Wenye mafuta wagoma tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye mafuta wagoma tena

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rushanju, Oct 15, 2012.

  1. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Kwa wenye mikweche kama mimi wenye kuweka lita mojamoja nawashauri mtakapoona mafuta kwenye petrol station popote tafadhali weka mafuta ya kutosha maana vituo vyote tayari wameishaanza kugomea kuuza mafuta. Nimekwenda kununu mafta kwenye petrol station moja wamesema kwamba haiwezekani kununua zaidi ya lita kumi. Na vituo vingi wamekataa au wamegoma kabisa kuuza mafuta kwamba mafta yameisha.
     
  2. M

    Mbuli Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yamenikumba pia. Sina mafuta na wamegoma
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Pumbavu zao, tatizo wenye vituo vya mafuta wameiweka EWURA mfukoni
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wanatest ili kuona kama serikali watakuwa wapole kama walivyofanya last time. This time hakuna udhaifu tutafungia vituo vyote chezea JK..
     
  5. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,048
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    sio ewura tu imewekwa mifukoni mwa wauza mafuta bali serikali nzima na watanzania wote
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,268
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mnajua nchi ina mafuta kiasi gani mpaka kuanza kutukana hivyo? Jamani hakuna mafuta kabisa na sio kwamba makampuni ya mafuta yamegoma. Muulize Bulk Procurement Coordination Company imekuwaje mafuta yanayoagizwa na makampuni yauzayo mafuta hayaletwi nchini na sio kutukana bila kuwa na data.
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sasa yule bwana msemaji wa EWURA alikua anaongea nini siku ile???asee ngoja nikacheki ndo nitaamini hii nchi kiboko
     
  8. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nchii hii bana.. hata hapa morogoro stores (iliyokuwa BP filling station) wamegoma. Ndo tatizo la akili ndogo kuongoza akili kubwa. Ilitakiwa mamlaka husika kutoa adhabu kali ili iwe mfano na mambo ya migomo ya wauza mafuta iwe historia...Kuleana na kuchekeana kwingi nchi hii..
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Na wewe mwenye data badala ya kuziweka hapa watu wakaelewa unaishia kulalamika na kulaumu...hili Taifa lina matatizo gani? Mlalamikaji anajibiwa kwa kulalamikiwa...
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaamanisha JK huyu huyu presidaa? Amebadilika lini na kuanza kuchukua hatua?
    Halafu umeongea kama wewe ndiyo msemaji wa hii serikali dhaifu ya JK.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,268
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hakuna mgomo wa mafuta....mafuta yaliyopo hayatoshi kwa mahitaji ya soko la ndani sababu uagizaji wa mafuta hauendani na matumizi. Mafuta yaliyoagizwa miezi kadhaa nyuma ndio yameshushwa wiki iliyopita I think...na mengine yatakuja next month if am not mistaken. Hilo sio tatizo la wauza mafuta maana utaratibu wa sasa, muagizaji wa mafuta ni ile kampuni iliyoanzishwa kwa mujibu wa sheria kuwezesha bulk procurement.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wakigoma tunatia kiberiti vituo vyao tukose wote
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    jana nimepita vituo viwili kimoja karibu na jengo la tcra na kingine ubungo.
    Vyote havina mafuta, nimeenda kupata kituo cha puma maeneo ya kimara.
    Nilihisi tu kutakuwa na tatizo.
    Jamaa wanataka bei ipandishwe ndo wauze.
     
  14. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mi nilijua tu kwa hii bei hatuwezi kudumu nayo hata wiki 2. maana ingekuwa juu hata miezi miwili fresh tu kwa EWURA NA WEZI WENZIWE.
     
Loading...