Wengi watakaposhitakiwa sijui watajitetea "Polepole ndiyo alisema""

Wengi watakaposhitakiwa sijui watajitetea "Polepole ndiyo alisema""

HAKI KWA WOTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2022
Posts
2,783
Reaction score
2,396
Tabia ya Watanzania kushadadia mambo bila ushahidi wa kuthibitisha wanacholishwa itawaponza kila leo.

Polepole kasema hayo yote je kayathibitisha kwa ushahidi upi ambao utaweza kuwa utetezi kwa watakaokamatwa kwa uchochezi.

Ni wazi wengi wenu utetezi wenu ni ""Polepole ndiyo alisema"" sasa za kuambiwa changanyeni na zenu joka la kijani litakapoanza ouwang'ata!!
 
Polepole si ni kada tukuka wa ccm, aliaminiwa na serikali kua balozi nchi za watu.
Kama serikali ilimuamini sisi ni nani??
 
HP yeye ushahidi wake anasema alikuwa mtumishi na ni sehemu ya maengineer wa mfumo, hahahahaha, dah.

HP alipotupigia zile hesabu za zile Trilioni tulimpinga na kumuita muongo na mhuni, Leo anatuambia walivyokuwa wanaiba kura tunamuamini na ushahidi wake ni yeye kuwa mtumishi hahahaha.

safarini Khartoum Sudani
 
Kumpinga Polepole ni ngumu labda wewe uje na hoja zingine za namna kura zinavyoibiwa.i polepole amesema alicho shililki Sasa hapo unakataaje
 
Yaani tukuamini wewe Chawa wa Kijani tumpuuze Katibu Mwenezi?
Tabia ya Watanzania kushadadia mambo bila ushahidi wa kuthibitisha wanacholishwa itawaponza kila leo.

Polepole kasema hayo yote je kayathibitisha kwa ushahidi upi ambao utaweza kuwa utetezi kwa watakaokamatwa kwa uchochezi.

Ni wazi wengi wenu utetezi wenu ni ""Polepole ndiyo alisema"" sasa za kuambiwa changanyeni na zenu joka la kijani litakapoanza ouwang'ata!!
 
Yaani tukuamini wewe Chawa wa Kijani tumpuuze Katibu Mwenezi?
Zamani kabla ya leo akiwa balozi ulimuamini,acha siasa za umalaya kuwa na msimamo siyo kurukaruka siasa siyo MTU bali SERA ,shithole!!
 
Tabia ya Watanzania kushadadia mambo bila ushahidi wa kuthibitisha wanacholishwa itawaponza kila leo.

Polepole kasema hayo yote je kayathibitisha kwa ushahidi upi ambao utaweza kuwa utetezi kwa watakaokamatwa kwa uchochezi.

Ni wazi wengi wenu utetezi wenu ni ""Polepole ndiyo alisema"" sasa za kuambiwa changanyeni na zenu joka la kijani litakapoanza ouwang'ata!!
umetumwa ?
 
Tabia ya Watanzania kushadadia mambo bila ushahidi wa kuthibitisha wanacholishwa itawaponza kila leo.

Polepole kasema hayo yote je kayathibitisha kwa ushahidi upi ambao utaweza kuwa utetezi kwa watakaokamatwa kwa uchochezi.

Ni wazi wengi wenu utetezi wenu ni ""Polepole ndiyo alisema"" sasa za kuambiwa changanyeni na zenu joka la kijani litakapoanza ouwang'ata!!
Doria mtandaoni inaendelea......
 
Yaani tukuamini wewe Chawa wa Kijani tumpuuze Katibu Mwenezi?
Sasa kwanini mumuamini katibu mwenezi mmpuuze Rais?nyie ni mbwa na ni bendera fuata upepo mkibadirishiwa rangi tu kwenye basi kutoka bluu kuwa kijani baaaasi mmelidhika hamtafuti mmiliki ni nani.

Polepole mmiliki wake ni ccm siyo cdm
 
Kumpinga Polepole ni ngumu labda wewe uje na hoja zingine za namna kura zinavyoibiwa.i polepole amesema alicho shililki Sasa hapo unakataaje
Hakunaga ushahidi wa kusema ameshiriki ingekuwa hivyo woote wanaokiri kuua wangenyongwa tu mara moja wanaposema nimeua,ujinga wako hujui nini kinaendelea duniani na watu kama polepole wanaishi vipi
 
Tabia ya Watanzania kushadadia mambo bila ushahidi wa kuthibitisha wanacholishwa itawaponza kila leo.

Polepole kasema hayo yote je kayathibitisha kwa ushahidi upi ambao utaweza kuwa utetezi kwa watakaokamatwa kwa uchochezi.

Ni wazi wengi wenu utetezi wenu ni ""Polepole ndiyo alisema"" sasa za kuambiwa changanyeni na zenu joka la kijani litakapoanza ouwang'ata!!
Wengine toka balozi mitaani, bila kadi ya umoja wa vijana mambo hayaendi, mpaka chipukizi, ila tumekuwa, tumeona DUNIA kivyetu, kwa hili na mambo kadhaa ya hovyo hovyo ya chukuwachakomapema, tunasema, ENOUGH IS ENOUGH!
 
Polepole si ni kada tukuka wa ccm, aliaminiwa na serikali kua balozi nchi za watu.
Kama serikali ilimuamini sisi ni nani??
Kwanini umuamini kada na siyo mwenyekiti wake?baadae polepole akisema yeye ni ccm na ataendelea kuwa ccm mtaamini kipi?
 
Back
Top Bottom