Wenye Simu techno tunaonewa sans


S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,119
Points
1,500
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,119 1,500
Eti kama ni mkutano wa wanatechno utakuwa uwanja wa taifa,Samsung Serena hotel, HTC Kilimanjaro hotel.acheni hizo
 
Ibravo

Ibravo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
535
Points
225
Ibravo

Ibravo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
535 225
Thread yako haina mashiko,sijui ni nn hasa ulichokikusudia hapa
 
Apologise lady

Apologise lady

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
6,001
Points
1,250
Apologise lady

Apologise lady

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
6,001 1,250
Siku hizi kunamikutano ya ivo kumbe????? posho zipoje mbona hujaelezea?
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top