    Trophy Points: 280
    full shangwe mwana kwetu
    yeye ni kucheka tu, mambo ya mkono wa shoto yenu
    yeye hayamhusu kabisa.
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,573
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kati yao yupo aliyepitia Scout!
     
  9. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeye kwa Bush ni dhaifu,kila kitu yes...
     
  10. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikao cha FREEMAS....... hicho
     
Loading...