Wenye tabia ya kubadili wanaume

Wenye tabia ya kubadili wanaume

Ooh! Ni kweli.. Niliisoma kwenye mwananchi... Ni hatari!
 
Heheheheh! Kaaaaz kweli kweli! Papilopa noma hasa kwa kina pampula.

Haya soma hapo juu na fuatilia kwa makini utakuta anayetakiwa kuwa na hofu ni wewe na wala si mimi. Wanaume tunadunda tu nyie kinamama mnaibuka na kansa ya shingo ya uzazi. Mfumo dume mpaka kwenye maradhi kudadadadadadadeki!!

Hujanielewa....tulia
 
When was it safe? labda kabla ya Adamu kufukuzwa bustanini!

Hahah...wakati tulioufikia sasa dhoruba zatoka kila mahala. Mathalani,miaka 30 iliyopita HIV haikuwepo lakini leo ni moja ya balaah miongoni mwetu.
Kila mara yanazuka mabalaah yasiyoepukika kirahisi, mbaya zaidi yanaishi miongoni mwetu.
Kweli vile vitulavyo vimehama kutoka nguoni mwetu na sasa vi mwilini mwetu!
 
Hahah...wakati tulioufikia sasa dhoruba zatoka kila mahala. Mathalani,miaka 30 iliyopita HIV haikuwepo lakini leo ni moja ya balaah miongoni mwetu.
Kila mara yanazuka mabalaah yasiyoepukika kirahisi, mbaya zaidi yanaishi miongoni mwetu.
Kweli vile vitulavyo vimehama kutoka nguoni mwetu na sasa vi mwilini mwetu!

Kulikuwa na kaswende, polio na mengine. Na kumbuka zamani watu walikuwa wanakufa sana na malaria na hawakujua inasababishwa na nini ndio maana waliuita 'bad air'.

Anyway; changamoto za maisha zitaendelea kuwepo tu na vifo, magonjwa, mafuriko, wildfire,vita na mengine mengi yataendelea ku-claim maisha yetu, na ukipona huko ajali au vifo vya ghafla (umelala) vitatukamata.

live a happy loving life, no matter what!
 
Hahaha unajua Mentor na Zion Daughter wanaleta ushabiki tu lakini nna uhakika hawajaelewa pia. Vinginevyo ndo yaleyale ya kuchangia kabla hujasoma thread.

HPV ni kitu gani? Ndo nlitaka kujua na kuomba nifahamishwe. Nisaidieni ZD na Mentor kabla sijabadilisha mawazo.

Itikia salamu basi babu!??

HPV - Human Pappiloma Virus. Zaidi muulize MziziMkavu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom