F FUPITAM Member Joined Mar 15, 2012 Posts 43 Reaction score 5 Mar 16, 2012 #1 Nitakuwa nanyi hapa jamvini,natumai mtanitendea vyema.
Ghiti Milimo JF-Expert Member Joined Jul 18, 2011 Posts 5,157 Reaction score 7,699 Mar 16, 2012 #2 Usiwe na shaka! Utatendewa tu! Karibu sana!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Mar 16, 2012 #3 Karibu sana JF mkuu.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 16, 2012 #4 Karibu
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Mar 16, 2012 #5 Tupo karibu hadi ndani.
F FUPITAM Member Joined Mar 15, 2012 Posts 43 Reaction score 5 Mar 16, 2012 Thread starter #6 Ghiti Milimo said: Usiwe na shaka! Utatendewa tu! Karibu sana! Click to expand... Asante
F FUPITAM Member Joined Mar 15, 2012 Posts 43 Reaction score 5 Mar 16, 2012 Thread starter #7 Asanteeeee
F FUPITAM Member Joined Mar 15, 2012 Posts 43 Reaction score 5 Mar 16, 2012 Thread starter #8 Asante Asante sana
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 16, 2012 #9 Karibu sana jamvini....!
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 16, 2012 #10 Mie nitakuwa wa kwanza kukutendea vyema na karibu sana JF.