Wenje na Heche washikiliwa na polisi

Wenje na Heche washikiliwa na polisi

Hii MICCM itahangaika sana mwaka huu, sijui itafunga kila mtu au?
 
Mamlaka ya uteuzi inapaswa kuliona tatizo la huyu magesa mulongo,ikibidi wampime pia akili yake kama ipo sawasawa,haina faida yoyote kumteua mtu mwenye historia ya migogoro kila aendapo!!lazima ifike mahali ateuliwe mtu kwa uwezo wake wa kuunganisha uma uliotengana na siyo kuutenganisha,wachukulie mfano kwa aliyekuwa mkurugenzi wa manispaa ya arusha aliyeondolewa kimizengwe mama Sipora liana,huyu aliweza kuunganisha wana arusha kwa kiasi kikubwa mno! Hata madiwani wa kambi zote mbili walishafikia mahali pa kusimama pamoja kupigania ustawi wa wananchi wao,ila aliondolewa na rais kwa maagizo ya huyu huyu mulongo!! Huyu ni mtu au shetani??poleni wana mwanza,kwani yule mwovu yu juu yenu!!

Tatizo Liko Wazi! Huyu Hajui Kuvumilia Kauli Za Wanasiasa, Kila Kitu Polisi, Ivi Kikwete Angekua Havumilii Maneno Ya Wanasiasa Ingekuaje? Hajui Kua Kazi Yake Ni Ya Muda Tu. Anapenda Kutukuzwa Muda Wote. Huyu Mtu Mwisho Wake Ni Mbaya Hawajui Wanyantuzu.
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa

Hivi wewe ndo yule meya wa kichina.
 
Ndugu wanabodi taarifa za uhakika zinasema mbunge wa NYAMAGANA EZEKIEL WENJE na aliyekuwa mwenyekiti wa vijana CHADEMA Taifa ndugu JOHN HECHE wanashikiliwa na jeshi la polisi Mwanza kwa kosa la UCHOCHEZI na kumtukana mkuu wa mkoa wa Mwanza Ndugu MAGESSA Mulongo. Mpaka sasa hawajatoka na haijulikani hatma zaidi.
..............

Magesa sasa ni tatizo kwa Amani ya taifa letu......kila vurugu arusha kwanamna moja au nyingine alikuwa chanzo, kahamishiwa mwanxa anaendeleza desturi. Siku tukiamua tunaondoka na kichwa!!!
 
Jamani mwambie asituumizie mbunge wetu atafukuzwa Mwanza sasa.
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa

Nadhani wewe welewa wako ni mdogo sana. Kwa sababu ulichoandika hapa nikama ushabiki. Kumbuka Wenje ni Kiongozi kama alivyo Magesa. Kiongozi yoyote Mwadilifu hafanyi kama nayofanya huyo Magesa. Uongozi siyo vitisho. Ukiona Kiongozi anayefanya kazi kwa kutisha wale anaowaongoza basi ujue uwezo wake ni mdogo sana. Hizo sifa za Magesa unazozisema sijaziona kwake, sababu Magesa mimi namfahamu tangu akiwa mkuu wa Wilaya. Popote alipofanya kazi Magesa imekuwa kero tu. Kuanzia viongozi wenzake aliokuwa akifanya nao kazi. Siamini kuwa uongozi ni kutumia nguvu nyingi kama unavyotaka kutuaminisha.MAGESA katika uongozi wake amekuwa akitumia nguvu nyingi na maneno ya kutisha ili aogopeke. Kama anauwezo wa kuongoza kwanini mara zote popote anapokuwa lazima atoe vitisho?? Kiongozi dhaifu siku zote ndo hutumia vitisho kama (diffensive mechanism ) ili anaowaongoza wawe na hofu. Lakini kwa dunia ya leo uongozi wanamna hiyo hauwezi kumsaidia chochote. Angekuwa kiongozi mzuri kama alivyo declare mwenyewe kuwa alihamishiwa mwanza kwa kazi maalumu, yawezekana Mwaza is a broken community, basi angekuwa kiunganishi cha hiyo community to bring healing among watu wa Mwnza.
Kwa taarifa yako Magesa ni bomu tu hana kitu kichwani. Nguvu nyingi hata ambapo hapastahili kutumia nguvu.
 
Huyo mlongo ni yupi? Kama ni yule alokua arusha basi hata sishangai. Nahisi Ana shida ya kutokua na tolerance
 
huyo mkuu wa mkoa amekosa sifa za kuwa mkuu wa mkoa mara nyingi maamuzi yake ni ya ajabu ajabu sana . Arusha imemshinda ataiweza mwanza ? anapoteza muda watu wa mwanza ni tofauti na Arusha , watu wa Mwanza wanaweza kufanana na watu Kigoma hivyo natabiri kabisa kwamba kuna siku Mwanza tutashuhudia vurugu kubwa zitakazo sababishwa na huyu mpuuzi anayetumia kichwa cha chini ya kitovu baadala ya kichwa cha juu kuongoza watu.
 
Huyo RC safi sana. Aendelee kuwafundisha Watu kutii Sheria bila shuruti

aende kaburi la RPC baro akaulize ni nini kilichomlaza pale kaburini akirirudi aje na majibu nadhani atakuwa mpole ghafla
 
Ndugu wanabodi taarifa za uhakika zinasema mbunge wa NYAMAGANA EZEKIEL WENJE na aliyekuwa mwenyekiti wa vijana CHADEMA Taifa ndugu JOHN HECHE wanashikiliwa na jeshi la polisi Mwanza kwa kosa la UCHOCHEZI na kumtukana mkuu wa mkoa wa Mwanza Ndugu MAGESSA Mulongo. Mpaka sasa hawajatoka na haijulikani hatma zaidi.
..............
..Magessa yule bomu tu,ndio anaharibu zaidi.
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa

kumbe jina la mtu linasadifu tabia ya mtu!!mawazo yako yamekaa kimatata kwakua na hisia ovu kwa mtu sababu tu ya political convoi!!kwanza unaonekana umejawa na ushabiki wa kijuha na kitumwa!!hujaeleza uchochez gan na répercussion yake zaid ya kutiririka tu kama maji ya mliman!"neno uchochez imekua fashen kwa watawala wasiopenda kukosolewa kama mulongo whatever you call Jim!!pmj na mapungufu ya hapa na pale ya jk!"ana busara ya kiuongoz!!huyu rc anafanya maamuz kwa kutumia kifua!!ni hatar sana kua na kiongoz wa namna hii!"ukiwa kiongoz wa uuma kubali kukoselewa koz utendaj wako hauwez kumfurahisha kila mtu!!!"
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa

Wewe kifo chako kitakuwa kibaya sana, laana ya walalahoi itakufuata popote ukuepo, Mungu akujalie tu maisha marefu!!!
Na shetani hajawah kushinda
 
Huyu naye kaja moto,Mwanza inataratibu zake.WENJE na HECHE hiyo ni mbolea katika demokrasia tunayoitegemea ache MULONGO na MUHONGO waiwekee mbolea ili imee vizuri.Wapinganaji msichoke kunakaribia kupambazuka usiku umesonga sana.
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa
Wenje ndiye alibeba Mkoba wa Mapesa ya Mbowe kule Kenya wakati Sethi aliwaita kwenda kuchukua Mgao wa pesa za escrow wakapita Arusha wakamugawia Lema mvuta Bangi ambaye Juzi Juzi tena kavuta Pesa toka kwa Regnal Mengi kwa ajili ya kumchafua Muhongo. Huu ndiyo Upinzani wa Tz pima mwenyewe uone.
 
Back
Top Bottom