Wenye uzoefu na biashara ya mazao naomba ushauri

Wenye uzoefu na biashara ya mazao naomba ushauri

Mimi nilitaka Fanya biashara ya maharage na mchele 2004 toka mbeya,sikuwa najua chochote zaidi ya kuuliza watu jirani waliokua wakifanya,baadhi yao wala hawakuwa wakienda mbeya bali,wanaagiza tu toka dar
hiyo biashara uliifanya? ulikuwa unauliza tayari ukiwa field au ulikuwa unaitafiti kwanza kabla hujaingia kuifanya
 
Aliyewahi kufanya hii biashara ya kununua na kuuza mazao,

Nataka kusafiri kwenda mkoa wa katavi, kipindi cha mavuno maana nimeambiwa huko wanalima sana mahindi,

Nataka kununua mahindi, niweke stoo
Baada ya muda bei zikiwa nzuri niuze

Sasa sina mtu huko,na sina uzoefu wowote,
Usiende msimu ukiwa umeanza! Itakula kwako.. Nenda kasubiri hukohuko
Fanya mawasiliano na madalali kabla hujaondoka
Omba Mungu gari ikishapakia usipate breakdown njiani
In short hiyo biashara ni THE RACE AGAINST TIME
 
Aliyewahi kufanya hii biashara ya kununua na kuuza mazao,

Nataka kusafiri kwenda mkoa wa katavi, kipindi cha mavuno maana nimeambiwa huko wanalima sana mahindi,

Nataka kununua mahindi, niweke stoo
Baada ya muda bei zikiwa nzuri niuze

Sasa sina mtu huko,na sina uzoefu wowote,
Kwenye mahindi all the best ,ila ingekuwa mpunga ningekupa a,b,c
 
Back
Top Bottom