PongLenis
JF-Expert Member
- Sep 17, 2010
- 427
- 136
Weixin it is a clone of whatsapp! nakumbuka watu wanasema whatever chinese copy basi product itakuwa low quality ! but not on this one!....
kwale watu wa BBM, WhatsApp, LINE or Talkbox etcl! watakubaliana na mimi wakiona features za hii application ambayo ipo available kwa Android, iPhone, Windows Phone and Symbian platforms ni superior kuliko hizo.
1) where to download - nenda kwenye market! hapa nazungumzia OVI kwa watu wa symbian OS , Google play (android market) kwa watu wa android OS , na I tunes kwa watu wa I phone.
2) Umesha download how to register - use ur mobile # same as whatsapp
3) Features - weixin ina features nyingi za saana
a) Voice msg - Kwenye hii app YOU can either choose text msg or kutuma msg ya sauti .. platform inakuwa hivi
b) you can set a profile - unfortunately kwenye whats app hili halipo but kwenye weixin you set a profile na kuweka profile photo kama uonavyo facebook etcl
c) Look around - labda upo home bored au bored weekend and no one replay your text msg kwa kutumia weixin kuna option ya look around .. inatafuta watu waliokaribu na wewe kuanzia 100m ambao waspo on-line na mnaweza mkaanza ku chat ...
P.S ipo option ya kublock a stranger ambaye anakusumbua na hutopata msg tena kutoka kwenye ile number
d) SHAKE - Hii option una shake simu simu yako left to right or right to the left .. itakupa list ya watu wanao shake muda huo walio karibu na wewe .. bahati mbaya watu wanaitumia hii option vibaya kana kwamba mtu aki shake ina maana anahitaji one night stand .. though baadhi wanaitumia kutafuta marafiki tu .
na pia mfano mpo kwenye party au club au kwenye sherehe mnataka ku share contacts mnaweza mkatumia hii option kila mtu ana shake simu yake ...
DRIFT A BOTTLE - hii option ndio inayoifanya weixin kuw superior wa apps zote!.... kwenye drift a bottle unaandika msg katika chupa na kuitupia baharini! mtu yoyote aliye mbali na wewe australia .. au bongo.. au china he/she can pick a bottle na kuanza kusoma ujumbe .. na anaweza akaujibu hapo hapo!
au wewe uunaweza ukakaa na kuanza kuokota chupa... na kutoa ushauri kwa mtu ambaye 100% ni stranger ! and sure baada ya ushauri you can block him/her hutopata ujumbe tena toka kwake au mnaweza mkawa friends na aka ku add .
sijajua hii app kama kwenye blackberry ipo.
kwale watu wa BBM, WhatsApp, LINE or Talkbox etcl! watakubaliana na mimi wakiona features za hii application ambayo ipo available kwa Android, iPhone, Windows Phone and Symbian platforms ni superior kuliko hizo.
1) where to download - nenda kwenye market! hapa nazungumzia OVI kwa watu wa symbian OS , Google play (android market) kwa watu wa android OS , na I tunes kwa watu wa I phone.
2) Umesha download how to register - use ur mobile # same as whatsapp
3) Features - weixin ina features nyingi za saana
a) Voice msg - Kwenye hii app YOU can either choose text msg or kutuma msg ya sauti .. platform inakuwa hivi
b) you can set a profile - unfortunately kwenye whats app hili halipo but kwenye weixin you set a profile na kuweka profile photo kama uonavyo facebook etcl
c) Look around - labda upo home bored au bored weekend and no one replay your text msg kwa kutumia weixin kuna option ya look around .. inatafuta watu waliokaribu na wewe kuanzia 100m ambao waspo on-line na mnaweza mkaanza ku chat ...
P.S ipo option ya kublock a stranger ambaye anakusumbua na hutopata msg tena kutoka kwenye ile number
d) SHAKE - Hii option una shake simu simu yako left to right or right to the left .. itakupa list ya watu wanao shake muda huo walio karibu na wewe .. bahati mbaya watu wanaitumia hii option vibaya kana kwamba mtu aki shake ina maana anahitaji one night stand .. though baadhi wanaitumia kutafuta marafiki tu .
na pia mfano mpo kwenye party au club au kwenye sherehe mnataka ku share contacts mnaweza mkatumia hii option kila mtu ana shake simu yake ...
DRIFT A BOTTLE - hii option ndio inayoifanya weixin kuw superior wa apps zote!.... kwenye drift a bottle unaandika msg katika chupa na kuitupia baharini! mtu yoyote aliye mbali na wewe australia .. au bongo.. au china he/she can pick a bottle na kuanza kusoma ujumbe .. na anaweza akaujibu hapo hapo!
au wewe uunaweza ukakaa na kuanza kuokota chupa... na kutoa ushauri kwa mtu ambaye 100% ni stranger ! and sure baada ya ushauri you can block him/her hutopata ujumbe tena toka kwake au mnaweza mkawa friends na aka ku add .
sijajua hii app kama kwenye blackberry ipo.
