Wenje na Heche washikiliwa na polisi

Wenje na Heche washikiliwa na polisi

Mamlaka ya uteuzi inapaswa kuliona tatizo la huyu magesa mulongo,ikibidi wampime pia akili yake kama ipo sawasawa,haina faida yoyote kumteua mtu mwenye historia ya migogoro kila aendapo!!lazima ifike mahali ateuliwe mtu kwa uwezo wake wa kuunganisha uma uliotengana na siyo kuutenganisha,wachukulie mfano kwa aliyekuwa mkurugenzi wa manispaa ya arusha aliyeondolewa kimizengwe mama Sipora liana,huyu aliweza kuunganisha wana arusha kwa kiasi kikubwa mno! Hata madiwani wa kambi zote mbili walishafikia mahali pa kusimama pamoja kupigania ustawi wa wananchi wao,ila aliondolewa na rais kwa maagizo ya huyu huyu mulongo!! Huyu ni mtu au shetani??poleni wana mwanza,kwani yule mwovu yu juu yenu!!

Mkuu samahani lkn ila nilipoona umeanza kuinyooshea kidole mamlaka ya uteuzi nikahisi wewe ni mmarekani japo kuna wamaerekani wengine wanajua kwamba mamlaka ya uteuizi imeenda likizo toka 2005 au mm ndo sielewi?
 
..Mulungo atasababisha Chadema iimarike Mwanza kama ilivyoimarika Arusha.
Hakika CCM hawalijui hilo sasa Mwanza ndio basi, kule kwetu Njombe wakati wa uchaguzi wa diwani walimpeleka ndani eti kachochea hasira za wananchi zikaonekana kwenye uchaguzi wa srikali za mitaa. Mji wote kasoro mitaa mitatu ilikwenda CCM
 
Mkichagua kiongozi asiejielewa hata wasaidizi wake atawachagua wasio jielewa.............good example MAGESA MULONGO
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa

Hivi wewe ni Henry Matata yule anayejidai Meya au umeiba jina tu...

Oky kama wewe ndiwe, tunaomba matokeo ya uchaguzi serikali za mitaa kwa mwaka jana. Halafu itakuwa vema ukatujuza wew ni Meya uliyetikana na chama gani na sasa unawakiliaha chama kipi.

Asante.

BACK TANGANYIKA
 
Mkuu samahani lkn ila nilipoona umeanza kuinyooshea kidole mamlaka ya uteuzi nikahisi wewe ni mmarekani japo kuna wamaerekani wengine wanajua kwamba mamlaka ya uteuizi imeenda likizo toka 2005 au mm ndo sielewi?
Mkuu wewe ndio hauko sahihi. Kama ingekuwa imeenda likizo lazima wangekuwepo wa kukaimu, hapana labda useme iko usingizini nasi tunasubiri labda mamlaka itaamka.
 
Sasa si angesema wamechochea nini? viongozi wengine wanatumia kichwa cha chini kuongoza wananchi
 
Ndugu wanabodi taarifa za uhakika zinasema mbunge wa NYAMAGANA EZEKIEL WENJE na aliyekuwa mwenyekiti wa vijana CHADEMA Taifa ndugu JOHN HECHE wanashikiliwa na jeshi la polisi Mwanza kwa kosa la UCHOCHEZI na kumtukana mkuu wa mkoa wa Mwanza Ndugu MAGESSA Mulongo. Mpaka sasa hawajatoka na haijulikani hatma zaidi.
..............

Kabla ya kuwakamata hao polisi walitakuwa kujiuliza ni kwa nini mara nyingi huyo mkuu wa mkoa anakataliwa kila anapokuwa? Lazima tatizo litakuwa kwake.
 
huku arusha alishindwa na mwanza atashindwa tu. alafu kuna tetesi yule demu wake aliyetishia polisi na bastola amekuja nae huko mwanza. watu wa huko tupeni taarifa.

Kwani hana mke? Ngoja kama ana watoto wamshughulikie kikamilifu.
 
Dawa ya moto ni moto uchochezi ni kosa la jinai tena iko scheduled serious offence na cognizable offence ambayo imamtaka police afanye direct arrest haina haja ya arrest warrant mkuu wa ni kiongozi mteule wa raisi ni kiongozi penda usipende lazima umuheshimu wenje amezowea kuteki chance safari hivi kapata kiboko chake aende akamuulize lema atapata Jibu mlongo ni kijana lakini ni makini ukija kichwa kichwa utajigongo kwenye kisiki cha jiwe yeye mlongo ni kiongozi anaye jiamini kama meya matata na ameletwa mwanza kuwalekebisha walio shindikana kama wenje anayefanya mambo ya kizamani yakuwajaza vijana na viroba ili wawazomee viongozi akae chonja wakati atapata pata na ile kesi yake ya bunduki mkuu ifufuliwe Ina ushahidi wa wazi wazi simulazie damu kwa hili la wenje mimi nasema tuko pamoja mpaka kieleweke na nyinyi washabiki Kaeni kimya mujionee ngoma inavyochezwa
Pumbavu wewe unayefikiri kwa kutumia Makalio.
 
Askali wa nchi hii wao wapo tu, ngoma inayopigwa na viongozi wa ccm ndiyo wanayo ruka. Mimi chochote wanacho fanya wanacho ongea sikiamini.
 
Hapo ndio wanafuzu kozi ya ukamanda.

Bila kutukana viongozi wa serikali na kuwekwa sero , kupigwa na polisi bado hujawa kamanda kamili
Hongereni sana Makamanda!

Kesho tutasoma habari zenu kwenye Frontpage ya Tanzania Daima.

Vp bado uko hapo hongera bar au?nataka nkupitie hapo tukamcheki "laki si pesa" cnr bar mara moja.
 
Huyu magesa kiboko yake ni Lema bhana
 
Kwanini asiangaike usiku na mchana kumtafuta yule mtoto albino aliyepotea?
 
Back
Top Bottom