UrbanGentleman
JF-Expert Member
- Jun 19, 2016
- 2,584
- 1,886
Well, habari zenu Waungwana? Vipi mnafanya deposite au ndio pata pesa starehe zikujie zaidi?.
Wanaume wengi tumekua tukivutiwa na wadada wenye mvuto, hasa wanaojipenda mfano wasafi, wanaonukia vizuri,ngozi zenye matunzo, kimsingi ni modern ladies
Kwa asili wanawake wanajipenda sana hasa ukikuta anapokea matunzo ya kutosha toka kwa anaemmiliki, unaweza tokwa udenda akikatiza njia zako
Lakini unakuta jamaa anataka kutoka na mdada mrembo na amemkuta hivyo, ye anataka apige tu, kutunza mtoto azidi kuvutia hataki. Wanaume wa dar Wanasema kupiga kisela, cha kushangaza akiwa kwa washikaji zake anavimba kuwa huyo ndio manzi wake lakini kugharamia hataki.
Kuna huyu mwengine yeye ana mke wake wa ndoa na wamezaa nae, alimkuta mtoto wa watu anamvuto anavutia kweli kweli lakini baada ya kumfuja kashindwa kumtunza anakimbilia modern ladies pengine nao wamezaa lakini wanajitunza, macho yanamtoka kwa mvuto alionao.
Guys it has to make sense hakuna haja ya kutolea macho mali za watu wakati watu wanagharamia, well hutaki kufungua wallet kutunza ulie nae, go for one night stand wapo wengi wamejaa.
Unataka mtoto usimchoke kila ukimuona, weka mzigo kwenye bajeti ya matunzo, huwezi?, acha wanaoweza wafanye na ukiwaona wanavutia usitokwe na macho tambua kwamba kuna wanaume wanagharamia SIMPLE!!
Mkeo hana mvuto well PIMP her
To all wapenda mteremko, samahanini lakini I'm just being honest with my name UrbanGentleman!
Wanaume wengi tumekua tukivutiwa na wadada wenye mvuto, hasa wanaojipenda mfano wasafi, wanaonukia vizuri,ngozi zenye matunzo, kimsingi ni modern ladies
Kwa asili wanawake wanajipenda sana hasa ukikuta anapokea matunzo ya kutosha toka kwa anaemmiliki, unaweza tokwa udenda akikatiza njia zako
Lakini unakuta jamaa anataka kutoka na mdada mrembo na amemkuta hivyo, ye anataka apige tu, kutunza mtoto azidi kuvutia hataki. Wanaume wa dar Wanasema kupiga kisela, cha kushangaza akiwa kwa washikaji zake anavimba kuwa huyo ndio manzi wake lakini kugharamia hataki.
Kuna huyu mwengine yeye ana mke wake wa ndoa na wamezaa nae, alimkuta mtoto wa watu anamvuto anavutia kweli kweli lakini baada ya kumfuja kashindwa kumtunza anakimbilia modern ladies pengine nao wamezaa lakini wanajitunza, macho yanamtoka kwa mvuto alionao.
Guys it has to make sense hakuna haja ya kutolea macho mali za watu wakati watu wanagharamia, well hutaki kufungua wallet kutunza ulie nae, go for one night stand wapo wengi wamejaa.
Unataka mtoto usimchoke kila ukimuona, weka mzigo kwenye bajeti ya matunzo, huwezi?, acha wanaoweza wafanye na ukiwaona wanavutia usitokwe na macho tambua kwamba kuna wanaume wanagharamia SIMPLE!!
Mkeo hana mvuto well PIMP her
To all wapenda mteremko, samahanini lakini I'm just being honest with my name UrbanGentleman!