PreGE2025 Wenje: Tunaposema No reforms no election' ni kwamba tumeshituka

PreGE2025 Wenje: Tunaposema No reforms no election' ni kwamba tumeshituka

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,086
Reaction score
7,096
Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Victoria Ezekiel Wenje amesema safari ya siasa kama maisha ya mwanadamu akibainisha kuwa kuna wakati kwenye maisha unapita kwenye mawimba na kwamba chadema wako kwenye kipindi cha mpito.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Wenje ameyasema hayo kwenye mkutano wa hadhara katika Manispaa ya Geita akibainisha msimamo wa chama kwenye ''No reforms no election''

 
FB_IMG_1746896091403.jpg
 
Pongezi kwa Wenje, siyo wale Hungry Dogs (HD55), ambao baada ya kuondolewa kwenye nafasi ya ulaji, wanaanza vioja eti wanatengwa!! Wametengwa katika nini?
 
Back
Top Bottom