Wenye magheto ndio vinara wa kujamiana bure

Wenye magheto ndio vinara wa kujamiana bure

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Posts
3,402
Reaction score
1,618
Wanaume ambao hawaishi nyumbani kwa wazazi wao ndio wanaongoza kwa kugegeda wanawake bure, uchunguzi huu umefanyika kwa kipindi kirefu kidogo.

Wanaume ambao wanaishi kwa wazazi wao/ndugu zao/kwa rafiki zao hujikuta wakitumia gharama kubwa sana katika kufanya mapenzi kwani mwanaume huyo itampasa atafute venue ambayo atailipia, kabla ya kuingia kwenye venue kwa ajili ya mpambano hujikuta akitumia gharama ndogo ndogo kama za vinywaji na usafiri.

WENYE MAGHETO: Hawa ndugu zangu namimi huwa hawatumii hata sent tano, Akitoa sana hela atakulipia buku la bodaboda.

1. Kufika gheto kwake: Kama anakaa Sinza na wewe unaishi Msasani, basi atakwambia, panda daladala shuka sinza kijiweni kisha chukua bodaboda/bajaji mpaka kwa Mwarabu ukifika utanikuta nakungojea. Ukifika hapo kwa mwarabu unakuta mwanaume hajafika, kumbe kajichelewesha makusudi ili asilipe pesa.

2. Chakula: Unakuta alishapika chakula muda mrefu, kipo tu kinakungojea.

3. Kinywaji: Juice ilishasagwa kwenye Brenda kitambooo

Dada wa watu akija kushtuka tayari ameshagegedwa (Kwa watu wa management hiyo kitu tunaita Efficiency)

4. Kuondoka: Atakupeleka sehemu ya kupanda bajaji/bodaboda kisha anamlipa dereva buku au buku mbili au anaweza asilipe kabisa hapo ndio unakuwa umegegedwa kwa gharama zako mwenyewe.


​
Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)
 
Duuuu ni shidaaa mana papuchi ni bwerere!!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mmh na wew ndo zako nn uchunguz from experience au
 
Hawagegedi bure, walau wamelipia hata msosi, kuna wengine hawana akili hata ya kununua msosi.

Na sio lazima kila mwanamke anapotoa mechi alipwe.
 
Kupika, kudeki, kufua mashuka, kudispose zana, kuosha vyombo, kutengeneza juice.... bora tu gesti.
 
Hiyo ni kwa vijana zaidi ,hasa wanafunzi.

Hahaha hiyo cyo kwa madenti tuu hata masela ambao hawajaoaa na wanaishii pekee yao...mbona mabinti cku iziii wanalalamika sana kama vile tumewaloga coz wanajipeleka wenyewe kugegendwa na gharama zao wenyewe...na baada zoezi anategemea kipoozesha koo lakn wapiiii...
 
Hahaha hiyo cyo kwa madenti tuu hata masela ambao hawajaoaa na wanaishii pekee yao...mbona mabinti cku iziii wanalalamika sana kama vile tumewaloga coz wanajipeleka wenyewe kugegendwa na gharama zao wenyewe...na baada zoezi anategemea kipoozesha koo lakn wapiiii...

Kwahiyo staili ya jamaa sidhani km inatumiwa na watu wazima
 
Back
Top Bottom