Wenye Presha, Kisukari, Pumu, msizitupe barakoa

Wenye Presha, Kisukari, Pumu, msizitupe barakoa

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
4,727
Reaction score
13,466
Now watu wamesha-relax baada ya kusikia Tz haina mgonjwa wa Corona mara tukasikia wamebaki wanne, mara tena kaja Waziri Mkuu anasema wamebaki 66, mnaona jinsi hawa watu sio wa kuwaamini.

Sasa basi ndugu zangu mnaosumbuliwa na Presha, Kisukari, Pumu hata VVU pia endeleeni tu kuvaa Barakoa msisisikilize maneno ya watu nyie fanyeni tu kama mnajikinga na vumbi, maana Covid inaondoa watu wengi wenye haya magonjwa ikikukuta uwezekano wa kupona ni mdogo kwamujibu wa WHO.

Usijifananishe na jirani yako maana yeye anaweza kuwa hana hayo magonjwa Covid ikaja kama mafua tu na kinga yake ya mwili ikapambana na akapona kimya kimya lakini mtu ukishajijua immunity yako haipo strong we fanya kuvaa mask tu unaopokuwa kwenye mikusanyiko usiiache maana yakija kukukuta kifo ni chako mwenyewe.
 
Kweli msijizikwa usiku wa manane, kuweni makini.
 
Waache waunge mkono juhudi za chama, kwani akifa anakufa nani, hafi aliyekuhakikishia usalama wako.
WHOSE LIFE IS IT ANYWAY.
 
Hiyo hatua tushaipita, kilichopo saivi ni kumshukuru Mungu kwa kutupitisha.


JESUS IS LORD!
 
Ni ajabu mwanadamu kuamini kuwa uhai wake upo kwenye kuvaa matambara ya kufunika puani na mdomoni.

Yesu ni Bwana.
 
Tahadhar nzur sana hii, covid ikikukuta na haya magonjwa, uwezo wa ku survive ni mdogo, tumejionea wengi waliotangulizwa na hii kitu wana magonjwa mengine pemben.

Lkn wengi pia tumepatwa na hii kitu hatujaenda hata hospital, kinga imepambana nayo bhas...
 
Nina jirani yangu bonge la mtu juzi tumemkimbiza hospital nusu ya kufa wakati mchana tulikuwa wote ,kaanza kukooa jioni usiku akaanza kutoa mpk povu.
 
ukweli hapa tunachezewa picha mara hatuna mgonjwa tena wamebaki wanne baadae sita sita sasa tushike lipi ila mkwere alishasema akili za kuambiwa changanya na zakwako.
 
kabisa
Tahadhar nzur sana hii, covid ikikukuta na haya magonjwa, uwezo wa ku survive ni mdogo, tumejionea wengi waliotangulizwa na hii kitu wana magonjwa mengine pemben.

Lkn wengi pia tumepatwa na hii kitu hatujaenda hata hospital, kinga imepambana nayo bhas...
 
acha nikikumbuka yule tajiri wa marangu coach na familia yake sina ham
ukweli hapa tunachezewa picha mara hatuna mgonjwa tena wamebaki wanne baadae sita sita sasa tushike lipi ila mkwere alishasema akili za kuambiwa changanya na zakwako.
 
Back
Top Bottom